• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Tút đào BTC bằng gmail ( hàng độc quyền cấm mua bán dưới mọi hình thức)

Status
Not open for further replies.
fake gmail rồi ăn của site từ thiện trybtc.com chứ gì ,1 mail=0.04$ và chỉ đc làm 1 lần

vâng người ta share cho h ăn nói vậy...bó tay rồi...
chủ thead éo co tool đâu, làm thủ công 100%, tuyển đệ để cug cấp mail cho ổng chớ jì

vâng người ta share cho h ăn nói vậy...bó tay rồi...
bạn biết gì, mình đưa ổng 200 mail mới hôm wa chớ nhiu, dặn dò đủ thứ, h đem share nát ban

bạn biết gì, mình đưa ổng 200 mail mới hôm wa chớ nhiu, dặn dò đủ thứ, h đem share nát ban
người ta bày cho bạn người ta có quyền chứ...ko sell cũng đầy người biết..còn bạn đươc người ta share thì nên làm thôi ý kiến cái gì...200mail to quá..có dự án nào ngon ko..10usd 1 ngày như vầy mình đưa 500mail nè

người ta bày cho bạn người ta có quyền chứ...ko sell cũng đầy người biết..còn bạn đươc người ta share thì nên làm thôi ý kiến cái gì...200mail to quá..có dự án nào ngon ko..10usd 1 ngày như vầy mình đưa 500mail nè
Hôm trước mình nhớ cái thời yahoo ăn được !! bác camconco có cho cậu 600 yahoo mail !!
Mà cậu cũng có share cho bác ấy đâu :))
Nhìn lại mình trước khi nói người khác nhá ::))

Khi nào mình tốt đẹp hơn người khác hẵng nhận xét
Trong khi mình chả tốt đẹp ** gì mà cũng bày đặt cắn hùa các loại !! chán đời =))

Hôm trước mình nhớ cái thời yahoo ăn được !! bác camconco có cho cậu 600 yahoo mail !!
Mà cậu cũng có share cho bác ấy đâu :))
Nhìn lại mình trước khi nói người khác nhá ::))
Tôi tôn trọng người share cho tôi..tôi hứa ko share ai khác thì tôi ko share...bạn ấy cho tôi yh thì tôi xin thôi..liên quan nhỉ :eek:

Tôi tôn trọng người share cho tôi..tôi hứa ko share ai khác thì tôi ko share...bạn ấy cho tôi yh thì tôi xin thôi..liên quan nhỉ :eek:
:)) ích kỉ ăn 1 mình thì có !! nói chung là bác chả khá hơn ai thì đừng có nhận xét này nọ !!
Cái site nó pub từ đời nào ! share thì có sao đâu ?

Khi nào mình tốt đẹp hơn người khác hẵng nhận xét
Trong khi mình chả tốt đẹp ** gì mà cũng bày đặt cắn hùa các loại !! chán đời =))
Bạn ấy bảo ai cần mail thì add tớ cho..thì tao add ..còn chuyện share hay ko thì tao nói thẳng là tao ko share vì tao có lời hứa của tao....tao *** quan..tao làm tròn lời hứa của tao là tao ok rồi....còn tao *** ăn quịt ai 1 đồng 1 cắc...như thế là sống bẩn...thế chú mày về học lại ngữ văn đi :)

:)) ích kỉ ăn 1 mình thì có !! nói chung là bác chả khá hơn ai thì đừng có nhận xét này nọ !!
Cái site nó pub từ đời nào ! share thì có sao đâu ?
thế *** là ích kỉ.....mày chắc là người *** có lời hứa à...:d..à chắc mày làm *** gì có cái đó :D Miếng ăn là của nhiều người..tao tôn trọng họ share cho tao . tao phải làm tròn lời hứa thế thôi..tao sống thế nào thì ai chơi vs tao thì biết..tiền thì ko có nhưng danh dư thì anh thừa

chả war với bác làm gì !! cơ mà cắn hùa thì mình không thích !! V thôi :))
thế *** là hùa...h mày có cái tool ngon mày có share cho ai ko.mà kêu ích kỉ...rồi hùa...đúng là lưỡi ko xương cái éo gì nói cũng được...

:D bác thớt lừa tình vãi, đào là đào, còn cày dạng PTC, hay gì gì đó thì gọi là MMO thôi, chứ sao gọi là đào đc.

Ơ !! mình vẫn share bình thường !! kể cả người đưa cho bác 600 mail có hỏi mình
share bình thường .. người đưa tôi 600mail có hỏi thì tôi có nói thật là hứa với người chỉ là ko share nên bạn ấy cũng thông cảm...còn share hay ko là quyền của chú..có mình chú biết và cũng chả ai quan tâm...thế đừng có đánh giá ai ...h chú mày hứa vs người nào đó..rồi người khác hỏi ..chú có share ko..tự suy nghĩ câu trả lời nhé...rồi phán xét người khác..con tôi thì nói thắng thì người nào giúp tôi...thì tôi rất tôn trọng thế thôi...

Mất tiền còn có thế kiếm lại được, mất niềm tin thì ko bao h kiếm lại được o_O

nhìn cái avatar ngu vãi, mỗi vậy
avata ngu..thế bạn là anh hùng bàn phím hay trẻ trâu..sao ko làm tấm hình xem mặt mũi ra sao..con cái nhà ai..xem đẹp trai ko nào :D hay lại núp lùm ném bàn phìm ..cây mọc trên đầu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week

Most discussed of week