Tự động Cờ Lích Buxhost V1.0 Free.

tool này click nhiều site 1 lượt có bị block IP ko bạn lúc chiều vẫn ngon mà giờ báo site lỗi 1 loạt luôn ???

không bị block bạn ạ
bạn vào đăng nhập lại thì nó tự update lại
có thể bạn vào = máy tinh vs vào = tool nó hủy session của tool dẫn đến không đăng nhập được

- - - Updated - - -

tool dùng tốt đó thớt
thêm chức năng play all đi thớt :binhsua95:
bạn ko chọn vào site nào rồi ấn click sẽ tự động click all

vậy là làm như thêm site từ dầu hả bạn. update thêm chức năng tự động đăng nhập lại ,rồi hiện ra bảng capcha gõ thôi đi bạn:binhsua02:

không bị block bạn ạ
bạn vào đăng nhập lại thì nó tự update lại
có thể bạn vào = máy tinh vs vào = tool nó hủy session của tool dẫn đến không đăng nhập được

mình vào = trình duyệt của máy cũng ko được mà tool thì cũng báo site lỗi
55 site mà :
click được khoảng 10 site
khoảng 5 site Ko Thể Login ==> login = trình duyệt thì ok
khoảng 40 site báo Site Lỗi ==> tool báo lỗi thì vào = trình duyệt cũng ko được

Tuy nhiên mình fake IP đi thì 40 site báo lỗi đó mình vào = trình duyệt ok,hiện tượng này rất giồng bị block IP rồi,với lại mình bị như vậy từ khi cho click all chứ lúc đầu click mỗi lần có 2 3 site thì ok hết bạn check lại thử xem.
Nếu ai có hiện tượng giống vậy thì report lên cho thớt biết để fix nha.

hix,giờ reset lại modem rồi vào tool chọn click lại từng site thì tất cả các site đều báo Ko Thể Login được,khắc phục như thế nào cậu,hay phải xóa bỏ rồi thêm site lại :(

không cài được framwork 3
ko biết lổi gì ko vẩn ko chạy được

hix,giờ reset lại modem rồi vào tool chọn click lại từng site thì tất cả các site đều báo Ko Thể Login được,khắc phục như thế nào cậu,hay phải xóa bỏ rồi thêm site lại :(

nếu sửa site thì ko cần xóa.
bạn chỉ cần add trực tiếp lại.
site nào có rồi thì nó tự động update chứ ko thêm mới
thank bạn đã report để mình thử xem.

nếu sửa site thì ko cần xóa.
bạn chỉ cần add trực tiếp lại.
site nào có rồi thì nó tự động update chứ ko thêm mới
thank bạn đã report để mình thử xem.

làm vậy thì gần giống như add lại site mới rồi :D phải chi có thay đổi IP do mất điện hay sự cố gì đó vào lại chỉ cần nhập captcha mới thì hay quá,chứ sửa này cũng hơi tốn thời gian.
mà đường lộ trước nhà đang làm cứ 2 ngày cúp điện 1 lần kiểu này hơi bị đuối :( hy vọng fix ở bản sau
cơ chế block IP của BH thì thua,ai biết chỉ giúp thớt !!!

Last edited by a moderator:
thêm 1 tin vui nữa đây,nãy giờ ngồi add site lại mới 10 site đã có 2 site bị suspend rồi,vui muốn ra nước mắt luôn vậy đó :D

2 site mình bị suspend là : http://www.dullesbux.com , http://www.bucks4shares.com
chiều giờ add mới thử có 10 site là bị suspend 2 site đó rồi,còn 45 site chưa add lai nên chưa biết có còn bị nữa hay ko
nhưng cũng chả sao đâu chủ thớt đừng lo,bạn đã bỏ công sức ra share tool free cho mọi người thì 1 chút thiệt thòi mình bỏ ra cũng chả đáng là bao nhiêu so với công sức bạn bỏ ra,sẳn sàng hy sinh test và report cho mọi người

2 site mình bị suspend là : http://www.dullesbux.com , http://www.bucks4shares.com
chiều giờ add mới thử có 10 site là bị suspend 2 site đó rồi,còn 45 site chưa add lai nên chưa biết có còn bị nữa hay ko
nhưng cũng chả sao đâu chủ thớt đừng lo,bạn đã bỏ công sức ra share tool free cho mọi người thì 1 chút thiệt thòi mình bỏ ra cũng chả đáng là bao nhiêu so với công sức bạn bỏ ra,sẳn sàng hy sinh test và report cho mọi người

2 site trên đều có cheat ads nhé bạn.
điền cheat ads vào phần quản lý.
các từ khóa phải viết hoa 100% các chữ cái.

ps: mình vừa thử đổi ip nhưng vẫn clik đc. hiện chưa biết tại sao lại ko login đc

theart ơi! down về lúc tối chạy được! sao sáng ra chạy lại nó ghi toàn site lỗi?
bây giờ vào site trên trình duyệt hết được lun! dã reset máy xóa cookie làm đủ cả rùi! phải làm sao? lúc tối vẫn vào được!! CHỈ CÓ NHỮNG SITE ĐÃ ADD MỚI BỊ!!!

:binhsua76:thớt xem giúp mình bị lỗi gì vậy

Announcements

Forum statistics

Threads
420,488
172,577
Latest member
ok9video

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week