tư vấn mua laptop để làm việc

Reactions
212
MR
0.301
Insuree Balance
0
chào các bác . hiện tại cái laptop acer core i3 đời đầu của em đã đột tử . em đang muốn mua lại một cái lap mới với giá tầm 8-9tr. các bác tư vấn để mua cái máy ms có khả năng chạy một vài phần mềm chuyên dụng như corel x7. camtasia adobe sutidio gì gì đó. thì nên chọn em nào là có thể thông thoải mái ạ

acer i3 đời đầu chắc củng gần 10 củ khoai ta, acer cũng nồi đồng lắm mà sao die zậy cậu :D
con acer zởm của tớ sống rất khỏe
8 9 củ mua hàng 2nd-hand đi cậu, củng tốt

đagn sài ACER Ẹ-572G thấy khá good đấy

chạy mấy cái phần mềm đó mà dùng laptop thì chỉ có nát máy thôi cậu à, nên thuê VPS dùng cho an toàn mà render rất nhanh :D

acer i3 đời đầu chắc củng gần 10 củ khoai ta, acer cũng nồi đồng lắm mà sao die zậy cậu :D
con acer zởm của tớ sống rất khỏe
8 9 củ mua hàng 2nd-hand đi cậu, củng tốt
sét đánh bác. ms tuần trươc. em cày nó trọn 4 năm 2 tháng. và nó đã cháy. đứt ruột

sét đánh bác. ms tuần trươc. em cày nó trọn 4 năm 2 tháng. và nó đã cháy. đứt ruột
Ủa sét đánh là sao nhỉ nó đánh thẳng vào nát máy luôn à

Ủa sét đánh là sao nhỉ nó đánh thẳng vào nát máy luôn à
nhiễm điện từ hay sao đó. ngoài trời sấm chớp e ko tắt nên nó nổ cái laptop luôn mặc dù xạc ko cháy nên nghi ngờ là bị nhiễm điện chập mạch cháy luôn.

bác mua để về Ren video ah, toàn thấy phần mềm ren Video
Nếu ren video mình nghĩ mua laptop xong mua VPS thì hơn, mình cày trên I7 còn chịu k nổi :(
Xót máy lắm

Nếu ren video mình nghĩ mua laptop xong mua VPS thì hơn, mình cày trên I7 còn chịu k nổi :(
Xót máy lắm
chủ yếu là vậy thôi bác. cg mn có một con lap ngon dùng bền là okie

Xót máy lắm
adu monkey247 bán đc mớ cam đi mua co i7 về xài nè bà con :D

lenovo mát máy nè. thêm cái quạt hay máy lạnh thì càng tốt. mình dùng i3 render tầm 5h/ngày 2 năm rồi chả sao. hồi trước đạp nhau ở trần anh vồ đc con giảm giá có chưa đến 7 triệu đời mới. giờ thì chả quan tâm vì đang dùng ổn. chúc thớt tìm đc em nào ưng ý.
mà ren bằng camta bác làm con vps cùi cũng ren đc mà.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,680
170,775
Latest member
laoton1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back