SCAM Trustedwithdraw - Trustedwithdraw.com

Status
Not open for further replies.
thực ra, ghen ăn đây mà, tôi biết, cuộc sống là thế đó, làn cứ làm đi, ko quan tâm, ai vào mmo cũng muốn kiếm chút cháo, ko ai tốt để lo cho người khác như vậy

Mục đích mình tạo topic ở đây chỉ mang tính chất giới thiệu là nhiều thôi, mình làm việc chính ở MMG, TG, DTM và MMGP.ru, hoa hồng referral toàn từ đó, chỉ có bọn tây nó mới đầu tư nhiều thôi mà đâu phải site nào mình cũng post đâu.

Ở forum này nhiều người xấu tính, ghen ăn tức ở lắm, các bạn cũng thấy rồi, 2 hôm đầu tiên site chạy tốt có thấy thằng nào vào post hoặc nói xỏ, nói xiên gì đâu, mình cũng nghĩ nó sẽ tốt lên reinvest thôi, còn việc đầu tư HYIP, nhận định, cảm nhận và đầu tư là một chuyện nhưng nó cũng phụ thuộc nhiều vào may mắn nữa

mình newbie muốn chơi HYIP thì cũng cần có những ng như chủ 2pic giới thiệu site cho anh em ngâm cứu rồi theo hay k là quyền mỗi ng thôi.
Chơi lúc đc thì phớ lớ, lúc ăn cam thì đổ cho ng post.
Dep là do mình chứ bộ ng post nó cạy tiền của mình ra để dep à :D

Đọc mà buồn cười cho các bạn quá =))

Không phải là không có ai giới thiệu đâu, mà các monitor có RCB cao chưa kịp post thì đã bị người khác post mất rồi =))

Ai nhanh tay post trước thì được, monitor post kịp thì may cho newbie có RCB còn không thì thôi nhé =))

Chả ai vì trang này SCAM mà vào gạch đá, đừng lấy lý do nực cười quá, HYIP mà thằng nào đổ lỗi thì đấm vô mồm nó, ở đây tôi đang nói chuyện RCB, cãi cùn vãi ra, thôi em không dám nói với anh xetang nữa, em nói không lại :))

Từ nay lỡ có trang nào mà monitor chưa post kịp thì em hứa em sẽ post liền, để link ref của monitor và link RCB luôn, thích làm không công cho vui vậy :)), lại được mang tiếng giới thiệu cho anh em =))

Đọc mà buồn cười cho các bạn quá =))

Không phải là không có ai giới thiệu đâu, mà các monitor có RCB cao chưa kịp post thì đã bị người khác post mất rồi =))

Ai nhanh tay post trước thì được, monitor post kịp thì may cho newbie có RCB còn không thì thôi nhé =))

Chả ai vì trang này SCAM mà vào gạch đá, đừng lấy lý do nực cười quá, HYIP mà thằng nào đổ lỗi thì đấm vô mồm nó, ở đây tôi đang nói chuyện RCB, cãi cùn vãi ra, thôi em không dám nói với anh xetang nữa, em nói không lại :))

Từ nay lỡ có trang nào mà monitor chưa post kịp thì em hứa em sẽ post liền, để link ref của monitor và link RCB luôn, thích làm không công cho vui vậy :)), lại được mang tiếng giới thiệu cho anh em =))

Thì về RCB mình cũng nói với nhiều người rồi, nhưng họ không chịu theo monitor thì làm thế nào.

Còn phân tích trong chi tiết ở đây, mục đích của bạn vẫn nói đỡ cho các monitor, mình lạ gì, vì bạn cũng là monitor mà!!!!!!!!! Thôi nghe nực cười lắm!!! Đã mất tiền thì chớ lại bị thêm mấy thằng giỏi xiên xỏ vào phá nữa!!!!!!!!!!! Post hay không post là quyền lợi của mình, bạn chẳng có quyền gì cả mà nói ở đây!!!!!!!!!! Còn nếu bất cứ monitor nào muốn có referral cứ post và để link RCB ở dưới như cậu HYIPbiz và HYIP24 thường làm.

