Help Tương quan giữa app ( kiếm tiền ) và Net

scamadviser.com xem có bình luận tiêu cực ko? Ko có thì băm. Có thì nền suy xét, Net hay App mình ko thiếu,ko cần vào mấy Net hay App đã là dĩ vãng để lảng vảng
bác share e ít app ios dc khong . hoặc chỉ mình hướng tìm app thoi bác . E hậu ta ngay và luôn. Đang thất nghiệp :(

em mới mua con iphone 5s giờ làm sao làm app được vậy mấy anh ?

Sell 4 app, tất cả đều dồn điểm, có thể spam 1 con, làm trên vip 72 lẫn ssh, dùng tôols để hiệu quả nhanh nhất, 4 app - 4 triệu :D. Năg suất từ 5-20$, nói chung làm tầm nửa tháng hồi vốn :)

Chào bác, e đọc nhiều bài trogn forum, thấy bác thành thạo offer, đồng thời rành về vấn đề sock
Bác cho e xin ý kiến 1 chút:
HIên e đang làm offer tokenwall. e dùng ssh scan để scan sock(loại có user/past). Có 1 vấn đề rất quan trọng là những ngày có app cao điểm là sock rất khan hiếm, đa số khi connect bằng ssh changer thì thấy die, có con sock ko die thì khi vào báo lỗi "quá thiết bị trên ip này".
Bác tư vấn cho em xem nên mua/thuê sock ở đâu cho chất lượng ko ạ
mình vừa inbox để trao đổi kinh nghiệm, hi vọng bạn sẽ quan tâm :p

Thấy mấy chú am hiểu thảo luận chia sẽ kiên nghiệm bất ức. Có ai pro có thể hướng dẫn làm để tử không. Có thèn bạn làm mà nói chỉ không chỉ thôi làm như mình cướp miếng ăn. Tìm hiểu trên mạng toàn lừa đảo nhiều quá. Hướng dẫn làm đuợc hậu tạ. Skype: [email protected]. thanks chú post bài nhé

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom