New [Tut] Cơ hội thu nhập khủng cho mọi người. Hoàn toàn mới...

typhummo

Banned
Reactions
145
MR
0.000
Site này mới ra, giao diện đẹp, nhỏ gọn... Site sẽ chính thức hoạt động trong 2 tuần nữa?
Đây là hệ thống Affliate Programe, kiếm tiền bằng cách giới thiệu người khác tham gia...
- Thanh toán qua Alertpay
- Than toán Instantly
- Thanh toán cho Free Member

ĐĂNG KÍ TẠI ĐÂY

Nếu bạn là thành viên miễn phí. Bạn sẽ thu nhập 1$/thành viên bạn ref được. Tương tự như vậy cho đến 5 cấp.

** Nếu bạn là thành viên nâng cấp. Bạn sẽ thu nhập được như dưới đây:

Để nâng cấp bạn phải mua 5 positions trong ma trận.
Bạn sẽ nhận được $10,170 mỗi khi ma trận 5 cấp của bạn được điền đủ.

Với mỗi người tham gia dưới bạn, bạn sẽ được 5 x $4 = $20
Mỗi người dưới bạn đều tuyển được 5 ref, bạn sẽ được 25 x $1 = $25
Cho đến mỗi người Level 5 của bạn tuyển được 5 ref, bạn sẽ được 3125 x $3 = $9,375
Mỗi khi ma trận được điền đủ, bạn sẽ nhận được tổng cộng $20 + $25 + $125 + $325 + $9,375 = $10, 170
Ma trận sẽ reset mỗi khi được điền đủ
Vậy, làm sao để điền đủ ma trận?
Đừng lo lắng, vì không chỉ một mình bạn điền ma trận, sẽ có người khác điền giúp bạn
Trước hết, bạn làm quen các khái niệm SPILLOVER, SPILLUNDER, Office Site's Spillover, Free Member's Spillover

SPILLOVER: Khi Upline của bạn điền đủ 1st Level của họ (nghĩa là họ đã có 5 ref ở level 1), thì mỗi ref họ tuyển được tiếp theo sẽ chuyển xuống cho bạn

SPILLUNDER: Khi bạn điền đủ 5 ref ở Level 1 của bạn, thì mỗi ref tiếp theo sẽ tự động chuyển xuống Level 2 của bạn

Office Site's Spillover: Mỗi khi có Free Member tham gia hệ thống mà không có referral URL (hay không có Upline) thì hệ thống sẽ điền vào ma trận giúp bạn (điều này còn phụ thuộc bạn tham gia hệ thống sớm hay muộn)

Free Member's Spillover: Khi Downline của bạn tuyển được 1 ref (Free Member), nhưng Downline của bạn chưa Upgrade thì Free Member đó sẽ được chuyển lên cho bạn (với điện kiện bạn đã Upgrade) hoặc chuyển lên Upline của bạn hoặc các cấp cao hơn (với điều kiện đã Upgrade)

* SpintCash Pool Line (Cho Elite Member):

Để trở thành Elite Member, bạn phải Upgrade $20/tháng qua Alertpay
Bạn có thể kiếm được tiền với hình thức này, thậm chí không cần tuyển ref
SpintCash PoolLine:

- Nhận được $5 khi bạn hoàn thành SpintCash PoolLine
- Nhận được $5 khi ref của bạn hoàn thành SpintCash PoolLine

SpintCash PoolLine là gì?

SpintCash PoolLine là mạng lưới các Elite Member

- Tất cả Elite Member sẽ nhận được 1 position trong SpintCash PoolLine

- Khi Elite Member hoàn thành 1 SpintCash PoolLine sẽ được nhận 1 position khác và tiếp tục xây dựng 1 SpintCash PoolLine khác

- Khi Elite Member hoàn thành một Extended hoặc renew tài khoản sẽ nhận 1 position khác...

Mọi người hãy nhanh tay đăng kí nào?

Last edited by a moderator:
loạn hết cả lên. chả biết có đc lâu không

trong thế giới MMO không bao giờ có ma trận nếu có cũng chỉ là scam. Từ đó giờ bạn có lãnh tiền được site nào ma trận chưa hay còn gọi là đa cấp bậc ??????

trong thế giới mmo mà kiu k bao giờ có ma trận mà lại còn nếu có nữa... Chán. Pác này chẳng hiu j về mmo cả? Ma trận và nhận được tiền thì biết bao nhiêu site... kể cả ptc còn có ma trận.

trong thế giới mmo mà kiu k bao giờ có ma trận mà lại còn nếu có nữa... Chán. Pác này chẳng hiu j về mmo cả? Ma trận và nhận được tiền thì biết bao nhiêu site... kể cả ptc còn có ma trận.

