TUT hay kiếm trên 8$/ngày với FeaturePoints trên Iphone/Android/giả lập PC

máy mình world ko JB được chỉ down dc app ở KuaiYong cậu co nguồn nào khác share minh với . [email protected]

Muốn chiến món này hiệu quả thì buộc phải JB nha bạn!

- - - Updated - - -

Hơn 1 ngày rồi mà nó ko update APP là sao

Bạn chịu khó fake hết các IP vẫn có app, hôm nay có app HK nhé

Muốn chiến món này hiệu quả thì buộc phải JB nha bạn!

- - - Updated - - -

Bạn chịu khó fake hết các IP vẫn có app, hôm nay có app HK nhé
Thớt ơi ví dụ fake IP của Đài Loan, sau khi có app, download thì tắt VPN đi, sau khi cài xong thì bật VPN rùi vào lại, có được cộng điểm không nhỉ? Mình dùng HMA, có thể sau khi vào lại VPN thì IP đã bị change đi rùi (vẫn là IP của Đài Loan nhưng có thể bị sang vùng khác)!

Thớt ơi ví dụ fake IP của Đài Loan, sau khi có app, download thì tắt VPN đi, sau khi cài xong thì bật VPN rùi vào lại, có được cộng điểm không nhỉ? Mình dùng HMA, có thể sau khi vào lại VPN thì IP đã bị change đi rùi (vẫn là IP của Đài Loan nhưng có thể bị sang vùng khác)!
Làm quy trình như trên sẽ cộng point, fake IP để có app, tắt để tải nhanh, khi tải xong fake lại rồi mở app!
Update IP Anh app 32 Red 82p, Colomania 33p

Thread cho hỏi. Sao một số apps review free mình tải về rồi. chạy tầm 5p xong viết review ko viết được nhỉ? Nó không hiện trong list comm trong appstore :(

App review phải tải và viết bằng acc itunes mà bạn làm chủ mới được nhé
ừ mình tải về. review nhưng chẳng hiểu sao ko viết đc :(. Trong list pending nó nói chưa viết review :( mà viết chẳng đc. không hiện thị trong list comm

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back