TUT hay kiếm trên 8$/ngày với FeaturePoints trên Iphone/Android/giả lập PC

Em là ref bác mà. Bác tạo dùm em app store Spain nhé. Mail em: [email protected]
Ok. để cuối tuần rảnh rỗi mình làm luôn 1 thể, giờ đang bận quá!

- - - Updated - - -

Hôm nay mình cũng vào bằng acc appstore và IP USA thấy có 4 off, nhưng sao mỗi lần click vào download thì nó ko thể load tải về đc nhỉ. Off khác thì tải đc, còn riêng cái off US thì chịu ko chạy đc sao lại vậy nhỉ?

Bạn xem đúng ID USA không, thỉnh thoảng cũng bị lỗi, lát sau vào bình thường!

có bạn nào kiếm được point vài k sau bài viết của chủ topic chưa

Mình là ref chủ thớt từ ngày đầu, thực tế dạo này cũng ít app nên 1 ngày không được 5$, nhưng khoảng 2,5 ngày thì được, như mình sau 1 tuần đã được 2 proof 10$ từ cái này. Thank bác chủ thớt đã chia sẻ kinh nghiệm hay qua email!

Mình là ref chủ thớt từ ngày đầu, thực tế dạo này cũng ít app nên 1 ngày không được 5$, nhưng khoảng 2,5 ngày thì được, như mình sau 1 tuần đã được 2 proof 10$ từ cái này. Thank bác chủ thớt đã chia sẻ kinh nghiệm hay qua email!

Ừ, thì cứ như những gì mình biết, mình đã share thôi! chắc chắn đủ point nếu chịu khó!

cày cả ngày được có 1400 point, fake đủ cả các nước, mỗi app có 82 point. pm mail hỏi chủ pic kinh nghiệm cũng hem thèm trả lời. chắc tập trung xem video để đủ min quá

cày cả ngày được có 1400 point, fake đủ cả các nước, mỗi app có 82 point. pm mail hỏi chủ pic kinh nghiệm cũng hem thèm trả lời. chắc tập trung xem video để đủ min quá

Các bạn nói thế nào, chứ ngày đầu tiên mình làm cái này, không ref, đã đủ 3000p nhé. Sau đó khám phá ra cách xem video và fake IP tất cả các nước thì nhiều hơn!

Up thêm 1 proof mình vừa nhận nè (proof thứ 4 nha)

Hôm nay fake Ip Mỹ được 3 off, IP Anh được 1 off, IP Bồ Đào Nha được 3 off.
Fake IP Anh, Đức, Pháp thì xem được thêm 100 point video nhé!

phải làm gì để được chủ top hướng dẫn và tạo account giúp nhỉ ^^
Em newbie toàn tập với các khái niệm mmo :D rất rất cần bác hướng dẫn cụ thể, một tháng em chỉ cần chục đô để trả tiền host web thôi ^^
có cái iPad rảnh rỗi, chăm chỉ chắc là cũng kiếm được từng đấy nhit :">

win xp cài trên máy ảo ko bít có cài androi được ko nhỉ???

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,462
172,458
Latest member
123bLand
Back
Top Bottom