• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Journey tuquy9999 - Kiếm tiền từ các Sites Nga, update liên tục.

Attachments

280.7 KB · Views: 85
    242.3 KB · Views: 86
    295.8 KB · Views: 89
    338.9 KB · Views: 80

Attachments

246.8 KB · Views: 82
Tiếp tục có thêm thanh toán mới

Attachments

271.5 KB · Views: 82
    262.9 KB · Views: 80
    354.9 KB · Views: 73
    301.4 KB · Views: 80
Last edited:
Trang web ngon và rất thơm, không có điểm và giói hạn rút tiền!

Attachments

269.5 KB · Views: 72
    200.7 KB · Views: 78
    302.5 KB · Views: 78
Last edited:

Attachments

366.7 KB · Views: 72
Trang web bác hỏi ở mục 1, và như em hướng dẫn cách chơi, thì chỉ nên rình rút làm 2 lần, còn rút làm nhiều lần nhỏ thì
chỉ rút được huề vốn thôi ạ!
Như trên hình của bác thì bác chỉ rút được thêm 1 RB nữa, vì nó bẫy, bác phải cần điểm mới rút được ạ!

=====> Đăng ký tặng 100RB mua được con Dê, rất nhiều lướt WEB, Cách chơi trang này xem lướt + bán sản phẩm đê được tầm 3 RB thì nạp 1RB để rút, lần 2 nó yêu cầu nạp 10RB thì kiếm 1 vài hôm được 15 đến 20RB rồi hãy nạp 10RB để rút 15-20RB đó ra nhé. Như vậy tránh dính SCAM lỗ nha các bác.

Nhưng trang WEB không đảm bảo vĩnh viễn, nên thường những người đi đầu là những người chiến thắng!
Nên khi nào có trang nào em đi trước làm vật thí nghiệm POST lên rút tiền thanh toán OK, thì các bác nên theo ngay, chứ chần chừ để lâu thấy em ngon rồi mới theo thì khả năng thành công cũng khó nói ạ!
Như trang ff-orignal đó nó 4 mùa mỗi mùa toàn 200 ngày, hôm qua là ngày 1, em đã test và tham gia, nếu các bác tham gia theo thì chắc chắn là thành công. Về cách chơi thì mua cây cỏ, + mua cái máy ép bao bì + lướt web. Thời gian tới em sẽ ra youtube hướng dẫn các bác cụ thể, mong các bác ủng hộ

Thớt cho hỏi farmmoney còn rút đc ko e rút mấy lần đến lần này nó bảo
View attachment 148176View attachment 148177
Không đâu bạn nhé, lúc site mới ra cheat cũng đc 1k
Lúc ra nó cho nạp 1 rút 10, sau 30p sau thì nó cho nạp 1 rút 5, rồi thì bắt nạp 10 rút 5 =)), mấy site này trước khi chơi phải xem quy tắc của nó, nhiều site nạp vào nó cho rút 20 30% số tiền đã nạp, muốn rút thì phải tuyển ref và ref phải nạp tiền thì mình mới rút được,
Con này mình test nạp 1 rub đc 0.4 điểm hay sao ấy,

Có cách cheat hướng dẫn anh em cheat cho nó sập site đi BÁC
Em không rành vụ CHEAT nên chỉ tìm hiểu để chơi theo cách THỦ CÔNG để không sập bẫy nó mà vẫn kiếm được lời thôi
Cái này ko phải thích là cheat đâu bác, tại mình đi săn đêm, các site này nó hay ra ban đêm, thấy nó ghi tặng 1 rub và giời thiệu được 2 rub thế là vào test.
Được cái nó ko hạn chế 1 acc / 1ip, nên cứ ref 5 nick rồi nạp 1 rub vào để rút 10 rub, mấy anh em tối đó chiến từ 11h -> 1h sáng cũng đc 1k hơn, có nhiều site mình cũng săn được reg nick tặng 1 rub rút luôn, làm đc vài trăm rub thì lại bắt nạp mới đc rút =)). Nó làm thế để câu khách, nhưng gặp vn mình thì tắt điện ngay =))

Có cách cheat hướng dẫn anh em cheat cho nó sập site đi BÁC
Em không rành vụ CHEAT nên chỉ tìm hiểu để chơi theo cách THỦ CÔNG để không sập bẫy nó mà vẫn kiếm được lời thôi
Không phải PR chứ, mình cũng hay đi săn nhiều site, bác ghé qua các kèo em share ở dưới, nếu thấy hay thì mang về giới thiệu cho anh em topic này. còn kèo chính của em thì đánh mạnh lắm. Kèo phụ ở dưới thì hay đánh free hoặc cheat chứ ít đầu tư

Vấn đề một số trang nó dính IP, mà đổi IP thấy vất vả quá. có cách nào mà đổi IP ngon lành để cheat nhiều ACC bác giới thiệu 1 bài, thì anh em chiến ngon rồi!
dùng điện thoại bác ơi, bật 3g rồi bật tắt chế độ máy bay là thay IP, còn bật tăt 3G thì ko thaym ko thì dùng DCOM

Thảo nào em kể chuyện Hài bác nghe:
Cái Syper_drakon.ru có một hôm có 2 bác: 1 bác mỗi bác tầm 100 nick, 1 bác 200 nick, em nhận được 300 acc x 200 bac = 60000 bạc, em nạp thêm 140 RB để mua con 100.000 bạc
Ai ngờ được 1 ngày thấy em bay mất con Rồng cuối, đoán là 2 bác kia bị nó blog 300 nick
Không biết 2 Bác kia mỗi nick có kiếm được 1RB không (300x1=300RB), chứ riêng em bay oan mất 140RB.
Đúng là KHông nói trước được điều gì :popo_big_smile::popo_big_smile:

Thảo nào em kể chuyện Hài bác nghe:
Cái Syper_drakon.ru có một hôm có 2 bác: 1 bác mỗi bác tầm 100 nick, 1 bác 200 nick, em nhận được 300 acc x 200 bac = 60000 bạc, em nạp thêm 140 RB để mua con 100.000 bạc
Ai ngờ được 1 ngày thấy em bay mất con Rồng cuối, đoán là 2 bác kia bị nó blog 300 nick
Không biết 2 Bác kia mỗi nick có kiếm được 1RB không (300x1=300RB), chứ riêng em bay oan mất 140RB.
Đúng là KHông nói trước được điều gì :popo_big_smile::popo_big_smile:
=)), mình cũng bay mất 1k acc syper chưa kịp rút đây, tính ra cũng vài k, mất cái công thôi. Còn rio thì cheat ref tẹt nhé, mình cheat lên 500 ref rồi, đang 15 rub 1 ngày, các acc phụ đợi kiếm đc 30 rub thì nạp vào rồi acc chính ăn % thôi

=)), mình cũng bay mất 1k acc syper chưa kịp rút đây, tính ra cũng vài k, mất cái công thôi. Còn rio thì cheat ref tẹt nhé, mình cheat lên 500 ref rồi, đang 15 rub 1 ngày, các acc phụ đợi kiếm đc 30 rub thì nạp vào rồi acc chính ăn % thôi
có auto reg acc hay sao kinh vậy bác :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,981
171,045
Latest member
visaotaoden
Back
Top Bottom