[Truongminh87] Tuyển Refferal nhiều site Uy tín, Bonus và Refback trong ngày, cập nhật thường xuyên

Status
Not open for further replies.
bạn có thể cho mình xin bản auto v3.9 nha ! mình rè nhiều site 3.9 quá với lại bạn có thể RB qua LB được ko mình đang cần tiền trong LB
email [email protected]
Mình kg có sài LB bạn a :) mình đã gửi qua email bạn rồi. Chúc bạn một ngày vui vẻ nhé
P/s: Các bạn báo danh có 2 loại nhé, 1 loại là bonus thì kg cần ghi tự động reback, còn bạn nào muốn auto reback thì ghi rõ ra để mình để vào exel nhé
Thân!

mình mới chơi PTC nên không biết cái này,cho mình hỏi
khi mình nhận được tiền tử 1 trang buxhost gửi cho mình thì mình paypal bắt mình phải refund 1 khoảng phí hả?

mình mới chơi PTC nên không biết cái này,cho mình hỏi
khi mình nhận được tiền tử 1 trang buxhost gửi cho mình thì mình paypal bắt mình phải refund 1 khoảng phí hả?
Refund là rút lại tiền từ site lừa đảo trong vòng 45 ngày kể từ ngày xảy ra phát sinh (ví dụ mình bỏ vào site đó 10$ thì khi mình muốn lấy lại 10$ vì trang buxhost ấy nó lừa đảo), còn site buxhost nó gửi $ cho mình thì kg có chịu phí gì cả bạn à. Nhưng tốt nhất là chụp lại hình mình ở site đó chỗ Request payout tránh tình trạng nó đưa rồi lấy lại tiền.

mình nhận được 3.03$ từ trang tsbux,nhưng nó bắt refund lại 0.42$ như trong hình
vậy là mình có phải refund không?

Cái đó là thuế chứ kg phải là refund bạn à, mình cũng bị ở site rolexbux, rút 7$ bị trừ hết 1.75$ T__T

---------- Post added at 01:45 PM ---------- Previous post was at 12:55 PM ----------

Trưa yên bình và mát mẻ nhé

Bn site Faithbuxfulbux cho mình nhé chủ thớt

Username lemon08
Registered 2011/08/01, 10:45
Country [Viet Nam] Viet Nam
Membership New:
Direct Referrals 0 (0 clicks)
Rented Referrals 0 (0 clicks)
Your clicks 104 clicks
Last click Today, 11:17
Last login 20 hours ago

PP: [email protected]

Site đăng kí : 1 Yourprofitbux
2 Freebirdbux
3 Glogbalinvestmentbux
4 Buxreflink (site này mình không thấy ở page 1 nhưng vào trong blog của cậu lại có , có gì confirm hộ mình nhé)
5 Marhihuanabux
6 Clixsis
7 Faithbuxful
8 Pro-adbux
9 Clix-centxtreme
10 Clix-cents
Tổng 10 site ( hôm nay tạm thời thế )
ID : kidachi
PP : [email protected]

Rebacksite: 10 site trên luôn nhé
ID : kidachi
PP : [email protected]
YM : thered_devils20xx

Thân hy vọng cuối tuần nhìn thấy Obama trong PP
Hôm nay xong cả 10 site rồi , bao giờ cho đến thứ 7 :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,756
172,819
Latest member
Naeme

Most viewed of week

Most discussed of week