• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Tút đào BTC bằng gmail ( hàng độc quyền cấm mua bán dưới mọi hình thức)

Status
Not open for further replies.
Bạn ấy bảo ai cần mail thì add tớ cho..thì tao add ..còn chuyện share hay ko thì tao nói thẳng là tao ko share vì tao có lời hứa của tao....tao *** quan..tao làm tròn lời hứa của tao là tao ok rồi....còn tao *** ăn quịt ai 1 đồng 1 cắc...như thế là sống bẩn...thế chú mày về học lại ngữ văn đi :)
anh ơi ngữ văn lớp mấy thì mới có từ sống bẩn vậy, chỉ cho em để về em học xem em sống bẩn hay sống sạch vậy anh

share bình thường .. người đưa tôi 600mail có hỏi thì tôi có nói thật là hứa với người chỉ là ko share nên bạn ấy cũng thông cảm...còn share hay ko là quyền của chú..có mình chú biết và cũng chả ai quan tâm...thế đừng có đánh giá ai ...h chú mày hứa vs người nào đó..rồi người khác hỏi ..chú có share ko..tự suy nghĩ câu trả lời nhé...rồi phán xét người khác..con tôi thì nói thắng thì người nào giúp tôi...thì tôi rất tôn trọng thế thôi...

Mất tiền còn có thế kiếm lại được, mất niềm tin thì ko bao h kiếm lại được o_O
ok ok !! chả ai share mình và yêu cầu gì
Nên mình share thoải mái chứ gì :))
V thì thỏa mãn bác rồi

người ta bày cho bạn người ta có quyền chứ...ko sell cũng đầy người biết..còn bạn đươc người ta share thì nên làm thôi ý kiến cái gì...200mail to quá..có dự án nào ngon ko..10usd 1 ngày như vầy mình đưa 500mail nè
có ngon kũng k share cho bạn,, mình chả làm jì bạn nên bạn phải là cái đưa éo nên í kiến khi mình nc với conheo, và câu cuối bạn k phải 3 mình hay là tổng thống mà kêu mình k đ.c í kiến với conheo, 200 mail với bạn k lớn, nhưg với mình nó lớn vì mình k đại gia như bạn :D

riêng những thành phần châm chọc thì anh éo quan tâm..còn muốn biết từ đó thì về hỏi mẫu thân và phụ thân của chú chắc là biết
anh ơi ngữ văn lớp mấy thì mới có từ sống bẩn vậy, chỉ cho em để về em học xem em sống bẩn hay sống sạch vậy anh
..

avata ngu..thế bạn là anh hùng bàn phím hay trẻ trâu..sao ko làm tấm hình xem mặt mũi ra sao..con cái nhà ai..xem đẹp trai ko nào :D hay lại núp lùm ném bàn phìm ..cây mọc trên đầu
nói chung là cũng ngang bạn nên mình ko cho lên làm gì

có ngon kũng k share cho bạn,, mình chả làm jì bạn nên bạn phải là cái đưa éo nên í kiến khi mình nc với conheo, và câu cuối bạn k phải 3 mình hay là tổng thống mà kêu mình k đ.c í kiến với conheo, 200 mail với bạn k lớn, nhưg với mình nó lớn vì mình k đại gia như bạn :D
.ko dám ý kiến.....lúc xin ko biết có hứa ko share ko...và theo mình biết thì conheo share cho ai cũng bảo là giữ bí mât chắc bạn ko ngoại lệ.. và nếu hứa rồi thì đích thị anh hùng " ăn *** đá bô " đây rồi..:D..Người ko giữ được lời hứa thì *** bằng xúc vật bạn à...

.ko dám ý kiến.....lúc xin ko biết có hứa ko share ko...và theo mình biết thì conheo share cho ai cũng bảo là giữ bí mât chắc bạn ko ngoại lệ.. và nếu hứa rồi thì đích thị anh hùng " ăn *** đá bô " đây rồi..:D..Người ko giữ được lời hứa thì *** bằng xúc vật bạn à...
nc vs bạn mình cứ muốn chửi tục, k biết thì câm mỏ, đọc kỉ hẳn phát biểu nhé, tôi mới biết hôm qa thì share cho ai, bạn biết *** jì mà nói t share, nói t k jữ lời hứa, bạn có bằg chứg t share hảy nói nhé, bạn nói t súc vật thì bạn kũng k hơn đâu, học lại câu "biết thì thưa thốt, k biết thì dựa cột mà nghe'' nha bạn

chủ thead éo co tool đâu, làm thủ công 100%, tuyển đệ để cug cấp mail cho ổng chớ jì
bị kêu đưa cho 200 gmail, dặn dò đủ thứ, h đi bán tut, vl thật :)
:eek::eek::eek: giọng điệu vs người bày cho mình cách kiếm cơm :D:D:D:D

:eek::eek::eek: giọng điệu vs người bày cho mình cách kiếm cơm :D:D:D:D
cơm jì, mới biết hôm qa thì ăn đ.c miếg cơm nào mà nói, với lại mình cũng trả có mail để làm nên chưa có cơm ăn như bạn đâu nên k có tôn thờ thớt jống bạn, mình đã nói r ''biết thì thưa thốt, k biết zựa cột mà nghe''
hình như là bạn đáh trống lảg khúc này nhỉ, có nên xl k ta

