Journey tuquy9999 - Kiếm tiền từ các Sites Nga, update liên tục.

Lâu quá rồi mình mới quay lại thì cách nào nạp tiền vào payeer rẻ nhất theo VND bác nhỉ :D
Giờ giá thị trường là 329 VND/Rub, nếu có tài khoản ngân hàng Vietcombank thì mua luôn trên site mua bán. Còn không có thì em hỗ trợ mua hộ, chỉ thu thêm phí chuyển khoản ngân hàng thôi.
Giá mua trên site là 280VND, nhưng nếu Bác nào bán em sẽ Mua lại với giá 290VND cho các Bác nào có nhu cầu Bán lại
hỏi bác tuquy có bán ko thì 2 người tự giao dịch luôn :D
Hix, hiện giờ em chỉ mua thêm chứ chưa có dư Rub để Bán lại ạ.
Vừa theo bác trang multifarm 1500 rub, user gaodenvang, cho mình back ví này với nhé bác
P76388227
Trên hệ thống nó báo Bác nạp 150RUB và em được hoa hồng 15RUB (trừ các loại phí rút và chuyển qua lại còn 14 RUb), nên em sẽ chuyển lại Bác 11 RUB,

Giờ giá thị trường là 329 VND/Rub, nếu có tài khoản ngân hàng Vietcombank thì mua luôn trên site mua bán. Còn không có thì em hỗ trợ mua hộ, chỉ thu thêm phí chuyển khoản ngân hàng thôi.
Giá mua trên site là 280VND, nhưng nếu Bác nào bán em sẽ Mua lại với giá 290VND cho các Bác nào có nhu cầu Bán lại

Hix, hiện giờ em chỉ mua thêm chứ chưa có dư Rub để Bán lại ạ.

Trên hệ thống nó báo Bác nạp 150RUB và em được hoa hồng 15RUB (trừ các loại phí rút và chuyển qua lại còn 14 RUb), nên em sẽ chuyển lại Bác 11 RUB,
Nạp 1500 rub mà bác, ko lẽ site nó ăn bớt hoa hồng của bác ah

Last edited:
Ok bác nhé ví của em P1038826909
Bác ơi sao con Mutival bác nhận được thưởng thế, Bác dùng trình duyệt gì vậy, của em nó bảo click vô Biểu Ngữ mà nó không ra Biểu ngữ để click???

Nạp 1500 rub mà bác, ko lẽ site nó ăn bớt hoa hồng của bác ah
Em đã gửi phản hồi lên Admin, đang đợi nó trả lời bác nhé. Không hiểu sao nó tính REF kiểu gì bị lỗi.
của Bác phanductien thì không sao. Đến Bác thì bị dính!

Bác ơi sao con Mutival bác nhận được thưởng thế, Bác dùng trình duyệt gì vậy, của em nó bảo click vô Biểu Ngữ mà nó không ra Biểu ngữ để click???
View attachment 167766
Đại gia mà cũng bấm cái này hả ^^? tắt chặn quảng cáo đi, f5 1,2 lần là được, mình cũng tắt quảng cáo mới thấy

View attachment 167766

Em đã gửi phản hồi lên Admin, đang đợi nó trả lời bác nhé. Không hiểu sao nó tính REF kiểu gì bị lỗi.
Ok bác, mới đầu tư lần đầu đã đen rồi :(

View attachment 167766

Em xài gg chrome. bác đổi thử opera hoặc ms edge thử xem

=====================

==============================
Ok bác, mới đầu tư lần đầu đã đen rồi :(
Đã chát với admin và đòi lại được khoản của Bác rồi nhé! Nhưng do bọn này rút tiền nó tính phí hơi cao 5%. Cộng với phí chuyển cho Bác nữa, rơi vào khoảng 9 Rub tất cả. Nên 150 (trừ phí còn 141) nên em sẽ chỉ back lại bác 125 thôi ạ!

====================================
Bác nào bị lỗi cái nhận thưởng hàng ngày của Mutilfarm. stroomboy. moniktop, ...... mà sửa được cụ thể thế nào nói em nhé. Em cũng tắt thử chặn quảng cáo mà cũng không hiện ra biểu ngữ.

Last edited:
bạn xem có có cái extension nào chặn quảng cáo không? Không thì dùng thử 1 trình duyệt khác như firefox đăng nhập thử, nếu hiện ra là do trình duyệt của bạn rồi.Chứ mình tắt quảng cáo là multi với moniktop đều hiện ra

bạn xem có có cái extension nào chặn quảng cáo không? Không thì dùng thử 1 trình duyệt khác như firefox đăng nhập thử, nếu hiện ra là do trình duyệt của bạn rồi.Chứ mình tắt quảng cáo là multi với moniktop đều hiện ra
tài thật, em thử ở máy tính khác cũng vậy, trên điện thoại cũng không được.
==================================================
Tạm gác lại đã, em xin thông báo kết quả con money-capital, sau 67h với cách như em hướng dẫn, em đã chót lọt thành công. Ăn xong là em té luôn, nạp nữa là chết với nó!

============

Tích cực Like cho em nhé các Bác!

Last edited:
Cám ơn bác. của em đc 120 rub rồi. đầu xuôi rồi k biết đuôi có lọt k :v
Tình hình Bác thế nào rồi.
Mới có 1 Bác bị lỗi mới rút lần 1 "TREO". Lần 2 thì OK. Không rõ do lỗi là Bác đó làm gì để nó bắt lỗi, hay Admin nó lại Fix thêm cái gì mới không? nên khi bác được 200 Rub rồi thì Bác có 2 lựa chọn:
1. Rút cả cụm 200
2. chia nhỏ ra làm 3 lần 80 80 40 rút thử xem.
Cũng chẳng biết khuyên bác lựa chọn thế nào, thôi thì hên xui vậy, bác cứ chọn theo cách bác muốn. Rút xong thì báo kết quả em biết nhé Bác blue!

Đã định bụng chỉ đầu tư 5000 Rub thôi, mà máu cứ nổi lên trong người, lại lên 10K Rub rồi. Giờ ngồi đếm sao cho đủ 16 ngày trôi qua! :popo_baffle::popo_baffle::popo_baffle:
==========
View attachment 167862
site này có vẻ ngon hơn multifarm, đầu tư 1k5 đc tặng thêm 1 con, mua thêm 3 con là dc 4 con, multifarm chạy chậm quá ko biết sống nổi ko

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week