Journey tuquy9999 - Kiếm tiền từ các Sites Nga, update liên tục.

site này có vẻ ngon hơn multifarm, đầu tư 1k5 đc tặng thêm 1 con, mua thêm 3 con là dc 4 con, multifarm chạy chậm quá ko biết sống nổi ko
không ngon hơn đâu bác.
Nhanh lời cũng nhanh chết, nhưng nhiều khi lời chậm cũng vẫn chết

con mutilfarm hệ số rủi ro là 20% đến 30%
còn con dạng pira đó hệ số rủi ro là 40% đến 50% đó bác
còn con monster-jam đang quảng cáo ầm ý, chạy được 38 ngày, hệ số rủi ro là 30% đến 40% đó
Các con như FF-orignal, nicepirates, miniktop.............. hệ số rủi ro là 0 đến 5%
luxry-car, top-car................ hệ số 0 đến 10%
con như kiểu stroyboom............. hệ số là 10 đến 20%

Tình hình Bác thế nào rồi.
Mới có 1 Bác bị lỗi mới rút lần 1 "TREO". Lần 2 thì OK. Không rõ do lỗi là Bác đó làm gì để nó bắt lỗi, hay Admin nó lại Fix thêm cái gì mới không? nên khi bác được 200 Rub rồi thì Bác có 2 lựa chọn:
1. Rút cả cụm 200
2. chia nhỏ ra làm 3 lần 80 80 40 rút thử xem.
Cũng chẳng biết khuyên bác lựa chọn thế nào, thôi thì hên xui vậy, bác cứ chọn theo cách bác muốn. Rút xong thì báo kết quả em biết nhé Bác blu
Đc 191 rub em rút xong chuồn êm luôn rồi :v Rút phát về luôn nha

Attachments

24.4 KB · Views: 79
mình xin face bán it rub cái bạn.

con này đầu tư ổn ko bác? nhìn giao diện nó y như con bird
Con Pira... mới giống birds bác à, con zoo này thì không giống đâu.
Con zoo này thì em không biết khuyên Bác nên thế nào, nhưng em thấy nó có sự nhúng tay nặng nề của thằng admin. Dẫn chứng là em nạp 5K để ăn cái TOP1 +90% 24h và 40% 1 tuần để hồi vốn cho nhanh nhưng chưa đầy 5 giờ sau, có thằng nạp phát 10k lấy TOP, nhưng thằng này rất nhiều nghi vấn. Em không tiện nói ra nghi vấn, không bọn admin Zoo nhỡ không may nó vô đây nó biết. Nhưng chắc chắn là thằng 10K đó không phải người chơi.
Mục đích nó nhồi thằng đó vào để hạ TOP em, kích em nạp thêm, nếu không nạp thì cũng sẽ kéo dài thời gian hồi vốn của em. Âm mưu không được sạch lắm. Tuy nhiên về website có hoạt động lâu hay không phụ thuộc vào người tham gia nạp nhiều hay ít và đều đặn hay không nữa.
===============================
mình xin face bán it rub cái bạn.
Face em dưới chữ ký của em
Còn để xử lý tiền Bạc thì bác add Zalo 0983909984 cho nó nhanh ạ!

cái money capital còn chơi dc ko bác, thấy mấy ngày rồi ko biết sao
Giờ Bác vào cũng khó nói lắm. Nói chung Bác vào phải xác định tư tưởng 50 - 50 trước.
Nếu Bác vào bây giờ em sẽ REF Back cho Bác 15/16 RUB. Còn nếu không may Bác lỗ thì em cũng sẽ tặng bác 50% số RUB bác lỗ (nhưng với điều kiện tổng 2 con pira + zoo em phải lời, thì em mới có tinh thần tặng RUB, đang treo 2 con đó hơn 15k RUB, mà rủi ro cao nên hồi hộp từng ngày)
==========================================
Một trong những dự án hàng đầu uy tín của nhóm TopBest. Mọi người đua Top huân chương nạp rất nhiều mỗi ngày đều đặn. Em cảm nhận đây là 1 kênh đầu tư khá ổn đó, rủi ro ở mức 10% - 20%.
===========

ib face minh cai.

Giờ Bác vào cũng khó nói lắm. Nói chung Bác vào phải xác định tư tưởng 50 - 50 trước.
Nếu Bác vào bây giờ em sẽ REF Back cho Bác 15/16 RUB. Còn nếu không may Bác lỗ thì em cũng sẽ tặng bác 50% số RUB bác lỗ (nhưng với điều kiện tổng 2 con pira + zoo em phải lời, thì em mới có tinh thần tặng RUB, đang treo 2 con đó hơn 15k RUB, mà rủi ro cao nên hồi hộp từng ngày)
==========================================
Một trong những dự án hàng đầu uy tín của nhóm TopBest. Mọi người đua Top huân chương nạp rất nhiều mỗi ngày đều đặn. Em cảm nhận đây là 1 kênh đầu tư khá ổn đó, rủi ro ở mức 10% - 20%.
===========
View attachment 167998
Vừa theo bác 450rub con boom. Hi vọng là sẽ ổn :v

Attachments

28 KB · Views: 73
Đã nạp theo bác 1220 rub site stroy boom,
gaodenvang
bác có back site này ko
Back tất cả các site Bác nhé!
Riêng StroyBoom nó có chức năng auto back nên em đã set sẵn rồi. Bác nạp vào là nó từ BACK về tài khoản rút tiền trong site luôn nhé.
==================================
ib face minh cai.
Đã InBox bác trong face Bác nhé!
Bác thông cảm, vừa làm việc nhà nước vừa tranh thủ cày cuốc nên đôi khi lệch giờ online check trả lời bác được.

Úp cho bác

Back tất cả các site Bác nhé!
Riêng StroyBoom nó có chức năng auto back nên em đã set sẵn rồi. Bác nạp vào là nó từ BACK về tài khoản rút tiền trong site luôn nhé.
==================================

Đã InBox bác trong face Bác nhé!
Bác thông cảm, vừa làm việc nhà nước vừa tranh thủ cày cuốc nên đôi khi lệch giờ online check trả lời bác được.
Sao stroyboom nó rút ko dc bác nhỉ, cứ rút là nó refersh trang

Sao stroyboom nó rút ko dc bác nhỉ, cứ rút là nó refersh trang
Bác rút bằng trên máy tính không được thì log rút bằng điện thoại bác nhé.
Vì hình như cái google chrome trên máy tính nó không nhận đâu. Em log bằng điện thoại rút luôn OK!
ib face minh cai.
Đã giao dịch hoàn thành mua bán RUB payeer với Bác nhé. Bác lên xác nhận và like tín dụng em cái!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,651
170,744
Latest member
hiroot

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom