[Trường đua] Ai mới thật sự là đại gia PIX!!!

Status
Not open for further replies.

slash1991

Senior
Reactions
331
MR
0.000
Tình hình là dạo này Pix đang có vấn đề về khoản Loading nên em lập thớt này giúp các bác giải khuây ít hôm :binhsua07::binhsua07:
Mục tiêu của thớt là tìm kiếm các Pro, "đỉnh của đỉnh" về các khoản như: tổng thu nhập TO NHẤT, số lượng ID NHIỀU NHẤT, Speed NHANH NHẤT, ngày bắt đầu capt SỚM NHẤT, blah blah blah...(có proof càng tốt)
Với mong muốn tạo ra 1 sân chơi, trường đua đích thực nên mong các bác khoe hết thực lực, hạn chế tốt đa việc "FAKE", xoắn móc, đá xoáy... làm loãng thớt. :binhsua04:
Với tiêu chí là "TRƯỜNG ĐUA" nên rất mong các bác ủng hộ hết mình :binhsua10:

Đầu tiên em xin mở màn trước :binhsua15:

Mục tiêu của em hiện tại là cho con 1 kia về 0 cho đẹp trời :binhsua90:
Em xin hết, xin mời người tiếp theo ợ... :binhsua08:

Last edited by a moderator:

hoangsonvu9

Senior
Reactions
456
MR
0.000
Tốc Nhanh Nhất Bên Ver 33 có 1 bác kìa=)) Tốc 34......=)) Chắc Bác Đấy Đỉnh nhất rồi>:)..........Đá Giùm Chủ Thớt=))
Speed nhanh nhất thì ai qua 5tin nhỉ @@ có lúc cao trào 40 hay sao ấy :binhsua72:

sadnyla

Banned
Reactions
779
MR
0.000
topic ko có có ích vì cho mọi người đem nhau ra chạy đua rùi lại người này ghét người kia . up cho bác bao vào close nha

Vâng xin cám ơn các bác đã nhiệt tình cmt và xoắn :binhsua07:
topic ko có có ích vì cho mọi người đem nhau ra chạy đua rùi lại người này ghét người kia . up cho bác bao vào close nha
chạy đua rồi ghét nhau? ở đâu ra cái thể loại ghen ăn tức ở vậy bác? sao không thấy người ta hơn mình rồi mình cố gắng hơn?? :binhsua07:
Topic mang tính chất show hàng !
Vâng không show lấy gì làm proof, chạy đua bằng mồm ah? :binhsua75:

4Tin

Newbie
Reactions
7
MR
0.000
upppppppppppppppupppppppppppppppupppppppppppppppupppppppppppppppupppppppppppppppupppppppppppppppupppppppppppppppupppppppppppppppupppppppppppppppupppppppppppppppupppppppppppppppupppppppppppppppuppppppppppppppp

ko dám show :| sợ ăn gạch

mirinda

Vip
Verified
Reactions
5,409
MR
6.363
Mọi người ko đồng tình thì close nhé chủ topic, trước có topic show hàng rồi, tập trung vào kiếm $$$ nhé !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,800
176,246
Latest member
33winpro

Most viewed of week

Most discussed of week