TUT hay kiếm trên 8$/ngày với FeaturePoints trên Iphone/Android/giả lập PC

Thớt cho mình hỏi là sao mình chuyển wa bên tapbooty đc 1030 points, mà cash out về paypal thì nó báo là your account has been temporarily suspended. Sao tài khoản mình lại bị đình chỉ vậy ? Thớt chỉ hộ mình với hix hix.

ngày đầu làm rất nhiều app
2 3 ngày sau ko có app nào hết sao nó ko cập nhật nhỉ sao thớt nói cập nhật hàng ngày

Chú ý, update IP UK app Rivals at War 2084 vẫn còn giá trị trong ngày nay 300p luôn nhé, app Telmap 80p, Slot Machines 102p, chỉ cộng point nếu tải app này lần đầu!

Chú ý, update IP UK app Rivals at War 2084 vẫn còn giá trị trong ngày nay 300p luôn nhé, app Telmap 80p, Slot Machines 102p, chỉ cộng point nếu tải app này lần đầu!
Rivals at War 2084 bắt chơi ít nhất 1 giờ đồng hồ nhé :(

- - - Updated - - -

Rivals at War 2084 bắt chơi ít nhất 1 giờ đồng hồ nhé :(

site này còn chiến ngon không vậy mấy bạn !

Mình mới buy 1 con Ip3gs ! Đọc #1 thì thấy cũng tiếp thu được chút ít...mong mọi người giúp đỡ :binhsua162:

Chú ý, tapbooty ai có HMA thì fake ngay IP các nước sau sẽ có nhiều app: Hàn Quốc, Nhật, Đài Loan, Israel (một số app phải có itunes đúng từng nước), mình vừa làm và ăn 1.500 point ngon ơ. Lên google search ít info tạo itunes dễ ợt!

mấy app đài loan sao tải rồi mở lên mà ko công point nhỉ

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week