Với lại thớt kũng chả tốt đẹp jì đâu, kêu mình zô để kiếm nguồn mail r phải nộp ngày 50 mail, vì thớt đã hết nguồn mail để làm, thớt kêu mình mua mail ở đâu phải khai báo nguồn cho thớt , để chi v ? (chắc là ai kũng biết) mình kiếm lòi kon mắt kũng k có nguồn, sáng ngồi reg đ.c 5 acc gmail làm (và chỉ đ.c nhiu đó :confused:) thớt check tthấy mình làm thì nhảy dựng í như là có nguồn mail k báo cáo ák, qá hài :D

cơm jì, mới biết hôm qa thì ăn đ.c miếg cơm nào mà nói, với lại mình cũng trả có mail để làm nên chưa có cơm ăn như bạn đâu nên k có tôn thờ thớt jống bạn, mình đã nói r ''biết thì thưa thốt, k biết zựa cột mà nghe''

hình như là bạn đáh trống lảg khúc này nhỉ, có nên xl k ta

Với lại thớt kũng chả tốt đẹp jì đâu, kêu mình zô để kiếm nguồn mail r phải nộp ngày 50 mail, vì thớt đã hết nguồn mail để làm, thớt kêu mình mua mail ở đâu phải khai báo nguồn cho thớt , để chi v ? (chắc là ai kũng biết) mình kiếm lòi kon mắt kũng k có nguồn, sáng ngồi reg đ.c 5 acc gmail làm (và chỉ đ.c nhiu đó :confused:) thớt check tthấy mình làm thì nhảy dựng í như là có nguồn mail k báo cáo ák, qá hài :D

thứ 1: hiện tại nó vẫn còn chiến đươc chán nhé...ko phải miếng cơm thì gì..nó còn sống chán .

thứ 2 : tôi ko biết bạn thì sao chứ tôi kiếm được mail ổng kêu ko có thì tôi share chứ ko như bạn với lại lúc đấu tui cũng có nói bày tôi thì tôi hậu tạ mà ổng kêu cần mail thì có tôi share chứ sao..ko quan trọng...còn báo nguồn mail để ko mua trùng bạn à..còn vụ nộp 50mail 1 ngày bạn ko biết thế nào chứ tôi mua ko được thì làm gì có mà share...:rolleyes:

thứ 1: hiện tại nó vẫn còn chiến đươc chán nhé...ko phải miếng cơm thì gì..nó còn sống chán .

thứ 2 : tôi ko biết bạn thì sao chứ tôi kiếm được mail ổng kêu ko có thì tôi share chứ ko như bạn với lại lúc đấu tui cũng có nói bày tôi thì tôi hậu tạ mà ổng kêu cần mail thì có tôi share chứ sao..ko quan trọng...còn báo nguồn mail để ko mua trùng bạn à..còn vụ nộp 50mail 1 ngày bạn ko biết thế nào chứ tôi mua ko được thì làm gì có mà share...:rolleyes:

Thôi bạn đừg lằng nhằng, ''tôi k biết bạn thì s'', mà đã bay vào chửi t

. " ăn *** đá bô " đây rồi..:D..Người ko giữ được lời hứa thì *** bằng xúc vật bạn à...

Xem lại nha bạn o_O

Thân ái và quyết thắg :cool:

Thôi bạn đừg lằng nhằng, ''tôi k biết bạn thì s'', mà đã bay vào chửi t

Xem lại nha bạn o_O

Thân ái và quyết thắg :cool:

nói chuyện cái giong điệu vs người bày cho mình chén cơm như thế :eek: 1 phong cách qua cầu rút ván khác *** gì ăn cháo đá bát :))

còn thứ 2 reply thì reply toàn bộ nhé...đọc lại cho kỹ xem câu văn có Chữ " Nếu " to tổ bố đó bạn..cắt xén văn bản làm ý nghĩa nó khác nhé...đừng có vớ vẩn..còn lúc đầu thì xin xỏ ngon ngọt về sau thì nói nặng nói nhẹ...haizz.thế thì là gì...đẹp mặt thật :p

riêng những thành phần châm chọc thì anh éo quan tâm..còn muốn biết từ đó thì về hỏi mẫu thân và phụ thân của chú chắc là biết
..
á lớn rồi mà nói chuyện còn lôi phụ huynh vào nữa là sao vây nhở.
không chơi với bác nữa, bác toàn xài văn chương lai láng ....... =]]

nói chuyện cái giong điệu vs người bày cho mình chén cơm như thế :eek: 1 phong cách qua cầu rút ván khác *** gì ăn cháo đá bát :))

còn thứ 2 reply thì reply toàn bộ nhé...đọc lại cho kỹ xem câu văn có Chữ " Nếu " to tổ bố đó bạn..cắt xén văn bản làm ý nghĩa nó khác nhé...đừng có vớ vẩn..còn lúc đầu thì xin xỏ ngon ngọt về sau thì nói nặng nói nhẹ...haizz.thế thì là gì...đẹp mặt thật :p
gây war tăng post :)) vote ban !! nhường nhau tí đi các bạn ơi !! chuyện chả có gì :((

có cái tut cùi bắp mà làm lồng lộn lên, tưởng có cl gì hot.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week

Most discussed of week