Help Tư Vấn giúp em về Tài Khoản Paypal với ạ

Solutions
1
Reactions
333
MR
5.799
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Tình hình là paypal em bị limit hôm 22/8 :( Có nhờ Anh Phạm Thi gỡ và ko thành công ạ. :(
Ae tư vấn cho em là giờ em tạo tài khoản khác sao ạ ? Em chiến offer nên cần paypal. Paypal mới có bị limit luôn ko ạ ?
Tư vấn hộ em làm sao để tránh rủi ro limit xuống mức thấp nhất :rolleyes:

Tình hình là paypal em bị limit hôm 22/8 :( Có nhờ Anh Phạm Thi gỡ và ko thành công ạ. :(
Ae tư vấn cho em là giờ em tạo tài khoản khác sao ạ ? Em chiến offer nên cần paypal. Paypal mới có bị limit luôn ko ạ ?
Tư vấn hộ em làm sao để tránh rủi ro limit xuống mức thấp nhất :rolleyes:
@PhạmThi mà cũng bó tay àh, chắc bạn vi phạm rule gì đó của PP chăng ?

1. Cài cái máy ảo mới
2. Fake address reg new account
3. Mua vcc 85k
4. Ver acc
5 Xài
6. Nguồn nhận tiền rõ ràng thì hạn chế nhiều

Last edited:
1. Cài cái máy ảo mới
2. Fake address reg new account
4. Ver acc
5 Xài
6. Nguồn nhận tiền rõ ràng thì hạn chế nhiều

:(:( Ok thanks bạn

Last edited:
Nếu cần gấp thì mình có acc pp cho thuê nè

Chắc do nguồn của bạn nhận rồi, nếu thực sự làm ăn lâu dài thì bạn có thể tạo tk mới. MÌnh nghĩ không nên xài VCC, và có thể dùng đúng tên cũ nhưng địa chỉ thì lái đi 1 chút.
VD: SO 1 HUNG VUONG, HN -> No 1 Hung Vuong, Dong Da Dist, HA NOI. -> No 1, Hung Vuong Street, HA NOI.
Quan trong nhất là máy tính và mac của pc, modem nên change, win cài lại mới,.. không đặt pass PP mới trùng với pass cũ.

Chắc do nguồn của bạn nhận rồi, nếu thực sự làm ăn lâu dài thì bạn có thể tạo tk mới. MÌnh nghĩ không nên xài VCC, và có thể dùng đúng tên cũ nhưng địa chỉ thì lái đi 1 chút.
VD: SO 1 HUNG VUONG, HN -> No 1 Hung Vuong, Dong Da Dist, HA NOI. -> No 1, Hung Vuong Street, HA NOI.
Quan trong nhất là máy tính và mac của pc, modem nên change, win cài lại mới,.. không đặt pass PP mới trùng với pass cũ.

:oops::oops: change mac sao ta . Cảm ơn bạn

Thuê acc PP cho lẹ, tiền tươi thóc thật, rủi ro người kia chịu

Thuê acc PP cho lẹ, tiền tươi thóc thật, rủi ro người kia chịu
Đâu phải cứ linh tinh là người ta nhận đâu bạn :)

Các bạn đổi MAC Address để làm gì, Website như PayPal.com nó không thể nhìn thấy MAC Address của card mạng (NIC) của các bạn được.

Nếu không hiểu thì các bạn nên tìm đọc về mô hình mạng 7 lớp OSI như tài liệu CCNA ấy. Mình không thích giải thích dài dòng.

Các bạn đổi MAC Address để làm gì, Website như PayPal.com nó không thể nhìn thấy MAC Address của card mạng (NIC) của các bạn được.

Nếu không hiểu thì các bạn nên tìm đọc về mô hình mạng 7 lớp OSI như tài liệu CCNA ấy. Mình không thích giải thích dài dòng.
thánh đây rồi

Người ta nói đúng rồi, ông châm biếm kiểu gì? có chế của http(s) hầu hết cho browser output là gì có function nào lấy MAC ADDRESS?
châm biếm gì má , đang khen bác ấy kiến thức sâu rộng mà

Thôi.. đành liều mình tạo cái pp mới vậy :oops::oops:

Ở trên là MAC modem và PC mà :D. Cẩn thận vẫn hơn :D.

không liên quan, mấy bác cho em hỏi là hôm trước em có làm visa debit của VCB, mà lỡ tay remove card, add lại trong paypal k dc, vậy h em có quyền làm lại thẻ visa debit # k , và lấy lý do gì để làm lại ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,631
170,736
Latest member
Stich32123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom