Ask Tư vấn đăng ký Network cho nhạc Bản quyền

kiloseo

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Xin chào các bạn
Mình là quản lý cho 2 ca sĩ trẻ
Mình có video nhạc bản quyền, giờ rất muốn đăng ký vào network: QuizGroup
Bởi vì bên popsvietnam mình ko tin cậy

Nay mình đăng ký như vậy thì các bạn có thể tư vấn cho mình cần những điều kiện gì để đăng ký: QuizGroup
Mong được hồi đáp

trước tiên mình muốn nói cái sai của bạn
1 : nếu là nhạc bản quyền thì cần gì vào net. sẽ bị chia lợi nhuận . chơi G.A bạn sẽ sử dụng tối đa nó tốt hơn
2 . pops quản lý nhạc ở VN nên việc hợp đồng. ký kết sẽ rõ rang hơn :) và nếu có kiện cáo cũng theo pháp luật việt nam :)

Thằng Pops nó trả em bèo quá nên e nghỉ tính đăng ký Quiz chơi

Chanel em mới toanh vậy đăng ký ga luôn có sao ko anh

Xin chào.
Video mình cũng tự làm
Nhưng GA đã disable tài khoản của mình(hình như thế nhưng sao bên cạnh video của mình vẫn có quảng cáo của GA nhỉ) nên mình tham gia net cho dễ pay ^^

Xin chào.
Video mình cũng tự làm
Nhưng GA đã disable tài khoản của mình(hình như thế nhưng sao bên cạnh video của mình vẫn có quảng cáo của GA nhỉ) nên mình tham gia net cho dễ pay ^^

Nếu disable rùi thì quảng cáo hiển thị không phải là của bạn nhé. Tiền sẽ vào túi người khác. Người quản lý cái nội dung bên t3 mà bạn dính phải chẳng hạn

Thằng Pops nó trả em bèo quá nên e nghỉ tính đăng ký Quiz chơi

Chanel em mới toanh vậy đăng ký ga luôn có sao ko anh

Vừa lập, không có video nào vẫn đăng ký được GA mà. Có bản quyền cứ GA mà chơi, chẳng sợ thằng nào hết.

Nếu disable rùi thì quảng cáo hiển thị không phải là của bạn nhé. Tiền sẽ vào túi người khác. Người quản lý cái nội dung bên t3 mà bạn dính phải chẳng hạn

Vừa lập, không có video nào vẫn đăng ký được GA mà. Có bản quyền cứ GA mà chơi, chẳng sợ thằng nào hết.
ko có video ko có view nó làm gì cho dk gà @@

Xin chào các bạn
Mình là quản lý cho 2 ca sĩ trẻ
Mình có video nhạc bản quyền, giờ rất muốn đăng ký vào network: QuizGroup
Bởi vì bên popsvietnam mình ko tin cậy

Nay mình đăng ký như vậy thì các bạn có thể tư vấn cho mình cần những điều kiện gì để đăng ký: QuizGroup
Mong được hồi đáp
BQ của bạn thì cứ gà mà phang chơi chi net

Người ta thì mong có dc clip ban quyen de choi GA khỏi sợ j hết mà bác lại tính vào net. po tay. Có bản quyền bác cứ nuôi GA .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,759
Latest member
vutran105
Back
Top Bottom