Đừng bắt lỗi về từ ngữ, cho xin mấy site xem thử xem xem :binhsua169:

Đừng bắt lỗi về từ ngữ, cho xin mấy site xem thử xem xem :binhsua169:

k biết thì nói k bit chứ còn đừng bắt lỗi về từ ngữ j nữa? tôi vd 1 vài site như: zeek ( bạn thử hỏi các bạn trên 4rum có ai nhận được từ site này chưa nhé, chắc bạn cũng thấy khá nhiều proof rồi...) onexone, các site ptc or các site kinh doanh theo mạng...

k biết thì nói k bit chứ còn đừng bắt lỗi về từ ngữ j nữa? tôi vd 1 vài site như: zeek ( bạn thử hỏi các bạn trên 4rum có ai nhận được từ site này chưa nhé, chắc bạn cũng thấy khá nhiều proof rồi...) onexone, các site ptc or các site kinh doanh theo mạng...

Mấy site đó đã scam chưa ? site nào mà không có trả tiền cho mem chứ ? ăn thua nhanh hay chậm thôi bác, đa cấp chắc còn nhanh hơn. không tham gia những site bạn nói nhưng tìm trên GG cũng thấy :

Mấy site đó đã scam chưa ? site nào mà không có trả tiền cho mem chứ ? ăn thua nhanh hay chậm thôi bác, đa cấp chắc còn nhanh hơn. không tham gia những site bạn nói nhưng tìm trên GG cũng thấy :

Một con gà chính hiệu, trong thế giới MMO đa số là ma trận, éo biết gì mà to mồm thế ko biết
Biết thì thưa thớt, ko biết thì dựa cột mà nghe em ơi

Một con gà chính hiệu, trong thế giới MMO đa số là ma trận, éo biết gì mà to mồm thế ko biết
Biết thì thưa thớt, ko biết thì dựa cột mà nghe em ơi

THêm một con gà :) hiểu ma trận là gì không ? không phải như ptc đâu ku đó chỉ mới gọi là 1 cấp làm sao gọi là ma trận. Không biết mà bày đặt nhảy vô chứng tỏ nguy hiểm

ko có gì hot ...

THêm một con gà :) hiểu ma trận là gì không ? không phải như ptc đâu ku đó chỉ mới gọi là 1 cấp làm sao gọi là ma trận. Không biết mà bày đặt nhảy vô chứng tỏ nguy hiểm

Biết JSS Justbeenpaid ko, matrix đó, tồn tại 5 năm rồi ku, biết RR RicochetRiches ko, cũng là matrix đó, vẫn đang uy tín, con ku nói zeek scam mà người ta vẫn nhận tiền ầm ầm từ nó kìa, hay là ku cho rằng những trang ptc sống đc ngày 1 ngày 2 là những trang ko scam :))

bài này lấy của mình thì phải, bài gốc đây: http://mmo4vn.com/showthread.php?37321-Spintcash-Hinh-thuc-kiem-tien-hoan-toan-moi
Lần sau, copy bài người khác nhớ xin phép nhé bác

---------- Post added at 08:12 PM ---------- Previous post was at 08:11 PM ----------

Min pay $10 bạn ơi

---------- Post added at 08:13 PM ---------- Previous post was at 08:12 PM ----------

đúng bài của mình rồi, link ảnh đều lấy trong blog của mình

bài này lấy của mình thì phải, bài gốc đây: http://mmo4vn.com/showthread.php?37321-Spintcash-Hinh-thuc-kiem-tien-hoan-toan-moi
Lần sau, copy bài người khác nhớ xin phép nhé bác

---------- Post added at 08:12 PM ---------- Previous post was at 08:11 PM ----------

Min pay $10 bạn ơi

---------- Post added at 08:13 PM ---------- Previous post was at 08:12 PM ----------

đúng bài của mình rồi, link ảnh đều lấy trong blog của mình

Thế bro ko biết chủ topic chuyên đi copy xong thêm mắm muối vào cho nó ngon lên chút để mồi chài, trong khi chưa biết cái quái gì về mấy trang đó cả à, search trong forum này ấy :))

chủ topic đâu rồi, pm mình tiếng chứ

---------- Post added at 08:40 PM ---------- Previous post was at 08:39 PM ----------

làm ăn thế này làm sao lâu dài được

---------- Post added at 08:42 PM ---------- Previous post was at 08:40 PM ----------

mọi người vào phân xử giùm mình với

Announcements

Forum statistics

Threads
419,943
171,985
Latest member
rs8top

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week