[Trung_Peter] Khoá học offer cho newbie có phí

E nông dân ít học có theo dc ko bác Trung ơi. Vô tình lướt web thấy topic của bác. Trước thời trẻ trâu e chơi game nc ngoài cũng phải fake ip để làm mấy cái khảo sát j đó kiếm tiền ảo trong game ko ngờ đọc bài của bác mới biết đó cũng là 1 nghề.

E họ tên vũ đức thuận
Link fb: https://m.facebook.com/secretbabyhnvn

Hiện tại e đang làm lái xe chưa có máy tính có học dc ko ạ?

E nông dân ít học có theo dc ko bác Trung ơi. Vô tình lướt web thấy topic của bác. Trước thời trẻ trâu e chơi game nc ngoài cũng phải fake ip để làm mấy cái khảo sát j đó kiếm tiền ảo trong game ko ngờ đọc bài của bác mới biết đó cũng là 1 nghề.

E họ tên vũ đức thuận
Link fb: https://m.facebook.com/secretbabyhnvn

Hiện tại e đang làm lái xe chưa có máy tính có học dc ko ạ?
Chào bạn !
Nông dân hay công nhân học được hết bạn nhé .
Nếu học thì dùng máy tính bảng cũng học được . Nhưng nên mua PC thì dễ dàng hơn nha .
Thân !

Thông báo K10 sắp khai giảng nha các bạn ! Hiện tại chỉ còn nhận 5 bạn nữa thôi để đảm bảo chất lượng khóa học.
Welcome !

Chào bạn !
Nông dân hay công nhân học được hết bạn nhé .
Nếu học thì dùng máy tính bảng cũng học được . Nhưng nên mua PC thì dễ dàng hơn nha .
Thân !
Giờ e mới có time vào đây đọc bận rộn quá. E mới biết đến bác nên chưa kịp chuẩn bị j luôn mà 28 này đã học rồi. Bác dạy bằng phần mềm j vậy có trên dt ko? E vài hôm nữa mới đi mua pc. Nghề chính của e vất vả mà dậm chân tại chỗ ko phát triển dc bản thân nên e muốn tìm 1 cơ hội nào đó để thay đổi cuộc đời. E cảm thấy mmo này phù hợp với mình nên quyết đi theo bác Trung xin ít kiến thức

Giờ e mới có time vào đây đọc bận rộn quá. E mới biết đến bác nên chưa kịp chuẩn bị j luôn mà 28 này đã học rồi. Bác dạy bằng phần mềm j vậy có trên dt ko? E vài hôm nữa mới đi mua pc. Nghề chính của e vất vả mà dậm chân tại chỗ ko phát triển dc bản thân nên e muốn tìm 1 cơ hội nào đó để thay đổi cuộc đời. E cảm thấy mmo này phù hợp với mình nên quyết đi theo bác Trung xin ít kiến thức
Ok welcome em nha.
Em đóng phí đăng ký luôn và thứ 2 học luôn nha. Buổi đầu dùng smartphone học cũng được vì không có nhiều kiến thức ở buổi đầu. từ buổi 2 trở đi nên có PC nha em.

Thông báo K10 sắp khai giảng nha các bạn ! Hiện tại chỉ còn nhận 2 bạn nữa thôi để đảm bảo chất lượng khóa học.
Welcome !

Thông báo K10 sắp khai giảng nha các bạn ! Hiện tại chỉ còn nhận 2 bạn nữa thôi để đảm bảo chất lượng khóa học.
Welcome !

Welcome !

Welcome !

Welcome !

E đã đóng phí nhé thầy

Thông báo : Tối mai 21h ( 28/09 ) K10 khai giảng .
Hiện tại chỉ còn nhận 1 bạn cuối cùng nha.
Welcome !

Thông báo : Tối mai 21h ( 28/09 ) K10 khai giảng .
Hiện tại chỉ còn nhận 1 bạn cuối cùng nha.
Welcome !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,849
Latest member
nguyenAnn
Back
Top Bottom