TUT hay kiếm trên 8$/ngày với FeaturePoints trên Iphone/Android/giả lập PC

tạo 3 mail phụ đó xong rồi mình có điền thông tin gì trong mail đã tạo không, vd tài khoản ngân hàng, paypal, và cách chuyển tiền từ tài khoản phụ sang tài khoản chính, giúp mình hướng dẫn chi tiết nha Cách Tạo mail phụ trong paypal chính

Mail mình : [email protected] hoặc [email protected]

tks nhìu
Cách làm tại đây http://www.vnpaypal.com/2010/12/them-email-va-tao-them-tai-khoan-paypal.html
Đơn giản, chỉ cần add và xác minh mail từ đó email phụ sử dụng như email chính nhé!

Update HOT hôm nay nhé: fake IP US 3 app cực ngon Perfect HIT 1000p (app có phí, ref mới được hướng dẫn cách tải ăn point miễn phí), CC Stand Up 82p, New Scramble 100p
IP UK app Material 66p, Dragon Vale 62p

Bạn david ơi bạn check mail đi, mình vừa ref cho bạn và gửi mail cho bạn rùi đó. Bạn cho mình xin hướng dẫn lẹ lẹ để mình down cái app 1000 điểm k nó mất @@

:) ref cho bạn , xin bí kíp nhé .Mail : [email protected] , à bạn bik làm cái kobo ko ?
vừa ref cho thớt. Xin thớt 1 số kinh nghiệm về App. Email [email protected]. Mong thớt bày giúp đỡ với nhé

mình đã reg theo code của bạn. vui lòng share TUT làm con kobo cho mình vs. Hix hix. Mail mình là [email protected].

Check mail đã share nhé. Riêng con Kobo trên Android có cách làm nhưng tạm thời mình chưa share được (share thì FP nát ngay)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,378
172,482
Latest member
weishao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week