Tư vấn sinh viên nghèo mua laptop!

h6792

Hero
Reactions
424
MR
0.163
mình định mua một laptop trả góp 1% o thegioididong với giá khoảng 10 triệu.... mình thấy 1 vài con như Toshiba Satellite Pro C640-1058U,LAPTOP SAMSUNG 300E4Z 2332G50... không biết có ngon không.. a e nào có xài chua xin tu vấn dùm.... hoặc các bạn biết con nào ngon thi góp ý... nhu cầu mình là học tập, lướt web, làm mmo , giải trí ah....:binhsua163:

tư vấn cho bác xíu

bác là sinh viên nghèo thế mà lại vào thế giới di động mới ghê,nếu quả thật bác là sinh viên nghèo thì tìm 1 máy cũ nào rẻ rẻ mà mua,rẻ nhưng cũng xài đước nhé,đừng có lấy cái xi-cà-que rồi ngồi nhìn thôi,sau này ra trường rồi bác khắc sẽ biết làm j?cần j hổi nữa

ua sao vậy bác... giá đắt hả

vào các cửa hàng chuyên bán máy tính ấy, chứ TGDD đắt thấy bà cố luôn
mua góp nữa thì thôi rồi, + lãi suất vào là toe

máy mới giá 10 triệu thì tệ chi cũng mua dc con core i3 hoặc i5 đời 1 thôi, nhưng sài tốt chán, tốt nhất vào mấy cua hàng chuyen laptop cũng uy tin vào tgdd chém ac lun @@!

hk giám mua máy cu.....mình không rành về máy tính lắm, xui ngay 1 con chuối thì chết...

up phát nào

bác ko rành máy tính thì cứ nhờ 1 ai đó giỏi máy tình đi mua hộ 1 kai, lo lắng cái j mấy zụ linh tinh nay,bây jo đang khủng hoảng,đại gia vừa và nhỏ người ta còn xài máy cũ để tiết kiệm nữa mà.chúc bác sớm chọn 1 kai tốt nhé

mình định mua một laptop trả góp 1% o thegioididong với giá khoảng 10 triệu.... mình thấy 1 vài con như Toshiba Satellite Pro C640-1058U,LAPTOP SAMSUNG 300E4Z 2332G50... không biết có ngon không.. a e nào có xài chua xin tu vấn dùm.... hoặc các bạn biết con nào ngon thi góp ý... nhu cầu mình là học tập, lướt web, làm mmo , giải trí ah....:binhsua163:

Theo em bác nên lấy con này SONY VPC - F217HG/B-Intel core i7-2820M gái hiện tại của em nó là 59,209,700 VND con này mà cày off thì ko dùng socks vẫn lead nhé ;))

Theo em bác nên lấy con này SONY VPC - F217HG/B-Intel core i7-2820M gái hiện tại của em nó là 59,209,700 VND con này mà cày off thì ko dùng socks vẫn lead nhé ;))

không đọc kĩ cứ comment, không giúp thì thôi lại còn đưa ra con này, không hiểu nghĩ gì nữa

bác cứ đùa... không biết bao h mới dc cái ấy....:(

Bác gắng dành thêm hơn triệu nữa mua 1 con acer i3 khoang 10tr500 hoặc con dell 11tr gì đó. Em thấy mấy hàng đó trông máy nó còn chắc chắn.Mà sắp đến 2-9 họ còn khuyến mãi nhiều

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back