TUT hay kiếm trên 8$/ngày với FeaturePoints trên Iphone/Android/giả lập PC

Mình cũng biết thế. :) Vừa nhận được 10.000fp của event tặng thưởng của họ hihi
Ồ chúc muwngf bác. Có 2 người VN thì ra bác nằm trong sốđó..

Hôm trước mình rút 5$ bình thờng sau tăng lên 10 thì bị pending. Bữa sau tăng tawng lên 50 lại bị pending nên làm lại 10$ thử thì nó về ngay. 50$ kia nó về sau 1 ngày.

Ồ chúc muwngf bác. Có 2 người VN thì ra bác nằm trong sốđó..

Hôm trước mình rút 5$ bình thờng sau tăng lên 10 thì bị pending. Bữa sau tăng tawng lên 50 lại bị pending nên làm lại 10$ thử thì nó về ngay. 50$ kia nó về sau 1 ngày.
UH. Có 2 người VN trúng thưởng lần này. Số tiền cũng tạm tạm. :D. Có lẽ bằng 1 tháng làm việc chăm chỉ :)

Tình hình là Featurepoints giờ có tình trạng peding reward nhé. Có thông báo rằng: It may take up to 5 business days to receive your reward
Mình vừa rút 6ooofp đầu tiền về ngay.
Rút tiếp 6000fp tiếp theo thì tiền không về mà pending :(

bạn làm thế mà pro thế, tớ chiến thằng này chưa bao giờ được đến 3000 point luôn @@

Futurepoint tớ rút qua pp nó cứ bắt xác nhận email, tớ nhập email vào rồi mà mãi ko thấy nó gửi mail xác nhận về :(
có bạn nào biết rút qua pp của FP ko hướng dẫn cho tớ với :(

Futurepoint tớ rút qua pp nó cứ bắt xác nhận email, tớ nhập email vào rồi mà mãi ko thấy nó gửi mail xác nhận về :(
Kiểm tra lại xem bạn. Hộp thư rác. Nếu gmail nó nằm trong mục promotions

Hiện nay FP buộc phải xác minh mail mới rút tiền, cứ nhập mail vào rồi vào kích hoạt 1 lần là xong

Update IP Mỹ android có app Megapolis 284p nhé
Megapolis 284p làm sao ăn được nó nhỉ. Mình làm cả trăm lần(trên cả trăm máy khác nhau) chẳng có lần nào len điểm cả. Khi nó 98p, 148p, 132p gì đó ko nhớ rõ thì ới ăn được nó.

Update IP Mỹ có 2 app xịn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,733
172,799
Latest member
implantcentervn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week