Thì về RCB mình cũng nói với nhiều người rồi, nhưng họ không chịu theo monitor thì làm thế nào.Còn phân tích trong chi tiết ở đây, mục đích của bạn vẫn nói đỡ cho các monitor, mình lạ gì, vì bạn cũng là monitor mà!!!!!!!!! Thôi nghe nực cười lắm!!! Đã mất tiền thì chớ lại bị thêm mấy thằng giỏi xiên xỏ vào phá nữa!!!!!!!!!!! Post hay không post là quyền lợi của mình, bạn chẳng có quyền gì cả mà nói ở đây!!!!!!!!!! Còn nếu bất cứ monitor nào muốn có referral cứ post và để link RCB ở dưới như cậu HYIPbiz và HYIP24 thường làm.
Ôg bít ngừi ta là ai mà phán " vì bạn cũng là monitor mà" ? Nó làm mô-tơ trag nào zậy, đưa bằg chứg nói nge thử đê =,=

Còn về RCB à, bạn nghĩ rằng nó là tốt cho Newbie nếu không có poster giới thiệu, hàng chục topic post in forum này, site nào chẳng có RCB cao, nhưng có mấy site có kế hoạch tương tự có thể sống trong vài ngày??? RCB để làm gì khi site scam!!!!!!!! Bản chất của HYIP là RCB càng cao thì HYIP site càng dễ có vấn đề hoặc scam!!! Nó là tốt hay xấu cho Newbie???

Ôg bít ngừi ta là ai mà phán " vì bạn cũng là monitor mà" ? Nó làm mô-tơ trag nào zậy, đưa bằg chứg nói nge thử đê =,=

Mình không biết nên mình không nói thôi, nhưng không thấy nói gì là thừa nhận rồi còn gì, mà nhìn post cũng thấy chỉ toàn nói về monitor, nếu không liên quan đến các monitor thì thừa hơi để tranh luận à! Mà toàn nói về RCB thôi!!!

Còn về RCB, mình cũng tham gia dưới monitor để lấy RCB đây, nhưng đâu phải thằng nào mình cũng đầu tư đâu, RCB để làm đếch gì chứ nếu site là scam!!! Mà công bằng để nói, nếu các monitor mà không đặt RCB thì chắc gì mọi người theo họ, nhìn đi thì cũng phải nhìn lại chứ, RCB cao chỉ là công cụ quảng cáo để các site hyip dụ mọi người thôi!!!!!!!!!!!

Last edited by a moderator:
Mình không biết nên mình không nói thôi, nhưng không thấy nói gì là thừa nhận rồi còn gì, mà nhìn post cũng thấy chỉ toàn nói về monitor, nếu không liên quan đến các monitor thì thừa hơi để tranh luận à! Mà toàn nói về RCB thôi!!!

Còn về RCB, mình cũng tham gia dưới monitor để lấy RCB đây, nhưng đâu phải thằng nào mình cũng đầu tư đâu, RCB để làm đếch gì chứ nếu site là scam!!! Mà công bằng để nói, nếu các monitor mà không đặt RCB thì chắc gì mọi người theo họ, nhìn đi thì cũng phải nhìn lại chứ, RCB cao chỉ để dụ mọi người thôi!!!!!!!!!!!

Ông nói nhiều vãi nhỉ, định thôi rồi nhưng thấy ông nói nhiều quá vào góp vui tiếp
Tui là monitor =)) =)), móa, oách vãi, từ 1 thằng chuyên làm SEO nay đã là monitor HYIP =))

Còn ông cãi cố về cái vụ RCB, ông bảo mấy trang RCB cao là dụ người ta dep, vậy mấy trang ông post lên thì an toàn quá, RCB ít quá nhỉ:

Đây nhé: các trang ông đã post ở 4rum đây

Trusted Withdraw: RCB nếu ref cho monitor : 2000% (trong ngày đầu), link kiểm chứng:
http://www.hyipbiz.org/refback/lid/518/

