SCAM Trustedwithdraw - Trustedwithdraw.com

Status
Not open for further replies.
Thực ra nó có thể trả thêm đấy, nếu không có quá nhiều post báo cáo lừa đảo chắc chắn nó sẽ trả thêm, dù là manual, vì hôm qua mặc dù nó không trả instant những vẫn có nhiều người nhận Manual, những post này làm những người khác cũng chết lây. Đen thật!!!!!!
bác đen thật hay chỉ có newbie mất tiền ;))

làm gì thì cũng có lương tâm một tí :m020:

Cậu nói nên chọn monitor mà chơi mà thấy trang nào mới ra cậu cũng post, để link ref, cả bên mmgp cũng thấy

Newbie mới vào thì có biết monitor với RCB là cái gì, thấy link ref thì cứ ref thôi

Cậu nên chú ý rằng với MMG, MMGP, DTM, TG, nó là những forums nước ngoài, nó không liên quan gì đến Việt Nam cả, nếu mình không tạo thì thằng khác nó cũng tạo thôi, còn với MMO, cậu phải nhìn cho chi tiết chứ, mình có khoảng gần 30 site mới mỗi ngày nhưng đâu phải thằng nào mình cũng tạo đâu

bác đen thật hay chỉ có newbie mất tiền ;))

làm gì thì cũng có lương tâm một tí :m020:

Chẳng biết ai là người có lương tâm hay không có lương tâm đâu mà bạn nói thế, bạn cũng là monitor và nhiều poster ở đây cũng thế cả, mình có lạ gì đâu, topic của mình chẳng thẩy ai ủng hộ hoặc post gì cả mà chỉ toàn nhảy vào ném đá hoặc thế này thế kia, còn các bạn post bằng chứng thì toàn fake lên hàng trăm Dollar để làm gì thế????? Mà cứ mỗi lần ra topic cùng hội thì xúm lại để post, mình lạ gì, bạn đừng nói nữa mình thấy lực cười lắm!!!!!!!!!!

Thật là nực cười khi nói lương tâm ở đây!!!!!!!!

Chẳng biết ai là người có lương tâm hay không có lương tâm đâu mà bạn nói thế, bạn cũng là monitor và nhiều poster ở đây cũng thế cả, mình có lạ gì đâu, topic của mình chẳng thẩy ai ủng hộ hoặc post gì cả mà chỉ toàn nhảy vào ném đá hoặc thế này thế kia, còn các bạn post bằng chứng thì toàn fake lên hàng trăm Dollar để làm gì thế????? Mà cứ mỗi lần ra topic cùng hội thì xúm lại để post, mình lạ gì, bạn đừng nói nữa mình thấy lực cười lắm!!!!!!!!!!

e đâu có post gì ở mmo4me ????

Mà thôi, cũng chả có gì :) ai dại thì ăn cam thế thôi :)

Monitor gì mà chả có site thế ????

e đâu có post gì ở mmo4me ????

Mà thôi, cũng chả có gì :) ai dại thì ăn cam thế thôi :)

Cũng không sao đâu, bỏ kiểu nói đó đi, nghe chối lắm, không ủng hộ hoăc chia sẽ thì thôi, lần nào vào topic của mình toàn thấy ném đá thôi.

Mình không nói gì chứ, ai cũng thấy mà, tỷ lệ thành công cho những topic của mình ở đây là rất cao và hầu hết vẫn sống lâu đấy chứ, còn việc thua lỗ là do không tỉnh thôi, ai cũng tham mà và đã tham thì thâm hết. Site nào cũng vậy thôi, đã là hyip thì chẳng ai khẳng định được gì đâu

Đã làm nhà đầu tư thì ai cũng như nhau thôi

Cũng không sao đâu, bỏ kiểu nói đó đi, nghe chối lắm, không ủng hộ hoăc chia sẽ thì thôi, lần nào vào topic của mình toàn thấy ném đá thôi.

Mình không nói gì chứ, ai cũng thấy mà, tỷ lệ thành công cho những topic của mình ở đây là rất cao và hầu hết vẫn sống lâu đấy chứ, còn việc thua lỗ là do không tỉnh thôi, ai cũng tham mà và đã tham thì thâm hết. Site nào cũng vậy thôi, đã là hyip thì chẳng ai khẳng định được gì đâu

Đúng rồi, đã làm nhà đầu tư thì ai cũng như ai. Thấy người khác chơi nổi lòng tham lên rồi mất thì phải chịu thôi. trách ai được chứ.

