• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tự Nhiên nhận đc 0.5BTC Free =))))

Pin9898

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Hài vãi mail còn chả đk Blockchain bao giờ mà bọn hâm nó gữi em cái email này, xém tí làm em té ghế vì tưởng tết này ấm rồi chứ :)))))))))

Last edited:
Mail của bọn hacker đấy bác, bác mà click vào link trong mail thì bất kể có đăng nhập blockchain hay không thì máy tính của bác cũng dính trấu. Nó âm thầm ăn cắp thông tin của bác thôi.

làm e cứ tưởng có kèo nào ngon :(

Mail của bọn hacker đấy bác, bác mà click vào link trong mail thì bất kể có đăng nhập blockchain hay không thì máy tính của bác cũng dính trấu. Nó âm thầm ăn cắp thông tin của bác thôi.
làm j có link là click, với lại mail này làm gì có đk blockchain :)))

làm j có link là click, với lại mail này làm gì có đk blockchain :)))
sao nó ko làm quả 100k btc, ai yếu tim chắc bay lên bàn thờ luôn :D

nhiều bác trong này có đấy:D
100K BTC ko phải 100 BTC đâu mà bác bảo nhiều người trong này có, 100k BTC bác biết bằng nhiêu $ ko 1 tỷ $ đấy nếu có thì chắc giờ còn ở trong này :p thằng BTC-E nó là sàn mà còn có 60 mấy k thôi đó

100K BTC ko phải 100 BTC đâu mà bác bảo nhiều người trong này có, 100k BTC bác biết bằng nhiêu $ ko 1 tỷ $ đấy nếu có thì chắc giờ còn ở trong này :p thằng BTC-E nó là sàn mà còn có 60 mấy k thôi đó
nhiều vậy ak:p

Cũng nghĩ giống bác này,:)
Click vào biết đâu lại mất 0.5 btc
Mai lại lập top mới

nó ra đường link đăng nhập vô blockchain ai ham hố là toi, mình có copy link và dán vô trình duyệt ẩn danh, ko biết máy tính bị gì ko

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom