Journey tuquy9999 - Kiếm tiền từ các Sites Nga, update liên tục.

cashmarine mới nạp thêm 80RB mua cái tàu 100RB

Attachments

247.8 KB · Views: 82
    248.5 KB · Views: 87
    270.9 KB · Views: 87
    287.6 KB · Views: 100
Đăng ký tặng 100RB mua được con Dê, rất nhiều lướt WEB, khi nào muốn rút thì nạp vô 1RB là rút được, các bác tham gia nhanh, vì trang này không tồn tại lâu được đâu

Tiện em cho luôn hình ảnh thằng ACOIN cho máu @@, nhưng thằng này tạm thời đừng đầu tư

Attachments

285.4 KB · Views: 81
    153 KB · Views: 82
Last edited:
Cả
Đăng ký tặng 100RB mua được con Dê, rất nhiều lướt WEB, khi nào muốn rút thì nạp vô 1RB là rút được, các bác tham gia nhanh, vì trang này không tồn tại lâu được đâu

Tiện em cho luôn hình ảnh thằng ACOIN cho máu @@, nhưng thằng này tạm thời đừng đầu tư
Farm reset lần nào chưa bác, cứ tầm đủ 1R nạp thêm 1R để rút bác nhỉ

trang rio nay còn rút được không thớt, thấ bắt nạp 30 rub
Bỏ đi bác, kiếm site khác mà chơi
em đang theo site này được gần 2 hôm sắp hòa vốn rồi: tạo nick tặng 10 rub, bác nạp 10 rub vào thì 1 ngày hòa vốn luôn rồi ăn lãi 1 tháng, thích thì nạp nhiều hơn
https://goldenrar.ru
Có 500 anh em đang theo sau nè:

Em Khuyên các bác tham gia các trang đầu tư mạo hiểm 50% này cẩn thận nhé, đầu tư vừa đủ thôi, Nhất là những trang sau 24% mới có kết quả, các trang này phần lớn là SCAM, thường theo ngay lúc nó vừa ra thì ăn, chứ sau 1 - 2 hôm thì khả năng dính SCAM là cực kỳ cao.
Những trang của người khác post trong list này của em, em không chịu trách nhiệm về chất lượng của nó đâu, nên các bác cân nhắc nhé!
@Concopcon: Tuy bác tham gia RIO không bằng link của em, nhưng em vẫn trả lời bác là:
Trang Rio mới đang ở test mức nạp 2RB thì vần rút được, còn mức 30RB thì em đang nghe ngóng xem trang còn phát triển ngon không, vì nó đã được 7 hôm rồi, những trang kiểu này thường không tồn tại lâu, nếu là ngày đầu tiên tham gia thì sẽ an toàn khi đầu tư hơn, có gì sẽ thông báo sau ạ!

Last edited:
Em Khuyên các bác tham gia các trang đầu tư mạo hiểm 50% này cẩn thận nhé, đầu tư vừa đủ thôi, Nhất là những trang sau 24% mới có kết quả, các trang này phần lớn là SCAM, thường theo ngay lúc nó vừa ra thì ăn, chứ sau 1 - 2 hôm thì khả năng dính SCAM là cực kỳ cao.
Những trang của người khác post trong list này của em, em không chịu trách nhiệm về chất lượng của nó đâu, nên các bác cân nhắc nhé!

Trang Rio mới đang ở tét mức nạp 2RB thì vần rút được, có gì sẽ thông cac bác báo ạ!
anh em ăn non thì nạp 10rub 24h sau hòa vốn

Khoản thanh toán tiếp theo của em nhé! Trang này ở mục 1, có nghĩa là không tồn tại lâu đâu, nên các bác nào tham gia thì nên nhanh tay không lỗ thì chớ trách em nhé!

em ké luôn cái Gladiatus

Attachments

295.1 KB · Views: 79
    295.8 KB · Views: 73
Khoản thanh toán tiếp theo của em nhé! Trang này ở mục 1, có nghĩa là không tồn tại lâu đâu, nên các bác nào tham gia thì nên nhanh tay không lỗ thì chớ trách em nhé!
Hôm qua cheat site này được hơn 1k rub, đang ngon lại fix

Nhiều site đi nhanh quá. Bác tìm site nào lâu lâu chút được không?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,759
Latest member
vutran105
Back
Top Bottom