• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Tút đào BTC bằng gmail ( hàng độc quyền cấm mua bán dưới mọi hình thức)

Status
Not open for further replies.
:mad: đúng là scam mail đây mà
là cái gì thế bác. e nói thẳng. nếu ko phải gống của bác thì thôi. nhưng e ns thật. là do may mắn hay do gì đó có 1 tay nc ngoài cho cái offer đó. e mò vào r biết. cũng chẳng ham hố sell như bác đâu. muốn giúp newbie thôi

Trước bóc tem cậu kia hêt 300k giờ cũng như ko , miễn phi cho mình minh f send vps cho he ::rolleyes:

nếu mà là cái tut sida kiếm 0.05$ 1 mail thì bác nào có mail thừa mail rảnh không dùng ấy thì pm em
em share cho !! chả mua bán gì đâu
Giờ chỉ xài dược với Gmail ... aol mail ... mail.com
trước có cả yahoo mà em chơi được 1 hôm nát rồi
có cái tut mà cũng ngặt với người mới thì em chịu chủ thớt !! ngày kiếm có 10$ là cao lắm rồi

:D:D cậu thích free thì contact bác kia, nhugn7 đừng ở trong topic em nhé..
topic em bán tút....Tôn trọng người khác là tôn trọng mình

có treo vps ko đang cần cái gì đó treo bằng vps kiếm tiền :(

:mad::mad::mad: chả muốn điều tra là ai nữa. có tút thì bán ko có thì thui.......Cậu thích thì cứ share. Còn tui bán vì đó là thành quả của mình nghĩ ra
Là thành viên gần nhỏ tuổi nhất e cũng chả muốn đấu đá gì với các bác. Bác bán thì cứ bán. E cũng nghĩ ra nhưng e khác bác.
Chỉ share cho 1 số newbie thôi nhé. nhà giàu mua của bác này nhé. của bác đó có tut nên tốt hơn đó

:mad::mad:
kinh nghiệm 1 cái : tham gia mmo thì ko cần có tình cảm gì cả nhé.... share tút cho đệ tữ rùi đâm hậu quả thế này đây

:D nếu nát đền gấp đôi

Inbox cho mình cái yh chính của cậu được ko? Mình cũng sẽ dùng cái Yh thật để nói chuyện. Nếu như cậu nói thì việc đào BTC này quá đơn giản rồi. Nếu hướng đào trùng với cái mình đã biết thì vẫn send $ cho cậu như là $ mua tút.
Ham học hỏi.

nếu mà là cái tut sida kiếm 0.05$ 1 mail thì bác nào có mail thừa mail rảnh không dùng ấy thì pm em
em share cho !! chả mua bán gì đâu
Giờ chỉ xài dược với Gmail ... aol mail ... mail.com
trước có cả yahoo mà em chơi được 1 hôm nát rồi
có cái tut mà cũng ngặt với người mới thì em chịu chủ thớt !! ngày kiếm có 10$ là cao lắm rồi
bạn có lòng tốt inbox tut cho mình với đc ko bạn? :)

em còn 5Z thớt bán hk mà cái này ổn định hk a ?

1 gmail kiếm được gần 0.05$ và xài được 1 lần hả ??

hèn gì ông này rao trên 50k.vn mua gmail giá 100 maail/ 1$ :D

:D:D okie bác inbox nhé.

Bác đừng nói thế. Cần thiết nhờ admin kiểm tra thông tin tk e.
Còn về vụ tut. Bác xóa coment của e đi. ok
:p
tớ chả biết giờ cững ko cần phải điều tra làm gì... Đó là bài học cho mình... thương người là hại mình... Còn nữa...Nếu cậu có tinh thần share xin mời tạo topic khác nhé... Trong topic người khác mà cậu làm vậy....thì cậu cứ tự vấn mình đi....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week