TUT hay kiếm trên 8$/ngày với FeaturePoints trên Iphone/Android/giả lập PC

Update IP Mỹ có 2 app xịn

Hôm qua fake IP Mỹ đột nhiên hiện ra app Valkyrie, tải phát được 800p, tải free mới sướng chứ

:D cho mình hỏi là 1 tài khoản itune US chỉ dùng đc trên 1 máy tính or đt thôi phải ko - vậy tạo thêm 1 acc itune chiến thêm trên máy ảo của máy tính có đc pay không nhỉ :D ( pp cho phép add thêm mail à )

bạn có thể cho mình xin app Graffiti Collective không a ? tại đt mình 3gs ( và trong bí kíp thì mình không kiếm được app đó để dơn a

:D cho mình hỏi là 1 tài khoản itune US chỉ dùng đc trên 1 máy tính or đt thôi phải ko - vậy tạo thêm 1 acc itune chiến thêm trên máy ảo của máy tính có đc pay không nhỉ :D ( pp cho phép add thêm mail à )
Xài trên nhiều máy đều được không sao nhé bạn!

Update IP US 3 app: Tyrant Unleashed 138p, Puzzle Dragons 134p (xuất hiện cả bên PhotoRewards nên các bạn tải đồng thời mới cộng p), Paypal Here 78p

Các pro giup mình vs. mình tạo 1 tk paypal chưa verify và nhận tiền từ FP đc 3 lần. Hôm nay mình vào PP và bị báo là tk bị limit. Có pro nào biết cách gỡ ko giúp mình vs. Liệu mình verify PP thì có hết limit hay ko???????

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,731
172,798
Latest member
ctynammo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week