TUT hay kiếm trên 8$/ngày với FeaturePoints trên Iphone/Android/giả lập PC

Sau 4 ngày làm mới đủ points để rút tiền. Mình up proof lên cho mọi người xem :D

paypal lan 1.jpg

Nhưng giờ thì không biết làm sao cho đủ lần 2 để rút points :)) . App lúc mới bắt đầu thì ào ào, giờ chả thấy app nào cả. Xem video kiếm points ko biết khi nào đủ 3k hix hix. Chủ thớt có thể cho hỏi làm bên HMA thì nhiều apps hơn bên VPN đúng ko ạ ? Có thể email chia sẻ các đăng ký và xài bên HMA dùm mình ko ?

Và cho mình hỏi phần more add là mình làm thì nó cộng points ngay hay là 1 2 ngày sau nó mới cộng points ? Và cách làm vẫn như app bình thường à ? Mình có email mà chả thấy chủ thớt email lại gì cả ? Email : [email protected] . Minh đã ref cho chủ thớt cả feature và tatbooty luôn đấy. Hỗ trợ mình với nhé

mọi người ơi sao mình cài đặt cấu hình vpnoneclick vào iphone 3s ko được ai biết hd với, mình ko thể change ip được
thank mọi người

hix sài cái điện thoại china chạy Android mà k biết fake ip bằng gì nữa, nãy đăng ký xong mò 1 hồi đc có 100p mà k có cái app nào để down

Sau 4 ngày làm mới đủ points để rút tiền. Mình up proof lên cho mọi người xem :D

View attachment 27962

Nhưng giờ thì không biết làm sao cho đủ lần 2 để rút points :)) . App lúc mới bắt đầu thì ào ào, giờ chả thấy app nào cả. Xem video kiếm points ko biết khi nào đủ 3k hix hix. Chủ thớt có thể cho hỏi làm bên HMA thì nhiều apps hơn bên VPN đúng ko ạ ? Có thể email chia sẻ các đăng ký và xài bên HMA dùm mình ko ?

Và cho mình hỏi phần more add là mình làm thì nó cộng points ngay hay là 1 2 ngày sau nó mới cộng points ? Và cách làm vẫn như app bình thường à ? Mình có email mà chả thấy chủ thớt email lại gì cả ? Email : [email protected] . Minh đã ref cho chủ thớt cả feature và tatbooty luôn đấy. Hỗ trợ mình với nhé

mình đã được cộng 50 rồi theo link reff của bạn,bạn cho xin cái TUT vô mail [email protected] nha, thanks
ps: mình làm trên iphone3g,mún làm thêm trên bluestack, nhờ bạn chỉ giáo fake ip hì hì

mình đã được cộng 50 rồi theo link reff của bạn
bạn cho mình xin itunes us và 1 số nước đang dùng với
và những app đang chiến với mình mới vào chưa biết mong bạn hd nhiều
mail: [email protected]

Check mail đã send nhé!
App sẽ update thường xuyên, bạn chú ý bài viết này có app mình sẽ thông báo. Nếu có HMA sẽ có nhiều app hơn, nhưng phải mua chứ không có free, với dạng more app thì sau 1 tiếng đến 1 ngày sẽ cộng.

các bạn ơi ai biết cài vpn one click vào iphone 3s và cấu hình được chỉ mình với,
ko thể đổi ip gì đươc hết
thank các pro

các bạn ơi ai biết cài vpn one click vào iphone 3s và cấu hình được chỉ mình với,
thank các pro

up cho các pro vào giúp với

thank các pro

Cài như thông thường, tải về rồi install cấu hình thôi mà bạn. Nếu lỗi bạn xem máy đã JB chưa

làm trên PC có ai làm đc proof chưa vay>

Cài như thông thường, tải về rồi install cấu hình thôi mà bạn. Nếu lỗi bạn xem máy đã JB chưa

JB là gì thế bạn mình mới mua máy ah ko biết đó giờ chưa xài mà

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week