Tự động Cờ Lích Buxhost V1.0 Free.

Cứ continue là được vẫn chạy bình thường cậu nhé !

Mấy giờ update lên 2.0 vậy cậu ???

bạn mở tool vào quản lý chọn autoupdate nếu chưa chọn
rồi chạy lại nó sẽ tự update
còn chọn rồi thì mở tool sẽ tự update cho bạn.

OK thanks cậu. Đã update lên bản mới !!!!!!!!!!!

không chạy

bạn ơi nó cứ báo : vui lòng đợi mà không thấy chạy
- mình copy bản 2.0 từ máy cũ sang 1 máy mới và chạy
- click thử vào quản lý thì phần "thiết lập hệ thống" trống trơn, mình thử click vào "măc định" rồi "lưu", sau đó tắt đi bật lại, vào phần "quản lý vẫn thấy trống trơn, không lưu j cả

Attachments

27.8 KB · Views: 41
    33.9 KB · Views: 56
    36 KB · Views: 40
bạn ơi nó cứ báo : vui lòng đợi mà không thấy chạy
- mình copy bản 2.0 từ máy cũ sang 1 máy mới và chạy
- click thử vào quản lý thì phần "thiết lập hệ thống" trống trơn, mình thử click vào "măc định" rồi "lưu", sau đó tắt đi bật lại, vào phần "quản lý vẫn thấy trống trơn, không lưu j cả

cái này là đúng rồi. vì data mình không lưu tại thư mục để tránh lỗi phân quyền.
ver sau chắc sẽ ra bản update mới về backup khi chuyển máy.

để backup bạn vào
start chọn run
điền %APPDATA%
copy file autoclick.db vào thư mục đó của máy mới.

còn cái vui lòng đợi
data bạn trống nên => số site click cùng lúc nó nhận là 0
=> ko click

lỗi

để backup bạn vào
start chọn run
điền %APPDATA%
copy file autoclick.db vào thư mục đó của máy mới.

còn cái vui lòng đợi
data bạn trống nên => số site click cùng lúc nó nhận là 0
=> ko click

1.Mình copy file autoclick.db từ máy cũ sang thì chạy rồi,
2. nhưng vấn đề là lúc trước khi copy file cũ trong %APPDATA% đã có có file autoclick.db ( 3KB ), và đã lưu đựoc thông tin khi mình thêm "site mới"
nhưng hình như không lưu đựoc thông tin khi mình click vào thiết lập và thay đổi trong phần "thiết lập hệ thống" thì phải
cậu thử kiểm tra thử xem

1.Mình copy file autoclick.db từ máy cũ sang thì chạy rồi,
2. nhưng vấn đề là lúc trước khi copy file cũ trong %APPDATA% đã có có file autoclick.db ( 3KB ), và đã lưu đựoc thông tin khi mình thêm "site mới"
nhưng hình như không lưu đựoc thông tin khi mình click vào thiết lập và thay đổi trong phần "thiết lập hệ thống" thì phải
cậu thử kiểm tra thử xem

mình cũng vừa test lỗi này
sẽ sửa ở bản sau :D
mình update sai câu lệnh nên nó ko nhận =))

Thanks ủng hộ bác, nếu có tính năng sock nữa thì hay, vì proxy khó qua mặt mấy thằng admin lắm

đã có chức năng sử dụng proxy trong quản lý nhé
bạn vào điền proxy vào đấy là được

sao mình chạy...nó báo lỗi netfram click continuos thì nó ko click quảng cáo...mà quit thì thôi lun :|

bạn continue thì nó vẫn chạy tiếp mà.

đã có chức năng sử dụng proxy trong quản lý nhé
bạn vào điền proxy vào đấy là được

.
Ý của tớ là thêm chức năng sock, còn proxy khó qua mặt 1 số site lắm, mà tool nay chạy độc lập hay vẫn dựa vào nền của trình duyệt vậy bác ơi

Ý của tớ là thêm chức năng sock, còn proxy khó qua mặt 1 số site lắm, mà tool nay chạy độc lập hay vẫn dựa vào nền của trình duyệt vậy bác ơi

proxy bạn chọn proxy High +KA thì sẽ fake toàn diện.
mình sẽ nghiên cứu fake sock trong thời gian tới.

tool chạy độc lập không nhúng trình duyệt bạn ạ

tuần rồi bận quá ko vào giờ lên 2.0 rồi hay thật,có thể right click và 1 số tính năng mới,bắt tay vào tiếp tục test nào :D
à nhớ thêm cái chức năng Stop Click vào right click nha cậu

tổng hợp từ khóa anti cheats của mình,ai có thêm cái nào thì post lên cho mọi người cùng xài chung :
DO NOT CLICK,NO CLICK,ANTI CHEAT,CHEAT LINK,BAD LINK,WARNING,CHEATERS,CHEATER,ANTI-CHEAT,BOT DETECTOR,DO NOT VISIT THIS LINK,RESET,AVOID,SUSPENDED,B0T_D3T3CT0R,DO N0T CL1CK

À sẵn tiện cho mình hỏi kỹ hơn về anti cheats :
Tất cả các ký tự trong anti cheats cậu bảo phải điền in hoa 100% các chữ cái,vậy mình điền "CHEAT LINK" nhưng trong site là "Cheat Link" thì nó có nhận ra và tránh ko?
Với lại trong site nó để "Do Not This Clink" mình chỉ cần điền vào "DO NOT" vào anti cheats là được hay phải điền đủ "DO NOT THIS CLINK" luôn ?

tuần rồi bận quá ko vào giờ lên 2.0 rồi hay thật,có thể right click và 1 số tính năng mới,bắt tay vào tiếp tục test nào :D
à nhớ thêm cái chức năng Stop Click vào right click nha cậu

tổng hợp từ khóa anti cheats của mình,ai có thêm cái nào thì post lên cho mọi người cùng xài chung :

À sẵn tiện cho mình hỏi kỹ hơn về anti cheats :
Tất cả các ký tự trong anti cheats cậu bảo phải điền in hoa 100% các chữ cái,vậy mình điền "CHEAT LINK" nhưng trong site là "Cheat Link" thì nó có nhận ra và tránh ko?
Với lại trong site nó để "Do Not This Clink" mình chỉ cần điền vào "DO NOT" vào anti cheats là được hay phải điền đủ "DO NOT THIS CLINK" luôn ?

chỉ cần có từ đấy là nó sẽ không nhận bạn ạ.
nên chỉ cần từ chủ đạo thôi. không cần thiết cả câu.
thank cậu vì list anti cheat nhé.
cho mình add list này vào bản update sau được không??

vừa check thử vẫn còn 1 số lỗi nhỏ
time đăng nhập quá lâu :binhsua04:
tool vẫn chưa mượt lắm :(

vừa check thử vẫn còn 1 số lỗi nhỏ
time đăng nhập quá lâu :binhsua04:
tool vẫn chưa mượt lắm :(

thời gian đăng nhập là do mạng của từng người.
mình không khởi tạo luồng mới cho việc đăng nhập nên sẽ gây lag nhưng tránh nặng máy :D
sẽ cố gắng sửa :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,446
172,450
Latest member
nhoimaucotimvn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back