• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest Tư vấn giải đáp các vấn đề về PP- Free nha

Cho hỏi rút tiền từ pp về bank mất tổng cộng phí bao nhiêu? Hiện tại thì rate khoảng bao nhiêu?
paypal thu fee 60k , rate khoảng 20.9k

Sao gom được bạn, mỗi pp add được 6 cái email- mỗi cái dụ add 1 pp 6 cái email để hết 1 ngàn cái email có tiền thì cũng hết giờ hehe, ----> giải pháp tốt nhất là bán cho bạn nào cần cho nhanh đi bạn
Cái này hình như chưa được chuẩn này.
Khi mình add mail thì ngoài mail chính ra còn được add thêm 7 mail phụ nữa ( chính xác 100%).
Sau khi add mail, tiền về PP chính rồi, xóa mail vừa add vào đi, add tiếp mail khác, không rõ được add tổng cộng bao nhiêu mail cho mỗi acc PP?. Ai biết trả lời giúp với.

Khi mình add mail thì ngoài mail chính ra còn được add thêm 7 mail phụ nữa ( chính xác 100%).
Sau khi add mail, tiền về PP chính rồi, xóa mail vừa add vào đi, add tiếp mail khác, không rõ được add tổng cộng bao nhiêu mail cho mỗi acc PP?. Ai biết trả lời giúp với.
nhớ lúc trước 70 cái ! mà giờ có người bảo dc 100 lận :)

Bạn add 10 cái mail , xong rùi remove ra , lại add tiếp 10 cái , cứ vậy mà làm ,để mail phụ nhiều quá chưa chắc đã tốt:)

thấy đa số mấy pro veriy pp usa
làm sao có thể tìm bank để vẻiy những pp eu ,nhưng pháp canada

mình test 5-7 email thôi cậu, chưa dám thử nhiều hehe

Bạn add 10 cái mail , xong rùi remove ra , lại add tiếp 10 cái , cứ vậy mà làm ,để mail phụ nhiều quá chưa chắc đã tốt:)
Làm thế nào mà add 10 mail được vậy, cậu?
PP tớ PP VN nó chỉ cho add thêm 7 mail ngoài mail chính ra thôi,.

thấy đa số mấy pro veriy pp usa
làm sao có thể tìm bank để vẻiy những pp eu ,nhưng pháp canada
Đơn giản cái' ngôn ngữ không cũng là cả vấn đề rồi, :)

cho hỏi tiền dc gửi về mail thì nó sẽ ở trong mail bao nhiêu ngày,nếu lâu quá chưa add mail thì có bị refund lại bên gửi ko?

cho hỏi tiền dc gửi về mail thì nó sẽ ở trong mail bao nhiêu ngày,nếu lâu quá chưa add mail thì có bị refund lại bên gửi ko?
30 ngày bạn, không add pp thì nó auto refund bạn

cho mình hỏi từ lúc tạo PP mới thì bao lâu mới đc rút tiền về tk pp??? (vì dạo này thấy bị dính vụ limit 21day quá trời nên cũng ớn)
Thì miễn bạn có tiền trong balance thì rút khi nào không được

Announcements

Forum statistics

Threads
419,028
171,079
Latest member
hungba9xxx

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom