Journey tuquy9999 - Kiếm tiền từ các Sites Nga, update liên tục.

Frozen đã reset nhé. Vòng 2 này mọi người không đầu tư nữa nhé, chơi Free thôi, vì sẽ nhanh Kết thúc lắm

Của e nó bắt dep 150 rub ?
Thế thì bỏ luôn và ngay bác nhé! Nạp là biếu nó đó!
===============
2 con frozen và birds tuy đã reset sang vòng 2, không nạp nữa, nhưng nếu chiến FREE thì vẫn OK các Bác nhé. Riêng con frozen nạp đến đâu rút đến đó, cứ từ 2 rub đi lên từng Rub một.

Thế thì bỏ luôn và ngay bác nhé! Nạp là biếu nó đó!
===============
2 con frozen và birds tuy đã reset sang vòng 2, không nạp nữa, nhưng nếu chiến FREE thì vẫn OK các Bác nhé. Riêng con frozen nạp đến đâu rút đến đó, cứ từ 2 rub đi lên từng Rub một.
E triển lâu r nọ vào sau chưa hồi vốn đã reset .bâc có muốn cheat thử con whitedep.fun này reg free 10 rub tầm 2-3 ngày j đấy đc 1 rub rút ko yêu cầu nạp nọ e đổi ip cheat mà nó khóa hết không biết sai ở đâu
Mà bác có kinh nghiêm cho e hỏi làm sao để biết site nào nó yêu cầu điểm để rút site nào ko cần điểm trong khi nó viết ko yêu cầu điểm nhưng đến lúc nạp lại bắt điểm để thanh toán

E triển lâu r nọ vào sau chưa hồi vốn đã reset .bâc có muốn cheat thử con whitedep.fun này reg free 10 rub tầm 2-3 ngày j đấy đc 1 rub rút ko yêu cầu nạp nọ e đổi ip cheat mà nó khóa hết không biết sai ở đâu
Mà bác có kinh nghiêm cho e hỏi làm sao để biết site nào nó yêu cầu điểm để rút site nào ko cần điểm trong khi nó viết ko yêu cầu điểm nhưng đến lúc nạp lại bắt điểm để thanh toán
chắc là phải đăng kí rồi vô withdwar check mới biết đc r bác

Em nói các Bác rồi chơi nhiều ACC có khi thoát và có khi không thoát, nên các Bác cẩn thận. Các Bác Free thì thôi không nói, nhưng Nhất là các Bác đầu tư để chơi thì chớ dại. Em đã hoàn 80%, nếu nhiều lên đến 90% rồi, nên nếu Bác nào mạo hiểm thì rõ ràng cái mất đi lớn hơn rất nhiều lần cái các Bác được.
Đôi khi không chỉ là IP, mà nó còn có thông số lưu lại như: trình duyệt đăng nhập, loại máy đăng nhập, loại hệ điều hành, và vị trí đăng nhập.
Tuy IP khác, nhưng có 10 nick đăng ký cùng loại máy ví như Iphone, cùng loại hệ điều hành IOS, cùng vị trí như Hoàn Kiếm - Ha Noi..... thì nó vẫn cứ block bác như thường
==============================================
Biết chứ Bác. Dựa vào kinh nghiệm thôi, chỉ cần đăng ký rồi vô xem cấu trúc, hình dạng (form web thế nào) là phán đoán được, cái này kinh nghiệm nên cũng không biết chia sẻ thể nào.
Có các loại dùng điểm sau:
1. Điểm ngay từ đầu. (loại này dễ phân biệt)
2. Nó cho chơi 1 thời gian không cần điểm sau đó tự nhiên chuyển sang yêu cầu điểm (loại này phân biệt thì khó hơn xác xuất phán đoán sai tầm 30%)
3. Nó cho chơi 1 thời gian nhưng sau đó yêu cầu điểm năng lượng, quy đổi từ RUB rút tiền sang năng lượng (loại này khó phân biệt nhất, nhưng dù sao vẫn rút được. ví như đang nhẽ rút 30RUB nhưng mình chỉ rút được 10RUb còn 20Rub phải chích ra để mua năng lượng rút 10RUB kia)

Last edited:
Covid đang diễn ra, em rảnh rỗi trang thủ post 2 trang này để các bác tham khảo:
1. Trang mutilfarm đang chạy mùa 2 được 49 ngày và sắp kết thúc. Mùa 2 này em vào muộn từ ngày 18/1, đến giờ mới được 28 ngày (còn chưa tính ref back) mà đã hòa vốn và hiện sẽ thu lời vì còn chưa rút tiền ngày hôm nay.
===================

==================================================================
2. Trang stroyboom
Trang này hôm này 16/2/2021 em mới tham gia và đầu tư 1457 Rub. Sở dĩ tham gia vì admin nó đã có 4 5 dự án hoạt động ổn định 1 năm nay rồi. Tất nhiên cũng khó nói, nên cứ đầu tư ít một thămdò!

Cơ hội mới cho các Bác! Phiên bản này chính là của thằng birds thay áo mới. Nhưng lưu ý các Bác không nên mạo hiểm đầu tư nhiều như em. Nếu bác nào muốn thử sức em nghĩ 1500 rub là con số hợp lý, nếu có mất thì vẫn nằm trong sức chịu đựng.

Ngoài piratongame phiên bản birds thay áo mới. Em xin giới thiệu cách chơi thêm 1 site này nữa.
Dạng site này không xa lạ với nhiều Bác, em đã ăn được site này vài lần, nhưng lần gần đây nhất thì hòa vốn, có Bác theo bị lỗ vì cơ bản là em vẫn áp dụng chiến thuật của mấy lần trước nên bị dính phốt và vì bọn này nó đã tinh vi hơn và thay đổi chiến thuật. Nên lần này em quyết định áp dụng chiến thuật mới:
- Chỉ nạp 1 lần duy nhất 100 Rub và lấy lãi suất 200% sau 67 giờ. Tất cả các lần nạp thêm sau đó đều dẫn đến bị mất. Muốn nạp thêm lập 1 nick mới toanh dùng IP mới và nhớ xóa cookie. Và phải ăn xong 1 nick mới lập thêm, không chơi 2 nick cùng 1 lúc. Trừ phi có 2 máy tính và 2 IP khác nhau, bọn này có khi nó check cả vị trí log đó!
- Tuyệt đối trong 67 giờ không rút tiền, đợi nó đủ 200RUB thì rút. Còn Bác nào ăn non tầm 120 rub rút thì cũng được. Nhưng khả năng sẽ dừng hoạt động sau đó.
- Hiện em đang test thử và giờ tích lũy đã là 84 RUB, Bác nào theo thì có thể theo luôn và theo cách em chỉ dẫn, nếu không đợi 2 ngày nữa em post kết quả.

Last edited:
Ngoài piratongame phiên bản birds thay áo mới. Em xin giới thiệu cách chơi thêm 1 site này nữa.
Dạng site này không xa lạ với nhiều Bác, em đã ăn được site này vài lần, nhưng lần gần đây nhất thì hòa vốn, có Bác theo bị lỗ vì cơ bản là em vẫn áp dụng chiến thuật của mấy lần trước nên bị dính phốt và vì bọn này nó đã tinh vi hơn và thay đổi chiến thuật. Nên lần này em quyết định áp dụng chiến thuật mới:
- Chỉ nạp 1 lần duy nhất 100 Rub và lấy lãi suất 200% sau 67 giờ. Tất cả các lần nạp thêm sau đó đều dẫn đến bị mất. Muốn nạp thêm lập 1 nick mới toanh dùng IP mới và nhớ xóa cookie. Và phải ăn xong 1 nick mới lập thêm, không chơi 2 nick cùng 1 lúc. Trừ phi có 2 máy tính và 2 IP khác nhau, bọn này có khi nó check cả vị trí log đó!
- Tuyệt đối trong 67 giờ không rút tiền, đợi nó đủ 200RUB thì rút. Còn Bác nào ăn non tầm 120 rub rút thì cũng được. Nhưng khả năng sẽ dừng hoạt động sau đó.
- Hiện em đang test thử và giờ tích lũy đã là 84 RUB, Bác nào theo thì có thể theo luôn và theo cách em chỉ dẫn, nếu không đợi 2 ngày nữa em post kết quả.

View attachment 167722

Theo bac lan nua xem sao :v

Hi bác. Cho mình hỏi các site nga thì nên dep bằng trang nào có lợi nhất và bác cho mình xin hướng dẫn mua bằng vnd cho các trang luôn nha bác. Thanks bác nhiều ạ.

Covid đang diễn ra, em rảnh rỗi trang thủ post 2 trang này để các bác tham khảo:
1. Trang mutilfarm đang chạy mùa 2 được 49 ngày và sắp kết thúc. Mùa 2 này em vào muộn từ ngày 18/1, đến giờ mới được 28 ngày (còn chưa tính ref back) mà đã hòa vốn và hiện sẽ thu lời vì còn chưa rút tiền ngày hôm nay.
===================View attachment 167637
==================================================================
Mình vừa thử 500rub theo bạn,có ref không bạn?
ID của mình 2963

Hi bác. Cho mình hỏi các site nga thì nên dep bằng trang nào có lợi nhất và bác cho mình xin hướng dẫn mua bằng vnd cho các trang luôn nha bác. Thanks bác nhiều ạ.
Bác nên dùng ví payeer vì đa phần cang site Nga đều dùng payeer, đăng ký theo link bác click vào đây !
Mình vừa thử 500rub theo bạn,có ref không bạn?
ID của mình 2963
Có bác nhé, có gì em sẽ check và xử lý sớm nhất bác để lại số ví nhé! bác là phanductie phải không?
================
mutilfarm đã diễn ra mùa 3 ngày 18/2/2021. Em đã đầu tư 2k4, và đây là khoản rút đầu tiên.
https://multifarm.fun/i/2799

Bác nên dùng ví payeer vì đa phần cang site Nga đều dùng payeer, đăng ký theo link bác click vào đây !

Có bác nhé, có gì em sẽ check và xử lý sớm nhất bác để lại số ví nhé! bác là phanductie phải không?
================
mutilfarm đã diễn ra mùa 3 ngày 18/2/2021. Em đã đầu tư 2k4, và đây là khoản rút đầu tiên.
View attachment 167746
Thank bạn, ví mình P1016683556

Attachments

892 bytes · Views: 53
Last edited:
View attachment 167748
OK bác nhé!
===========================
@bluemoonpk714 của bác thì em gửi sau nhé, bác gửi số ví cho em qua đây hoặc zalo đều được. Hiện em tích được. 171 Rub và tài khoản đang hoạt động nên em chưa rút.

View attachment 167749
Vừa theo bác trang multifarm 1500 rub, user gaodenvang, cho mình back ví này với nhé bác
P76388227

================
View attachment 167746

Lâu quá rồi mình mới quay lại thì cách nào nạp tiền vào payeer rẻ nhất theo VND bác nhỉ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,318
170,446
Latest member
longpnc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom