Tự động Cờ Lích Buxhost V1.0 Free.

vẫn bị lỗi bạn à :( có j bạn pm teamview nha
yh: taungamden4795

Bạn làm thêm cái chức năng import danh sách web hoặc là export ra danh sách web có trong grid luôn đi, lỡ sau này có bị j thì còn nhập và xuất nhanh hơn :D

mô tả cái lổi cho bác thớt

mổi lần chạy xong mình đóng nó sau đó vào là bị lổi thế này phải extra rar sau đó update > vào auto click nhưng bỉ lổi site phải add lại từng cái

Attachments

29.2 KB · Views: 45
mô tả cái lổi cho bác thớt

mổi lần chạy xong mình đóng nó sau đó vào là bị lổi thế này phải extra rar sau đó update > vào auto click nhưng bỉ lổi site phải add lại từng cái

bạn check lại hộ mình bạn đã cài net 3.0 chưa??

Sao giờ mỗi lần nhấn Click Ads nó đều bắt nhập captcha từng trang vậy bạn...Hy vọng bạn sớm khắc phục lỗi nhấn Continue. Thx bạn nhiều, tool rất tốt.

Last edited by a moderator:
Add nhiều site như neobux và seebux ứ đc

2 site đó đâu phải buxhost bạn
mình mới support buxhost thôi :D

- - - Updated - - -

Sao giờ mỗi lần nhấn Click Ads nó đều bắt nhập captcha từng trang vậy bạn...Hy vọng bạn sớm khắc phục lỗi nhấn Continue. Thx bạn nhiều, tool rất tốt.

ip bị thay đổi nên cookie die hoặc site ko cho login = cookie :D

Cái này dùng net mấy chấm zay nhỉ mình định dùng thử toàn báo lỗi net ko phù hợp

Cái này dùng net mấy chấm zay nhỉ mình định dùng thử toàn báo lỗi net ko phù hợp
nhớ lúc trước cài java 1.6 với net 2 là chạy đc, bây h cài java 1.7 với net 4 k đc :(

Dạo này ko thấy thớt update nữa nhỉ :binhsua50: mình có 1 số ý kiến

_Thêm chức năng play theo folder, tức là bỏ các site vào cùng 1 folder để chạy những site nằm trong folder đó thôi, làm như vậy sẽ dễ quản lý hơn :D
_fix lại phần gõ captcha lúc đăng nhập, vì các cửa sổ captcha hiện liên tục nằm đè lên nhau, chưa gõ xong ô này đã nhảy sang cửa sổ khác :( bạn có thể tham khảo tool multiclicker2, đăng nhập rất mượt :">
_Cập nhập minpay chuẩn tí, hoặc thêm mục minpay trong phần đăng kí để người dùng điền thủ công, site nào đạt minpay thì báo lun, thêm chức năng request ngay trên tool càng hay :D
_Thêm một số tính năng linh tinh như tick chọn từng site, cập nhật upline chuẩn hơn,...

Về cơ bản nếu fix đc những yêu cầu trên thì đây là bản tool buxhost hoàn hảo, có thể thu phí lun :D bỏi hiện h nó cũng có 1 số tính năng nổi trội so với tool khác như: click nhanh hơn, reg ngay trên tool, giao diện đơn giản dễ sử dụng :binhsua41:

Last edited by a moderator:
bác xem trang globalpaid-bux.com xem nó bắt login lại mỗi lần , bác thêm dấu tick chọn site click ,sắp xếp thứ tự , em thấy cái total click k cần thiết lắm bác à , bác cho mỗi lần hạ xuống system tray nữa là ok . Cám ơn bác đã nhiệt tình giúp đỡ a e

mình có post bên trên mà
dạo này mạng vn sửa lag quá :(
mình bắt đầu update lại từ ngày mai :( hi vọng cap sửa xong như dự kiến.
mai mình xuống hà nội
chắc 1 2 hôm nữa sẽ có bản mới :(
một số lỗi của winbywin report mình fix rồi mà.
còn một số bạn bảo phải login lại
cái này là do site buxhost đặt có cho autologin ko.
cái này ra từ ver 4.8

ps: mình sẽ ko thu phí nhé :D

phần mềm này click rất tốt , nhưng mình ap site vào để qua ngày mai là nó xóa sạch hết ,mình phải ap lại từng site rất mệt , chủ thớt có cách nào lưu nhớ luôn không vậy

mà có cách nào giữ nguyên ip k nhỉ, lúc tắt máy bật máy thì modem reset lại ip rồi, nên lần nào cũng phải gõ captcha hết á :binhsua02:

phần mềm này click rất tốt , nhưng mình ap site vào để qua ngày mai là nó xóa sạch hết ,mình phải ap lại từng site rất mệt , chủ thớt có cách nào lưu nhớ luôn không vậy
add site vào tool thì làm sao mất đc :-s

bạn thử update bản mới xem.
bản mới mình đã fix rồi mà.
nếu ko đc thì bạn down lại bản 1.0 rồi cho nó update lại

- - - Updated - - -

mà có cách nào giữ nguyên ip k nhỉ, lúc tắt máy bật máy thì modem reset lại ip rồi, nên lần nào cũng phải gõ captcha hết á :binhsua02:

add site vào tool thì làm sao mất đc :-s

ip vn là ip động mà bạn :(
vs ver 4.8 có cái disable auto login
chắc chỉ có cách vượt captcha login may ra mới đc

Announcements

Forum statistics

Threads
418,752
170,840
Latest member
tiendung38m
Back