TUT hay kiếm trên 8$/ngày với FeaturePoints trên Iphone/Android/giả lập PC

các ace ơi có cách nào điền code người có link reffer được 50 point bên featurepoint không, em bấm nhanh qua quên nhập code của người giới thiệu, giờ không biết làm sao để nhập đc code :((((( Giúp em với m.n ơi
Nếu quên nhập, bỏ qua thì không thể nhập lai nha bạn

Bây giờ cái này có trò comfirm mail, hình như chọn quốc gia nào là chỉ tải app ở quốc gia đó đúng không, có cách nào tải được app ở quốc gia khác với mình đăng ký không nhỉ?

davidjohn bạn có thể gứi mail cho mình hướng dẫn được ko minh dùng XP64 bit muốn cài giả lập PC adroit câu có thể chi minh voi được ko

Hiện nay FP đang có chương trình Trúng thưởng iPhone 5S, một lượt download app thành công sẽ tính 1 entry, sau đó sẽ được chọn để trúng iphone hoặc đổi sang 300.000p=500$. Chương trình kết thúc ngày 17/9/2013. Nhanh tay tải app nha các bạn

Mình chạy FB trên Blue, sáng nay ngày 11/9/2013 dù đã fake IP bằng mọi phương pháp nhưng khi vào FP vẫn ko có app. Đã cài lại win nhưng kết quả ko có gì thay đổi. Sao vậy nhỉ

Mình chạy FB trên Blue, sáng nay ngày 11/9/2013 dù đã fake IP bằng mọi phương pháp nhưng khi vào FP vẫn ko có app. Đã cài lại win nhưng kết quả ko có gì thay đổi. Sao vậy nhỉ
khả năng là ko chơi được trên giả lập được nữa rồi bạn ơi...mình vào thì chỉ thấy nó báo thiết bị phát hiện gian lận ngoài ra chả có app nào cả..hic..chuyến này khả năng đói rồi..:(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,729
172,796
Latest member
GJANGVANPRO

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week