Tự động Cờ Lích Buxhost V1.0 Free.

cái này ngon up ủng hộ bác thớt!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11

để mình check lại xem

--------------------------------------------------------------------

mihabux đã thay đổi captcha nên auto của bạn kg nhận dạng được
bạn cần phải fix lại các site có dạng captcha này

tool chạy rất tốt cảm ơn bạn đã chia sẽ

các bạn đợi vài ngày nữa nhé, chủ thớt sẽ update nhanh thôi :D

dạo này mình mới đi làm.
công việc chưa ổn định lắm
sẽ update chậm 1 chút các bạn thông cảm nhé :D

tool tương đối ok rồi,cứ update chậm mà chuẩn ko cần gấp cậu ạh :D

tool h đọc mail ko đc nữa rồi
toàn báo lỗi thôi

tool h đọc mail ko đc nữa rồi
toàn báo lỗi thôi

Bạn remove site rồi add lại là ok thôi, mình cũng từng bị vậy.

lâu rồi mà chưa có bản update chắc phiên bản sắp tới ra sẽ có nhiều thay đổi lắm đây :D

tool quá pro, dùng mấy tool free khác toàn bị suspend do không lọc cheat ads kỹ. Có một nhược điểm là mỗi lẫn chỉ click dc 4 sites.

tool quá pro, dùng mấy tool free khác toàn bị suspend do không lọc cheat ads kỹ. Có một nhược điểm là mỗi lẫn chỉ click dc 4 sites.

mình vẫn cho nó chạy 8 site 1 lúc dc mà bạn thử kiểm tra lai xem nào

bác nha233 nói sao chứ list site của mình lên tới hàng 100 rồi mà lần nào mở tool lên mình đều Clicks Ads để cho nó chạy hết 1 loạt site vẫn bình thường chứ có thấy hạn chế số lượng site đâu

có bản 2. rồi mà máy mình update k được. Bạn nào có lòng up bản mới nhất giúp mình với, bản 1.0 này nó cứ báo hoàn thành mà chẳng click được gì:binhsua87:

Mình bị lỗi lúc add site hoặc đăng ký báo kích vào captcha thì hiện thông báo: vui lòng kiểm tra lại site. Làm đúng yêu cầu có cả HTTM/www nha, ko add đc site nào cả

mình vẫn cho nó chạy 8 site 1 lúc dc mà bạn thử kiểm tra lai xem nào

bác nha233 nói sao chứ list site của mình lên tới hàng 100 rồi mà lần nào mở tool lên mình đều Clicks Ads để cho nó chạy hết 1 loạt site vẫn bình thường chứ có thấy hạn chế số lượng site đâu

Mình đã thử rất nhiều lần, các site đều để là đang click quảng cáo nhưng kỳ thực chỉ có 4 site là chạy thôi, các site khác đều là queue hết, click xong 1 site thì site khác mới chạy dần

Mình đã thử rất nhiều lần, các site đều để là đang click quảng cáo nhưng kỳ thực chỉ có 4 site là chạy thôi, các site khác đều là queue hết, click xong 1 site thì site khác mới chạy dần
khi tải tool mặc định là 4site , vào trong mà chỉnh :binhsua14:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,739
170,832
Latest member
doantuan

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom