Help tut chuyển $ từ pp us về pp việt nam an toàn

Mình chưa bao giờ bị cannot send

Khả năng là tiền này không sạch sẽ bị PP chặn lại

Nếu tiền bạn nhận 100% nguồn sạch từ account Verified thì mình nghĩ không có vấn đề gì hết, luôn luôn chuyển liền đc cho dù chuyển số lượng lớn và liên tục
Điều gì bạn chưa từng gặp ko có nghĩa là điều đó ko thể xảy ra :D
Tiền tớ nhận từ net nè mà pp us veri luôn cũng ko chuyển qua pp VN đc đâu.

Điều gì bạn chưa từng gặp ko có nghĩa là điều đó ko thể xảy ra :D
Tiền tớ nhận từ net nè mà pp us veri luôn cũng ko chuyển qua pp VN đc đâu.

Account PP US của bạn đã Verified --> cái này là quan trọng nhất, xác nhận bởi chính PP nhưng chưa đủ

Account PP US bạn dùng lâu chưa hay mới tạo? Có lịch sử tranh chấp tốt hoặc xấu? Rút tiền về bank US chưa

Tiền Net thì account PP của net có Verified và uy tín?

IP trùng City + State, IP sạch (host Comcast hoặc Verizon thì yên tâm hơn, chứ host/ISP SoftLayer là biết dùng VPS/Proxy/Socks rồi, PP khả năng cao là kiểm tra được)

Anyway, Con PP US của mình log IP VN không sao vì có đặc quyền, PP US của mình là hợp pháp chứ không phải là mua trên mạng, không phải tạo/verified bằng info ăn cắp của người Mỹ, bác nào UG hoặc account PP US mua của ai đó không mang tên các bác thì tránh xa 1.000.000 KM dùm em

Account PP US của bạn đã Verified --> cái này là quan trọng nhất, xác nhận bởi chính PP nhưng chưa đủ

Account PP US bạn dùng lâu chưa hay mới tạo? Có lịch sử tranh chấp tốt hoặc xấu? Rút tiền về bank US chưa

IP trùng City + State, IP sạch (host Comcast hoặc Verizon thì yên tâm hơn, chứ host/ISP SoftLayer là biết dùng VPS/Proxy/Socks rồi, PP khả năng cao là kiểm tra được)

Anyway, Con PP US của mình log IP VN không sao vì có đặc quyền, PP US của mình là hợp pháp chứ không phải là mua trên mạng, không phải tạo/verified bằng info ăn cắp của người Mỹ, bác nào UG hoặc account PP US mua của ai đó không mang tên các bác thì tránh xa 1.000.000 KM dùm em

Đặc quyền thì có hay ko chẳng quan trọng, tui ở malay thì vẫn đăng nhập ầm ầm pp vn đó thôi, nó chẳng hề thông báo gì. Lịch sử tranh chấp thì ko quá lo, tui toàn dùng pp malay để mở dispute hoài chứ đâu, riết nó cũng thông báo 1 câu "nhắc nhở" =]]

UG thì khối ng trên 4rum này đầy

UG thì đầy rẫy , bác tránh kiểu gì ?????

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,774
170,866
Latest member
cosmovn58

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom