SCAM Trustedwithdraw - Trustedwithdraw.com

Status
Not open for further replies.
Thanh toán toán thứ 2, trả trong những giây:

Date: 5/12/2013 4:58 AM
Batch: 143578394
From Account: U9765744 (TrustedWithdraw.com)
Amount: $10.40
Memo: Withdraw to zozo278 from trustedwithdraw.com

Thanks admin :binhsua85:

Có vẻ hấp dẫn,nếu dep $15 plan 3 days thì sau đó nhận $30 à.

Bạn nên kiểm tra lại kế hoạch, với $15 cho kế hoạch 3 ngày, nó tổng là 120% khi đó sau 3 ngày, bạn sẽ chỉ có là $18, xin hãy chú ý
200% chỉ là cho đầu tư nhiều
, bạn có thể xem chi tiết các kế hoạch để thấy tối thiểu đầu tư cho tỷ lệ

Tiếp tục deposit, sẽ cập nhật thanh toán mới nếu nhận vào ngày mai:

Date: 5/12/2013 5:06 AM
Batch: 143578672
Sent To: U9765744 (TrustedWithdraw.com)
Amount: $10.00
Memo: Deposit to trustedwithdraw.com User zozo278

Paid Instant
Date: 5/12/2013 7:37 AM
Batch: 14xxxxxx
Amount: $10.00
Memo: Withdraw to salary from trustedwithdraw.com

- - - Updated - - -

quickly
Date: 5/12/2013 7:39 AM
Batch: 14xxxxxx
Amount: $10.79
Memo: Withdraw to salary from trustedwithdraw.com

Nó thông báo đã gửi tiền thành công nhưng kiểm tra LR lại không có là sao hả mấy bác. SCAM chăng!!!

Chán quá, vừa dep lại $10 trưa nay, đúng là tham thì thâm thật!!!!!!!!!!!!!! Bị bao nhiêu lần rồi mà không rút kinh nghiệm

Đã được 5 ngày chưa mà đã scam nhỉ, sao mà thấy hyip trend kêu là chơi vô tư nhỉ hê hê

Đúng là đời Cô Lựu, tham thì thâm thật, biết thế được 2 ngày ngừng luôn, tự nhiên lại lỗ mất $5

biết thì nới làm j hả bác! lần trước theo bác thọt mất 5$ chả đc gì sợ lắm rồi!

biết thì nới làm j hả bác! lần trước theo bác thọt mất 5$ chả đc gì sợ lắm rồi!

Không phải thằng nào cũng thế đâu, thằng này có vấn đề rồi nhưng ít ra nó cũng trả được 2 vòng rồi đấy, tham gia sớm chắc chắn sẽ không lỗ

Con Strongmoney mới dep chưa được vòng nào đã SCAM đấy thôi, mất trắng 10$ :D

Các cậu chẳng cần tham gia dưới mình đâu, mình sẽ có những site mới hàng ngày và mình đẹp thì cứ theo thôi, những con mình quyết định đầu tư rất ít con không trả trong ngày đầu tiên. Nên chọn monitor mà theo, chắc chắn sẽ có lãi

Đúng là đời Cô Lựu, tham thì thâm thật, biết thế được 2 ngày ngừng luôn, tự nhiên lại lỗ mất $5

Biết thế đã giàu, site này hôm qua thấy có biến nên chỉ đầu tư 10$, trừ rcb đi còn mất 7.9$, trừ đi thì sau 2 ngày lãi 45$

Biết thế đã giàu, site này hôm qua thấy có biến nên chỉ đầu tư 10$, trừ rcb đi còn mất 7.9$, trừ đi thì sau 2 ngày lãi 45$

Thực ra nó có thể trả thêm đấy, nếu không có quá nhiều post báo cáo lừa đảo chắc chắn nó sẽ trả thêm, dù là manual, vì hôm qua mặc dù nó không trả instant những vẫn có nhiều người nhận Manual, những post này làm những người khác cũng chết lây. Đen thật!!!!!!

Thực ra nó có thể trả thêm đấy, nếu không có quá nhiều post báo cáo lừa đảo chắc chắn nó sẽ trả thêm, dù là manual, vì hôm qua mặc dù nó không trả instant những vẫn có nhiều người nhận Manual, những post này làm những người khác cũng chết lây. Đen thật!!!!!!

Không đen người này thì cũng đen người khác. Đã chơi là phải chấp nhận luật chơi, hôm nay được pay manual vì thằng khác đầu tư thì ngày mai mình cũng đầu tư vào để thằng khác được pay manual, có nhân quả cả .

Các cậu chẳng cần tham gia dưới mình đâu, mình sẽ có những site mới hàng ngày và mình đẹp thì cứ theo thôi, những con mình quyết định đầu tư rất ít con không trả trong ngày đầu tiên. Nên chọn monitor mà theo, chắc chắn sẽ có lãi

Cậu nói nên chọn monitor mà chơi mà thấy trang nào mới ra cậu cũng post, để link ref, cả bên mmgp cũng thấy

Newbie mới vào thì có biết monitor với RCB là cái gì, thấy link ref thì cứ ref thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week

Most discussed of week