• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Tút đào BTC bằng gmail ( hàng độc quyền cấm mua bán dưới mọi hình thức)

Status
Not open for further replies.
vì đang sell va hướng dẫn cho thành viên... Uy tín nhà may tèo...Mod nào đi qua add nick yahoo em... Rành em share free cho tất cả Mod mm4o;
tốt nhất để yahoo cho em biết nhé. tRánh bị clone mod

toll good ,tool này dùng sức người là chính...cố gắng thì ngày 10usd chuyện nhỏ,,nhưng mà thớt share cho 1 số thành phần, bọn này lại đi share free phản...chán bọn này
vãi cả share free phản :)) cái này mình biết hồi đầu năm thì phải !! đã qua cả cái thời xài Zingmail ... và cả yahoo mail vừa rồi !! v mình đi share free có gì là phản ??

toll good ,tool này dùng sức người là chính...cố gắng thì ngày 10usd chuyện nhỏ,,nhưng mà thớt share cho 1 số thành phần, bọn này lại đi share free phản...chán bọn này
:(:( tớ share cho cậu và 3 thành viên... Vậy mà ko biết ai phản tớ....+_+ thử hỏi tút tớ nghiên cứu share free cho anh em ... vậy mà.... Ức chế lắm cậu.... Những loại người đó chỉ được 1 lần thui.... Dự án khác bán thẳng ko share và ko chiến... Nghiên cứu và cheat và bán thẳng lun.... Cái tút này sắp có auto rùi....^^! có gì tớ share riêng auto cho mình cậu.....

12.08.13 11:43 Account Transfer -5.00 Sent Payment: 5.00 USD to account U6446656 from U3795698. Batch: 43241062. Memo: ngocthuc_123 mua tut

vì đang sell va hướng dẫn cho thành viên... Uy tín nhà may tèo...Mod nào đi qua add nick yahoo em... Rành em share free cho tất cả Mod mm4o;
tốt nhất để yahoo cho em biết nhé. tRánh bị clone mod
Ok Yahoo: HourlyMonitor nhé. Yahoo của cậu là gì.

mình có auto reg gmail, biết viết tool, ai có tut mún hợp tác thì pm nhé

luberin

Tớ nói trước, những loại thành viên khi xin xỏ thì năn nỉ ỉ ôi đến khi xong rùi thì phủi đít quay đi.... Những người đó mình ko muốn hợp tác lâu dài nhé.

yahoo được không bạn ơi
yahoo mình là: hai_serge

Chuyển tiền qua tài khoản Vietcombank được không bạn ơi, cho cái yahoo mình PM nhé, tranquoc_2810

nói chung cái bọn phản người giúp đỡ mình thì cũng *** ra gì..miếng ăn của chung mà *** phải mình nghĩ ra thì phải tôn trọng người chỉ mình chứ...đúng là ăn cháo đá bát...

là cái gì thế bác. e nói thẳng. nếu ko phải gống của bác thì thôi. nhưng e ns thật. là do may mắn hay do gì đó có 1 tay nc ngoài cho cái offer đó. e mò vào r biết. cũng chẳng ham hố sell như bác đâu. muốn giúp newbie thôi
inbox mình với bồ :(

Transaction of 2.00 USD to account U6446656 was successfully completed.Timestamp: 12.08.2013, 12:35

mình nợ 3usd nhé :)

Sent Payment: 2.00 USD to account U6446656 from U4764079. Batch: 43244336. Memo: mua Tut .

vãi cả share free phản :)) cái này mình biết hồi đầu năm thì phải !! đã qua cả cái thời xài Zingmail ... và cả yahoo mail vừa rồi !! v mình đi share free có gì là phản ??
share mình với bạn

ko có $ thì cày xong trả góp dk ko nhỉ , ngày hơn 10$ cơ mà:(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,357
170,482
Latest member
lam2487