• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Tư Vấn giúp em về Tài Khoản Paypal với ạ

không liên quan, mấy bác cho em hỏi là hôm trước em có làm visa debit của VCB, mà lỡ tay remove card, add lại trong paypal k dc, vậy h em có quyền làm lại thẻ visa debit # k , và lấy lý do gì để làm lại ?

1- Em báo mất thẻ, về quy tắc VCB sẽ buộc phải khoá thẻ, và cấp cho em thẻ mới.
2- Với thẻ mới em sẽ mất phí cấp mới do VCB quy định
3- Em có thể add vào PP bình thường

1- Em báo mất thẻ, về quy tắc VCB sẽ buộc phải khoá thẻ, và cấp cho em thẻ mới.
2- Với thẻ mới em sẽ mất phí cấp mới do VCB quy định
3- Em có thể add vào PP bình thường
cảm ơn bác rất nhiều, sáng nay em đã làm lại thẻ và đợi 2 tuần sau :D

Tình hình là paypal em bị limit hôm 22/8 :( Có nhờ Anh Phạm Thi gỡ và ko thành công ạ. :(
Ae tư vấn cho em là giờ em tạo tài khoản khác sao ạ ? Em chiến offer nên cần paypal. Paypal mới có bị limit luôn ko ạ ?
Tư vấn hộ em làm sao để tránh rủi ro limit xuống mức thấp nhất :rolleyes:
Chào bạn...
  • Bạn cho mình team PP 180 của bạn để mình biết rõ lịch sử giao dịch, sau đó sẽ tư vấn cho bạn. PP limited là để hạn chế rủi ro, và cái hold 21 ngày hay xảy ra ở những tài khoản mới cũng là để protected giao dịch goods and services. Càng làm khó thì người sử dụng càng phải bảo quản
  • Bạn có thể xem dịch vụ dưới chữ ký của mình, làm offer withdraw trực tiếp về Paypal của mình luôn và nhận VNĐ, không cần phải nghĩ tới Paypal hay limited nữa
Limited Paypal mỗi step tuy là giống nhưng cách gỡ thì lại khác nhau, tùy vào giao dịch. Cái chính là history và Transaction Details như thế nào mới quyết định lose hay win chứ không phải là các step.

máy mình tạo 3, 4 cái pp rồi có làm sao đâu. limit toàn do minh dug ko cẩn thận phạm rule của nó ah :d

Chào bạn...
  • Bạn cho mình team PP 180 của bạn để mình biết rõ lịch sử giao dịch, sau đó sẽ tư vấn cho bạn. PP limited là để hạn chế rủi ro, và cái hold 21 ngày hay xảy ra ở những tài khoản mới cũng là để protected giao dịch goods and services. Càng làm khó thì người sử dụng càng phải bảo quản
  • Bạn có thể xem dịch vụ dưới chữ ký của mình, làm offer withdraw trực tiếp về Paypal của mình luôn và nhận VNĐ, không cần phải nghĩ tới Paypal hay limited nữa
Limited Paypal mỗi step tuy là giống nhưng cách gỡ thì lại khác nhau, tùy vào giao dịch. Cái chính là history và Transaction Details như thế nào mới quyết định lose hay win chứ không phải là các step.

vâng bạn :(:(

reset ip và xóa lịch sử vào web paypal
tạo lại PP mới với info mới

không liên quan, mấy bác cho em hỏi là hôm trước em có làm visa debit của VCB, mà lỡ tay remove card, add lại trong paypal k dc, vậy h em có quyền làm lại thẻ visa debit # k , và lấy lý do gì để làm lại ?
thế thì bạn ra bank khác làm lại thẻ visa debit
ví dụ như bank ACB

Paypal hên xui lắm. nhìn chung cứ xài địa chỉ, thẻ chuẩn, phòng trường hợp ăn mít còn cãi đc, k cãi đc thì rút ra bank ( phải chờ lâu thôi)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom