SCAM Tư thế 69 sell code site của người khác

Status
Not open for further replies.
úp hộ câu sẵn góp ý nền màu web u ám quá

Code:
Loại nhân tố có nguy cơ
..
điều này chỉ làm được khi mà mỗi thành viên đều trang bị cho mình một kiến thức đủ để phát hiện ra :))
..
Nhưng ở đời đâu đơn giản, đến người già còn bị lừa huống chi trẻ ranh :eek:

site nội dung không có mới open đc 3 ngày thì bác bỏ em luôn rồi còn đâu trong 3 ngày lên đc từ khóa top chắc phải làm việc với google mới đc như thế , GK die là ro paypal em bị die nhé em có pmmm bác fix lại nhưng bác ko thèm trả lời lại . chảnh chẹo cơ :) gk em buy publis cho xài chung nhé . ko tin bác cứ làm con paypal lậu rồi buy gk rồi để pp bị die xem bên chủ license họ có ngắt ko nhá . hết lời còn muốn làm to thì qua sinhvienit nói chuyện mmo4me trả quen ai sớt .
Thế cậu có cần tớ đưa cái email thằng gklisenke nó supot bảo rằng cậu lấy gk từ site khác ko ! Đến khi site họ die thì site tamly.org cũng die luôn !:D

đã bảo là mình buy gk xài chung cho đỡ phí nhé , mình trả lừa lấy mấy $ pp của bạn làm gì cả , paypal mình die luôn lúc buy gk nhé . nói chung nhiều cái khó nói !!
Tôi đưa cho cậu 12$ buy gk lisenke đủ 3 tháng - tôi cũng chả muốn sài chung làm gì vì 12$ đó vs tôi nó quá nhỏ . Tôi muốn làm ăn tử tế nhưng vấn đề là cậu không muốn như thế và luôn đòi thêm nhìu thứ nữa - hết like fanpage đên treo baner trên site - tôi cũng làm cả - tiếp đến cậu lại đòi treo site bằng vps nữa . Quả thực là tôi ko biết nó phức tạp ntn nếu ko thì đã chẳng làm ăn vs cậu :)
Và cậu nói cậu biết seo nhưng trong thời gian làm việc tôi chả thấy cậu làm gì có ích cho công việc seo để đưa site lên top cả . Rồi cậu đưa code site tôi đi sell - cậu giải thích sao cho việc này :)

cái tên nói lên tất cả

"tư thế 69"
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
test 2.JPG

Last edited:
có mỗi câu quan trọng của thớt : Rồi cậu đưa code site tôi đi sell - cậu giải thích sao cho việc này . thì chưa thấy trả lời , toàn vòng vo ở đâu :D :D

mình có việc ko thể nói ra đc , chỉ có thể nói riêng vs chủ thớt thôi , nói vòng vo chi cho nhiều , ừ thì mình mang code thớt đi sell đc chứ oke vừa lòng chưa , còn thớt kêu scam mình ko scam thớt xu nào nhé
Đối tượng đã nhận tội Mời mod vào cuộc nào :):)

phiền bạn gỡ ngay tiêu đề scam cho m nhé , mình trả scam bạn xu nào hào nào cả nhé , thử nghĩ sâu thêm tý nữa nhé , nếu đã scam tại sao t lại ko scam bạn ngay từ đầu lấy số tiền to hơn ?
Scame code site rồi mang đi sell không là scame sao ?:) và chắc chắn 1 điều là t sẽ ko gỡ tile scame này đâu thằng trẩu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,391
171,443
Latest member
trungf
Back
Top Bottom