Bác không phải là monitor, vậy bác post link ref lên những người ref theo bác không có 1 đồng RCB nào đúng chứ, họa chăng thì thấy bác nói bên các topic khác là sẽ send lại cho 1 ít, trong khi ref cho monitor thì ăn RCB cao

Giả sử Monitor cho RCB 2000%, thêm của site 5% là lãi 25%/1 ngày, trong khi newbie không biết ref cho bác thì sao, chỉ ăn được 5%/1 ngày, và bác được hưởng tiền hoa hồng

Mục đích post các site của bác lên là chỉ để kiếm lợi tiền hoa hồng, đúng chứ, ý makeno và mình nói là vậy đó

site đã scam rồi thi mấy bạn tranh luận đươc gì nữa,để time kiếm site khác chơi thôi

Đúng rồi, đã làm nhà đầu tư thì ai cũng như ai. Thấy người khác chơi nổi lòng tham lên rồi mất thì phải chịu thôi. trách ai được chứ.

Mình có trách ai đâu, đã chơi thì phải chịu thôi, không có gì cả, nhưng mấy thằng kia nó vào nó toàn nhân lúc site có vấn đề để nói xấu mình, đúng là nực cười khi thấy chúng nó nói. Toàn bọn xấu tính!!!!!

Bác không phải là monitor, vậy bác post link ref lên những người ref theo bác không có 1 đồng RCB nào đúng chứ, họa chăng thì thấy bác nói bên các topic khác là sẽ send lại cho 1 ít, trong khi ref cho monitor thì ăn RCB cao

Giả sử Monitor cho RCB 2000%, thêm của site 5% là lãi 25%/1 ngày, trong khi newbie không biết ref cho bác thì sao, chỉ ăn được 5%/1 ngày, và bác được hưởng tiền hoa hồng

Mục đích post các site của bác lên là chỉ để kiếm lợi tiền hoa hồng, đúng chứ, ý makeno và mình nói là vậy đó

Hix,bạn nói vậy cũng nặng lời quá rồi.Mình nghĩ bạn thớt post site thì có 2 mục đích,nếu có ref thì kiếm ít rcb,và giới thiệu site đến mọi người bít để chơi

hok phải ý mình nhá, ý mình khác cơ :hihi::hihi::hihi:

Bạn hơi nhầm đấy, có thể là mình không trả được RCB vì mình không là monitor nhưng mình cũng cắt lại hoa hồng referral cho nhiều người mà, còn việc mình tạo topic thì bạn nói cũng đúng thôi, ai chẳng muốn có referral, nhưng mình cùng bảo mọi người mà, nên tham gia dưới monitor để có RCB và nên chọn những site mình post để theo.

RCB cao, được 1 - $2.5 mà mất tận $10 thì cũng khác gì đâu, sao đầy site các monitor post đấy mọi người không theo nhiệt tình vào?????????

Hix,bạn nói vậy cũng nặng lời quá rồi.Mình nghĩ bạn thớt post site thì có 2 mục đích,nếu có ref thì kiếm ít rcb,và giới thiệu site đến mọi người bít để chơi

cậu nói cứ như đùa, chắc cậu ít chơi HYIP, chứ đã chơi thì ngày nào có site nào mới chả biết mà phải giới thiệu

RCB hay không là quyền của ngta chứ bạn. Muốn ăn RCB thì cứ tìm monitor mà ref. Bac xetang chỉ giới thiệu site cho mọi người chơi thôi mà

Bọn nó toàn monitor cả đấy, các bạn cũng thấy những khi topic của mình chạy tốt, trả hàng tháng có thằng nào bén mảng đến nói gì đâu, thình thoảng chỉ vào ném đá vài câu thôi, giờ này???????????? Nực cười, site scam thật đấy nhưng ít ra nó cũng được vài ngày, còn mọi người cứ lựa mà theo.

Còn tham gia dưới monitor ah?? Bạn nói đúng, đó là quyền của mọi người, RCB cao thì để làm gì khi site scam!!!!!!!!!!!!!!!!!

- - - Updated - - -

cậu nói cứ như đùa, chắc cậu ít chơi HYIP, chứ đã chơi thì ngày nào có site nào mới chả biết mà phải giới thiệu

Bạn nói như thể cái gì bạn cũng biết hết về hyip vậy, biết vậy sao bạn không tạo topic đi, có ai tranh giành với bạn đâu chứ. Mình là nhà đầu tư và là poster nhiều năm nay rồi, lên làm gì có site nào mà mình không biết, mình post giới thiệu ở đây cho mọi người cùng chơi là sai ah>>???

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week

Most discussed of week