TRUSTcard hỗ trợ các bạn bị lock thẻ

vâng, điền đúng nhé bạn, để sau này ra bank đối chiếu nữa bạn nhé :binhsua166:

quy trình check hơi chậm tí thôi nhé bạn, chứ ko phải liệt vô ds đen đâu bạn ạ, BK là partner của TRUSTcard mà bạn :binhsua07:
e có nhiều thẻ thì phải làm sao đây a oi :m058:

trustcard giờ ko cả chấp nhận thanh toán từ amazon :( declined giao dịch từ amazon :( nản thật

Cậu phải mô tả lỗi chi tiết là như thế nào?
Chứ mọi người verify bthuong mà.

This credit card has been denied by the bank that issued your credit card. For details on why your card was denied, please contact your credit card issuer's customer service department. Or, you may want to try adding a different credit card.

Qua đợt này thì doanh thu của trustcard cũng sẽ giảm đáng kể

thẻ vô danh bây giờ phải định danh mới được xài.

yêu cầu MOD vào giải quyết nhé . mình đã nói cần thiết mở topic riêng nhưng paypalaz vẫn cố tình cm vào topic support trustcard . và yêu cầu Paypalaz đưa ra bằng chứng lừa đảo nhé . xin lỗi thớt và mọi người

Last edited by a moderator:
các bạn bị lock thẻ vui lòng làm theo các bước sau:
Khách hàng sử dụng email dùng để kích hoạt thẻ gửi đến mail [email protected] thông tin yêu cầu định danh thẻ:
- Tiêu đề email: V/v Yêu cầu định danh thẻ
- Nội dung email:
+ Họ tên khách hàng
+ Ngày tháng năm sinh
+ CMND/Passport (số cmnd, ngày cấp,nơi cấp)
+ Địa chỉ chi tiết
+ Số đt di động
+ Số thẻ cần định danh
+ Email
+ Hình cmnd/passport
+ Hình mặt trước thẻ (không yêu cầu mặt sau để tránh lộ thông tin thẻ)
Khách hàng cần lưu ý phải cung cấp đúng thông tin, vì sau này khách hàng sẽ phải cầm theo thẻ và cmnd ra ngân hàng làm các thủ tục khác

cho mình hỏi là mua domain của godaddy bằg paypal thanh toán qua thẻ trustcard,nhưng mình không ưng ý nên yêu cầu godaddy hoàn tiền,tiền về balance paypal thì có,còn tiền về trustcard thì mất tích luôn.
gọi lên tổng đài thì vòng vo vài câu rồi " đợi bên em tìm ra lỗi và khắc phục ....tút tút...."

cho mình hỏi là mua domain của godaddy bằg paypal thanh toán qua thẻ trustcard,nhưng mình không ưng ý nên yêu cầu godaddy hoàn tiền,tiền về balance paypal thì có,còn tiền về trustcard thì mất tích luôn.
gọi lên tổng đài thì vòng vo vài câu rồi " đợi bên em tìm ra lỗi và khắc phục ....tút tút...."
p chờ khoảng 1 tuần mà bạn gọi lên sacombank ý trust card ko biết đâu nó chỉ là reseller thôi vấn đề gì về thẻ tiền bạn p lh bank

Theo như mọi người nói thì thà nạp tiền xong định danh luôn cái thẻ này mà dùng nhỉ ?
Tính ra phí nạp 1 lần mất 10k, nếu dùng ít hoặc dùng 1 lần thì không nói, nhưng nếu dùng nhiều thì tốn hơn của ACB rồi ( Fee thường niên 100k )
Phí phát hành 39k
Phí nạp : mỗi lần 10k và có các mức phí chứ ko theo ý muốn.

Vậy nếu mua thẻ 1 lần và định danh luôn thì nó có chức năng như thẻ xịn rồi còn gì ?

mày thì chỉ đi lừa đảo thôi chứ loại mày thì làm gì cho ra tiền? :))

zylong186 said:
bước ****** mày đi thằng UG bẩn . mày ngứa mồm à con?

zylong186 said:
yêu cầu MOD vào giải quyết nhé . mình đã nói cần thiết mở topic riêng nhưng paypalaz vẫn cố tình cm vào topic support trustcard . và yêu cầu Paypalaz đưa ra bằng chứng lừa đảo nhé . xin lỗi thớt và mọi người .

Done ! 1 nick 7 ngày, Zylong cũng nên chú ý.

Last edited by a moderator:
thẻ trust card chạy được facebook ads ko bác ơi, dùng thẻ acb, và teckcombank rồi mà add toàn lỗi

dạo này còn lock ko các bác, vừa complete về 1 ít, ko biết có bị lock ko?

Thẻ này chạy được facebook ads không bạn, dạo này facebook chặn vcc rồi !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,875
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week