Từ xin lỗi quá khó anh em ơi vào giúp em cái

Đúng là ko biết phải trái
nếu k có những con đàn bà.. thì pro conheo có tren đời này không
hay chui ra từ con heo
:p:p
:eek: con gái... lấy chok roài:confused: nói năng ko còn e thẹn nhé:rolleyes:

:eek: con gái... lấy chok roài:confused: nói năng ko còn e thẹn nhé:rolleyes:

Không thể nhịn cười với bạn :p:p:p
chưa ck thì e thẹn chứ. có ck rồi k lo ế nữa
cứ nói thôi..
:D:D

Không thể nhịn cười với bạn :p:p:p
chưa ck thì e thẹn chứ. có ck rồi k lo ế nữa
cứ nói thôi..
:D:D
:mad: Nói túm lại... Nấu cơm chưa, ko lo cơm nước cho chok con:eek: vợ con gì mà online 8 với trai thế này:D

o_O bữa nèo rảnh trốn chok đi giao lưu văn hóa giới tính với tui xí:D

Cứ xin lỗi và hành động nhiều vào, quan trọng là thật lòng. Rồi thời gian trôi qua, cô ấy sẽ tự hết giận:):):)
Chúc bạn thành công!

Thread núp đâu kín kín vào, rình bé ấy đi qua vào chọi cục đá zô đầu với vận tốc ánh sáng , xong mua đường sữa hoa quả tới thăm nom, quấn quýtchăm sóc tận tình vài ngày hết giận ngay, =))

bạn thân bác xinh gớm, e kết rồi đấy! :D

Thread núp đâu kín kín vào, rình bé ấy đi qua vào chọi cục đá zô đầu với vận tốc ánh sáng , xong mua đường sữa hoa quả tới thăm nom, quấn quýtchăm sóc tận tình vài ngày hết giận ngay, =))
Không biết vài ngày sau còn cơ hội gặp lại để xin lỗi không:D
Nghịch dại quá:D

thachthao mới sinh =]]

khó xử quá , không nỡ chọi gạch cô bé , hay tự chọi vào đầu mình , máu me be bét , rồi hy vọng dc cô ta chăm sóc :))

khó xử quá , không nỡ chọi gạch cô bé , hay tự chọi vào đầu mình , máu me be bét , rồi hy vọng dc cô ta chăm sóc :))
Chỉ sợ nó dắt vô trại lấy 200k, giờ phát hiện người tâm thần đưa tới trại có thưởng 200k đó, sau mấy vụ người tâm thần giết người giờ họ khuyến khích lắm
Tốt nhất là cứ nghe em đi, tư vấn thành công nhiều lần lắm rồi :D

Chỉ sợ nó dắt vô trại lấy 200k, giờ phát hiện người tâm thần đưa tới trại có thưởng 200k đó, sau mấy vụ người tâm thần giết người giờ họ khuyến khích lắm
Tốt nhất là cứ nghe em đi, tư vấn thành công nhiều lần lắm rồi :D
Đọc cmt của e xong, a k nhịn đc cười đó, nghịch wá :confused:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,683
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week