• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

tư vấn lắp cáp quang tại hcm

có gói gpon 30mb kìa sài gói đó đi 300k/thang thì phải

Đừng thấy gói dung lượng to mà ham , phải so sánh tốc độ thực của nó mới biết dc .
Vậy mới nói tại sao mà gói 15mb của VNPT giá 385k . Mà gói 30mb của Viettel chỉ có 330k . Tiền nào của đó thôi .

Còn gói nào có ip tĩnh tất nhiên là mắc , vì ip tĩnh tốc độ ổn định, cáp quang hoàn toàn thì mới sữ dụng ip tĩnh bạn ạ .
Nếu bạn dùng cáp quang VNPT ip động mà muốn ip thành ip tĩnh thì phải trả thêm tiền để thuê cái ip tĩnh đó hằng tháng đó bạn , hình như là ~400k/tháng nữa.
hix vậy là bán quang à:(. có một sự buồn nhẹ trên khuôn mặt em:(. hix vnpt em sợ vừa đắt vuằ chậm. à em google thì thấy nhiều tin tức là viettel sang năm có nhiều đường truyền quốc tế hơn . mà hình như thêm 2 hay 3 đường truyền nữa . mà toàn đường truyền cao gấp nhiều lần AGG bây giờ nên em quyết định đến với viettel quá:rolleyes:

hix vậy là bán quang à:(. có một sự buồn nhẹ trên khuôn mặt em:(. hix vnpt em sợ vừa đắt vuằ chậm. à em google thì thấy nhiều tin tức là viettel sang năm có nhiều đường truyền quốc tế hơn . mà hình như thêm 2 hay 3 đường truyền nữa . mà toàn đường truyền cao gấp nhiều lần AGG bây giờ nên em quyết định đến với viettel quá:rolleyes:

Sang năm thì để sang năm tính đi bạn :D Nói chung chổ bạn ở mạng nào tốt thì dùng . Với lại gọi báo hư nó xuống thì thì tốt , chứ lằn nhằn 1 - 2 ngày thì nãn lắm , mặc dù lúc ko hư mạng mạnh hơn những thằng khác :mad:

Sang năm thì để sang năm tính đi bạn :D Nói chung chổ bạn ở mạng nào tốt thì dùng . Với lại gọi báo hư nó xuống thì thì tốt , chứ lằn nhằn 1 - 2 ngày thì nãn lắm , mặc dù lúc ko hư mạng mạnh hơn những thằng khác :mad:
ở sg thì viettel đang là ok nhất

220k 15MB là cọc trước 6 tháng nhé. tháng đầu vẫn đóng, trừ tiền cọc từ tháng thứ 2->7 miễn phí thêm 1 tháng.

mính đã kiếm được phòng rồi . mất 2 ngày trời tới 15 tới 20 mình chuyển đồ lên luôn. chứ sang năm thì lâu lắm

có pro nào dùng cáp quang cho mình hỏi với. với gói cước cáp quang 30 mb của viettel thì dow với up hết bao nhiêu phút. bao nhiêu thời gian cho file có dung lượng khoảng 1gb:oops:. em đang tính dùng gói này:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,909
170,982
Latest member
makesurvey
Back
Top Bottom