[Tư vấn] Làm Bar nên hay ko nên ???

Thi7

Senior
Reactions
188
MR
0.010
Xin chào các a e , hôm nay là 1 buổi tối cuối tuần đẹp trời vác ass lên đây nhờ a e tư vấn
Chả là sự tình nó như vầy, mấy hôm nay tình cờ về quê ma chay gặp ông anh họ, xã giao chút thì đc biết đg làm quản lý Bar ở cống quỳnh
Mình thì 22t rồi, có đc cái bằng TC CNTT cùi mía, mấy năm nay toàn làm cv lặt vặt đủ sống ah , mình nhà ở SG, gia đình thì cg ko giàu nhưng mà ko sợ chết đói
Thế là ông rủ mình vô Bar ổng làm, mình cg có nghe nhìu là làm Bar lương ít mà lậu thì nhìu , kinh nghiệm thì mới chỉ đi Bar có 1 lần ah
Ko biết mấy a e có ai làm Bar cho mình chút kinh nguyệt nên hay ko nên làm :binhsua10:

Theo mình thì nên làm, quan trọng ở lập trường của bạn thôi, nếu ko vững chắc bị lôi kéo xa đọa thì nên trách bản thân, còn mình thấy vào bar làm học được rất nhiều điều đấy. Hãy vào để xem cái xã hội này nó đang thực sự diễn ra thế nào ở ngoài kia.

tks bạn còn ý kiến nào hok :binhsua10:

Không nên dây vào từ bây giờ, chứ lúc hối hận thì đã muộn :binhsua10:

làm đi , gái ở trỏng xinh lắm xxxx

nói thì dể, khi rơi vào mới biết, tốt nhất làm việc trong mấy môi trường đó không tốt cho bản thân, làm việc trong môi trường ăn chơi thì mìn sẽ bị ảnh hưởng theo lối xem phim hàn nhiều yêu ai cũng chê xấu, đại khái là thế, thiếu gì công việc chứ, nói lập trường vững kiểu gì cũng bị ảnh hưởng tốt nhất đời còn dài đừng dại dính vào, mình cố nhấn mạnh vì mình cũng 1 thời rồi, :D

mình thì gái, ma túy, thuốc lắc...., đua xe, đánh ngườ, ngồi tù.............. đã từng trãi qua hết, và đang làm lại từ đầu :D

mình thì gái, ma túy, thuốc lắc...., đua xe, đánh ngườ, ngồi tù.............. đã từng trãi qua hết, và đang làm lại từ đầu :D
vãi bác quá :binhsua07:

nói thật h mình không biết làm gì nữa, đang lang thang trên mạng kiếm ít đồng, hồi xưa nhà giàu ăn chơi theo bạn, đến khi công ty ba phá sản, h mới biết giá trị của đồng tiền,

nói thật h mình không biết làm gì nữa, đang lang thang trên mạng kiếm ít đồng, hồi xưa nhà giàu ăn chơi theo bạn, đến khi công ty ba phá sản, h mới biết giá trị của đồng tiền,
mình thì ko thuộc típ người ăn chơi, nhưng cg muốn thử sức vs cv này :binhsua04:

vấn đề là:

1 - vô đó làm công việc gì, có sa đọa hay không ?

2 - nếu ko làm việc sa đọa thì phải có lập trường, tinh thần vững hãy làm ko thì trước sau cũng dính

nếu bạn kiên định và có lập trường tốt thì cậu nên đi. nhưng khuyên cậu không nên đi làm ở đó bởi vì chính cậu cũng lên đây hỏi có nên đi làm hay không, cậu không đủ kiên định để tránh xa cái chỗ đó đâu. xin lỗi tớ nói thật lòng như thế, gặp tớ tớ cũng như cậu thôi. thế nên đừng đi nữa nhé:binhsua06:

nếu bạn kiên định và có lập trường tốt thì cậu nên đi. nhưng khuyên cậu không nên đi làm ở đó bởi vì chính cậu cũng lên đây hỏi có nên đi làm hay không, cậu không đủ kiên định để tránh xa cái chỗ đó đâu. xin lỗi tớ nói thật lòng như thế, gặp tớ tớ cũng như cậu thôi. thế nên đừng đi nữa nhé:binhsua06:
mục đích của mình là làm kiếm tiền ah, còn ăn chơi gái gú mình ko hứng thú lắm :binhsua01:

làm bar ăn dây với quản lý tính khống hóa đơn với tiền boa của khách , tháng bét nhè cũng phải 7 củ =))
chơi tẹt đi thím đời trai có mấy kiêng cữ làm gì biết điểm dừng là dc , làm trai mà cái gì cũng sợ thì ở nhà cho lành :m081:

Last edited by a moderator:
mục đích của mình là làm kiếm tiền ah, còn ăn chơi gái gú mình ko hứng thú lắm :binhsua01:

cậu vào đó công nhận là có tiền, còn ăn chơi gái gú ham hay không vào làm nửa tháng biết cảm giác liền, tớ chưa từng đi làm ở đó, nhưng chơi trong bar thì nhiều rồi, rất nhiều chú làm trong đó được thời gian là biết buôn bán kẹo, rồi cắn kẹo, giới thiệu mại dâm, rồi mua dâm... nói chung tớ không đủ kiên định để làm nhưng mà chơi thì chơi cả rồi :binhsua12:

làm bar ăn dây với quản lý tính khống hóa đơn với tiền boa của khách , tháng bét nhè cũng phải 7 củ =))
chơi tẹt đi thím đời trai có mấy kiêng cữ làm gì biết điểm dừng là dc , làm trai mà cái gì cũng sợ thì ở nhà cho lành :m081:

đừng nghe tên này xúi dại ;)) bạn mất chứ ko phải người ta mất các thánh ở đây toàn xúi ae làm bậy thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,754
172,817
Latest member
nhacaiu88mx

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week