Uniqueinvestment: RCB nếu ref cho monitor: 1900%, link kiểm chứng: http://www.hyipbiz.org/refback/lid/520/

Alpha Gains Ltd: RCB nếu ref cho monitor: 2000%, link kiểm chứng: http://www.hyipbiz.org/refback/lid/499/

Onedollarinvest: RCB nếu ref cho monitor: 1000%, link kiểm chứng: http://hyipsinfo.com/?a=rcb&lid=1185

Mấy trang ông post trên trang 1 của box này RCB thấp quá nhỉ =)), nếu ref cho ông thì chả được đồng RCB nào =)), có cãi cũng cãi khôn khôn 1 chút, thấy mạt ông trên Face thông minh lắm mà

Còn tự cho mình pro chuyên tìm trang ngon, nghe mắc cười quá, site ngon của ông là site nào đâu? sao mấy trang ngon như After100 sao chả thấy ông post bao giờ nhỉ =)), chừng nào pro được như loimonnoi thì có nói vậy cũng chả ai dám cãi, còn như ông mà tự nhận là tìm site ngon hả
:hihi:

Tôi mới vào HYIP chưa được lâu nhưng 1 trong những kinh nghiệm học được từ các tiền bối đó là tránh mấy cái site mà xetang post =))

CỨ NÓI HOÀI 1 CÂU RCB CAO LÀM GÌ KHI NÓ SCAM, RCB CAO CÀNG DỄ SCAM VẬY SAO TOÀN POST MẤY TRANG RCB CAO DỮ VẬY =))

NẾU NÓ SCAM THÌ ÍT NHẤT CŨNG ĐƯỢC RCB, ĐỠ MẤT VỐN, CÒN HƠN REF CHO ÔNG MẤT SẠCH 100%

ĐÃ KHÔNG MUỐN NÓI NỮA RỒI MÀ ÔNG NÓI NHIỀU QUÁ BỰC VÃI, GIỜ THÍCH NÓI ĐẾN SÁNG MAI ĐÂY CHIỀU NHÉ, ĐANG RÃNH QUÁ ĐÂY

Nhiệt tình ủng hộ tinh thần post bài của bác xetang, ai ủng hộ bác thì theo ref bác còn ko thì chọn monitor khác mà ref có gì đâu mà phải tranh cải cho mệt.

Nhiệt tình ủng hộ tinh thần post bài của bác xetang, ai ủng hộ bác thì theo ref bác còn ko thì chọn monitor khác mà ref có gì đâu mà phải tranh cải cho mệt.
chuẩn đấy. người ta đã tìm site để mọi người biết tham khảo. còn chiến hay ko do mọi người. theo links ref của bác ay hay monitor cũng tùy mọi người. Bác ấy cũng chả bảo lên theo monitor để được rcb cao còn j. Đã chơi HYIP thì phait chấp nhận lòng tham sẽ luôn có hậu quả mà. theo mình dừng ở đây thôi ko anh em lại mất lòng nhau

chuẩn đấy. người ta đã tìm site để mọi người biết tham khảo. còn chiến hay ko do mọi người. theo links ref của bác ay hay monitor cũng tùy mọi người. Bác ấy cũng chả bảo lên theo monitor để được rcb cao còn j. Đã chơi HYIP thì phait chấp nhận lòng tham sẽ luôn có hậu quả mà. theo mình dừng ở đây thôi ko anh em lại mất lòng nhau

Thanks bạn vì câu nói hay, mình đã định dừng từ chiều rồi nhưng mà ....., thôi SCAM rồi thì Mod close topic cho khỏe

Thanks bạn vì câu nói hay, mình đã định dừng từ chiều rồi nhưng mà ....., thôi SCAM rồi thì Mod close topic cho khỏe

Thôi dừng nhé, tranh cãi nhau thì được cái gì đâu, mình là người việt nam mà!!!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week