Suggest Tư vấn giải đáp các vấn đề về PP- Free nha

amelia65

Verified
Reactions
166
MR
0.007
Insuree Balance
0
Tư vấn giải đáp các vấn đề về PP- Free nha

PP có bao nhiêu nhân viên nữ vậy bạn ? Bọn nó ngực to ko ? :(

.

tớ đang có rất nhiều mail có $ (lên tới hàng ngàn mail ấy), có 10$ một mail, có cách nào để gom về một số lượng acc pp mt cách an toàn đây cậu. :(

PP có bao nhiêu nhân viên nữ vậy bạn ? Bọn nó ngực to ko ? :(

.
có bạn nhân viên sẳn sàng phục vụ free banhmy(dot)us

tớ đang có rất nhiều mail có $ (lên tới hàng ngàn mail ấy), có 10$ một mail, có cách nào để gom về một số lượng acc pp mt cách an toàn đây cậu. :(
Sao gom được bạn, mỗi pp add được 6 cái email- mỗi cái dụ add 1 pp 6 cái email để hết 1 ngàn cái email có tiền thì cũng hết giờ hehe, ----> giải pháp tốt nhất là bán cho bạn nào cần cho nhanh đi bạn

Cho mình hỏi PP mình tạo cũng gần nửa tháng nay, chưa verify, bây h nhận $ có bị sơ mít không bạn :D

Cho mình hỏi PP mình tạo cũng gần nửa tháng nay, chưa verify, bây h nhận $ có bị sơ mít không bạn :D

Có veri rùi cũng ăn mít 80% bạn, cứ chuẩn bị sẳn cmnd , bằng chứng giao dịch để mà gỡ :)

Your account has open issues là bị làm sao za bạn, khi còn bi paypal tự động mở opencase này, thì minh có nên rút tiền về bank ko

chỉ giúp tớ cách hạ từ account business xuống account personal với
Login paypal---> chọn contact pp--->chọn topic--- account--- downgrade--upgrade -->
Nội dung: Help me downgrade my paypal to Personal account, thanks

bằng chứng giao dịch là mail nó gửi tiền về hay là sao bạn
uhm bạn chụp cái màn hình cái email nó gởi tiền cho bạn và lý giải nguồn tiền nhận

Còn pp yêu cầu xác nhận địa chỉ : bạn ra ngân hàng lấy cái phiếu gởi tiền vào tk , rồi nộp vào tk mình vài trăm k có ghi địa chỉ của mình, xong xui nhân viên ngân hàng xác nhận đống dấu cái phiếu đó, bạn chụp hình cái phiếu đó gởi cho pp

uhm bạn chụp cái màn hình cái email nó gởi tiền cho bạn và lý giải nguồn tiền nhận

Còn pp yêu cầu xác nhận địa chỉ : bạn ra ngân hàng lấy cái phiếu gởi tiền vào tk , rồi nộp vào tk mình vài trăm k có ghi địa chỉ của mình, xong xui nhân viên ngân hàng xác nhận đống dấu cái phiếu đó, bạn chụp hình cái phiếu đó gởi cho pp
tiền đó là mình chuyển từ 1 acc bạn sang acc mình nguồn tiền sạch từ nét, xong mình chuyển tiền đó qua acc thằng em, thế là paypal nó tự động mở case. za giờ thứ tự làm như nào za bạn

tiền đó là mình chuyển từ 1 acc bạn sang acc mình nguồn tiền sạch từ nét, xong mình chuyển tiền đó qua acc thằng em, thế là paypal nó tự động mở case. za giờ thứ tự làm như nào za bạn
Có thể bạn log vào 3 acc paypal cùng 1 IP để send tiền cùng thời điểm nên nó nghi ngờ , rule của pp là 1 người chỉ xài 1 acc pp thui

Có thể bạn log vào 3 acc paypal cùng 1 IP để send tiền cùng thời điểm nên nó nghi ngờ , rule của pp là 1 người chỉ xài 1 acc pp thui
không trên 1ip bạn ạ, paypal mình nhận tiền là paypal mình lấy thông tin của người bạn, và chỉ đăng nhập trên 3g dt mình, còn tài khoản của mình thì đăng nhập trên máy tính, còn người mình gửi tiền cho là người trên mạng. za giờ làm sao để nó mất cái open case đó bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,654
170,747
Latest member
gameprivate349

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom