Help Tương quan giữa app ( kiếm tiền ) và Net

STA

Newbie
Reactions
19
MR
0.000
A c e MMO vào bình luận cùng e, để a e newie có thêm kinh nghiệm từ những bình luận của a e mình.
Thằng nào hôi lông ba dớ ma cũ hay ma mới hay clone xin biến dùm.
E thi thấy app 90% ko có tính năng dồn điểm,
Refer có cái có cái ko.
:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p

Có app nào ngon ko bác. E chỉ biết cày app chứ ko biết làm nét

mình thấy appgift và appkarma ngon
Thanks bác, mẫy bữa trước có cày applike ko bác:)
Đang ngon mà qua với nay chưa thấy pay

scamadviser.com xem có bình luận tiêu cực ko? Ko có thì băm. Có thì nền suy xét, Net hay App mình ko thiếu,ko cần vào mấy Net hay App đã là dĩ vãng để lảng vảng

Mà 2 app kia fake ip bằng vpn hay ssh đc ko. Hay phải dùng sock vậy bác

scamadviser.com xem có bình luận tiêu cực ko? Ko có thì băm. Có thì nền suy xét, Net hay App mình ko thiếu,ko cần vào mấy Net hay App đã là dĩ vãng để lảng vảng
Kéo e theo với. Dạo này đói kém quá

nào cũng đc,vpn hay ssh hay sock chỉ khác nhau port.đều là 1 địa chỉ IP thôi

app và net là gì hả bác

Đói kém thì nên làm Net, vì Net có dồn điểm, siêng và mài mò IP, 1 ngày 20$-50$ cũng tàm tạm.
E chưa làm nét bao giờ, nên vẫn đang tìm hiểu dần. Mong ngày 10$ qua ngày thui ạ

E chưa làm nét bao giờ, nên vẫn đang tìm hiểu dần. Mong ngày 10$ qua ngày thui ạ
lên appstore phiên bản web, lập 1 bảng từ khóa liên quan dến app kiềm tiền, search từ khóa đã lập trên appstore phiên bản web, ra hàng hà sa số, xem cái nào thích hợp thì chịt nó

m cũng chỉ biết chơi app, net chắc phải đầu tư nhiều thứ, nói chung là loằng tà là ngoằng :D:D:D

hôm nay chiến đc mỗi bên 1 chút, tokenwall + featurepoints + appgift + appkarma, a e MMO tiếp tục cày nhá, trưa mai gần 12h chém tiếp
Miễn tiếp xàm L O N

Đói kém thì nên làm Net, vì Net có dồn điểm, siêng và mài mò IP, 1 ngày 20$-50$ cũng tàm tạm.
Vãi cả đói kém thì nên làm net , cậu nói thế khác gì bảo bọn làm net như bọn tớ đói kém .
Thực sự app cũng chỉ là 1 phần của net , AD lôi off từ net về gắn lên app .
Cày app rate bèo và dễ hơn net rất nhiều , app như là đời con của net chứ chả phải cao siêu gì đâu , phán cứ như thánh ....

Có bro nào cho em theo không ạ. Sẵn sàng đầu tư nếu cần :((

Announcements

Forum statistics

Threads
418,512
170,608
Latest member
kakapham

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom