Help tut chuyển $ từ pp us về pp việt nam an toàn

hạn mức rút tiền của mình đây. nhưng muốn rút đc phải qua khá nhiều công đoạn

Attachments

64.1 KB · Views: 110
ko hẳn là site game. đó là một site kiếm tiền khủng trên mạng

dù kiếm tiền nhiều nhưng khi về vn cũng khó rút tiền. PP là loại tiền có tỉ giá thấp khi đem ex sang các loại khác và limit cao. Nên chẳng ai muốn làm trung gian, có thì ít hầu như có người giới thiệu, còn ko thì scam đầy,

Trc đây thì mình cũng muốn rút nó xuống nhưng bây giờ chủ yếu là ex nó sang pm hoặc wmz, ko bị mất giá nhiều.

Cứ fund vào trung gian rồi rút từ trung gian về bank VN cho khỏe, up cho nó CMND với proof add là xong. :) nhưng chờ hơi lâu

nói dài dòng quá, có 2 biện pháp

1/ dùng payoneer, rút tiền từ pp về ATM, tại bất cứ đâu chấp nhận credit card

2/ ex thông qa wmz

2/ ex thông qa wmz
1. payoneer thì đang đợi thẻ
2. ex thông qa wmz: hướng dẫn thêm với cậu, ex ở đâu

Đừng làm PP trở nên điên hơn nữa nhé các bạn :confused: tốt nhất là xài hàng chính chủ thôi chứ nhỉ !

Đừng làm PP trở nên điên hơn nữa nhé các bạn :confused: tốt nhất là xài hàng chính chủ thôi chứ nhỉ !
cũng muốn thế lắm chứ, mà 1 PP thì sao xài được nhiều acc :D
nhiều site nó dễ ko check Name thì ko sao chứ nó check name thì đành nhiều PP vậy :cool:

2/ ex thông qa wmz
cậu rành về pp giúp mình với,
cho mình yahoo cậu nhé
yahoo: mình venoidau_ss
xin hậu tạ bạn!!!!!

1. payoneer thì đang đợi thẻ
2. ex thông qa wmz: hướng dẫn thêm với cậu, ex ở đâu

tớ dang bực vớ thằng payoneer lắm rồi, gửi mail chẳng thấy nó trả lời, Cứ làm như nó đông khách lắm ý, pp xem ra còn làm nhanh hơn

đơn giản thôi . bào bà con thân thiết bên us đi làm cái paypal rùi call noi chuện chúng nó . nói đến vấn đề chuyển $ về vn trước cho nó .. rồi nó sẽ chỉ cách làm sào để tránh limit đó . thế là xong . cái này mình sài gần 3 năm nay chưa thấy gì !

đang bị ngán cái site ăn 13% nên bỏ đây này , cắt cổ vê lờ :(

đơn giản thôi . bào bà con thân thiết bên us đi làm cái paypal rùi call noi chuện chúng nó . nói đến vấn đề chuyển $ về vn trước cho nó .. rồi nó sẽ chỉ cách làm sào để tránh limit đó . thế là xong . cái này mình sài gần 3 năm nay chưa thấy gì !

thế ko có bà con bên đó thì làm sao hả pác.

thế ko có bà con bên đó thì làm sao hả pác.
Làm du học sinh Mỹ hoặc làm cho công ty Mỹ (không phải loại gia công) thì sẽ được thẻ xanh sau vài năm làm việc, được đi Mỹ đào tạo hoặc du lịch

Cậu sẽ có quyền mở bank US nhưng không có SSN

Làm du học sinh Mỹ hoặc làm cho công ty Mỹ (không phải loại gia công) thì sẽ được thẻ xanh sau vài năm làm việc, được đi Mỹ đào tạo hoặc du lịch

Cậu sẽ có quyền mở bank US nhưng không có SSN

bác nói thì dễ làm thì khó, pác nói chuyện trên trời qá, em nge mà choáng. Mở bank thì đơn giản thôi. Em có cách để mở mà không cần phải đi mỹ đó, pác tin không? =]]

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,770
170,861
Latest member
twicsyarbil

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom