[Truongminh87] Tuyển Refferal nhiều site Uy tín, Bonus và Refback trong ngày, cập nhật thường xuyên

Status
Not open for further replies.
Đã ref + click ads 3 site: 3centbux, bemabux, clixsis

ID: mrcoi0711
PP: [email protected]
Bạn check lại clixsis hộ mình nhé. Mình check thấy chưa click site này :) Bonus sẽ chi trả vào cuối tuần bạn nhé

trang rolexbux pay kiểu gì vậy bác? mình có hơn 2$ mà k biết pay tnao?
Trang ý là invest ( đầu tư ), mới cho rút bạn àh, mình cứ nghĩ nó scam rùi, request 10 ngày , giờ nó mới pay cú chót này :) mình ngưng site này rùi

Tốt nhất là chơi với người có uy tín thui :-s hic, vì 0.06$ bonus của 1 người mà giờ bị limit, kg dám tham gia của người lạ lun
Mình mình! Mình uy tín nè hi hi
Nói vậy chứ ai mà bít đc bị limit lúc nào, mà cũng đâu có ai là cố tình đâu...
Báo danh típ các site
dreambux
delta-bux
buxest
Cộng với 2 site marihuanabux và mmibux lúc nãy nữa (có cả rolexbux nhưng tèo ròy đc hơn 300c định khi nào nhìu nhìu thì request bác nhưng tình hình đang gay cấn nên thoai :D) tất kả đều click đủ ads trừ mấy ads cuối 75sec cứ chạy đến 60 hay 70 sec là cái running lại biến mất, để mai mình check lại cái pc :s
Vậy là đủ 5 site ùi hoan hô vỗ tay!
Bạn send mình kái tool auto click nhé, mình thấy ng ta cũng up lên nhìu auto click lém nhưng chỉ sợ nó kài kái mấy kon khỉ đột gì đó bên trog để hack thì mệt. Làm ăn với bạn thì yên tâm hơn bởi bạn thì uy tín òy (mà nếu kó làm xao thì kả lũ kùng bị hack hihi)

Last edited by a moderator:
Ớ mèo [email protected] nha
mình đi học bài típ đã mai check sau nhé:D
Đã sent :) hi vọng sẽ giúp ích cho bạn nhiều nhé. Chúc bạn một ngày học vui và giữ gìn sức khoẻ nè :binhsua15:

mình vào check rồi có 14 click mà @@
Reg thêm 3 site nữa nghịch đã click ads: ForeverBux, FaithfulBux, pro-adbux

ID & PP nt nhá

P/s: check lại dùm mình xem đc chưa nhá :D

Mình đã lưu vào note rồi :) cuối tuần mình sẽ bonus và reback 1 loạt, các bạn yên tâm nhé, vì limit nên sẽ hạn chế vào pp lại

---------- Post added at 11:49 PM ---------- Previous post was at 10:28 PM ----------

Cập nhật lại 1 số tính năng Auto reback và bonus vào cuối tuần nhé. Các bạn tham gia thì đăng ký như mẫu trang 1 nhé

Site đăng kí : 1 Yourprofitbux
2 Freebirdbux
3 Glogbalinvestmentbux
4 Buxreflink (site này mình không thấy ở page 1 nhưng vào trong blog của cậu lại có , có gì confirm hộ mình nhé)
5 Marhihuanabux
6 Clixsis
7 Faithbuxful
8 Pro-adbux
9 Clix-centxtreme
10 Clix-cents
Tổng 10 site ( hôm nay tạm thời thế )
ID : kidachi
PP : [email protected]

Rebacksite: 10 site trên luôn nhé
ID : kidachi
PP : [email protected]