Chat Trò chuyện về các hình thức website kiếm tiền mới !!!

anhhoang15

Senior
Verified
Reactions
523
MR
0.807
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Hello các hnay lên đây để chuyện trò trao đổi với các bác về các loại web có thể sinh lời có thể hot sắp tới mong được các bác chỉ bảo và góp ý :popo_big_smile: Nhân tiện em cũng tìm 1web bắn tiền các nhà mạng có spi kết nốiđể em kết nối choweb thẻ cào của em nhé hihi :popo_ah:

Hình thức kiếm tiền mới nhứt mình thấy là vô comments tại topic này,sẽ tăng MR,tích dần khoảng 10 năm, giàu luôn chứ không khá nổi :))

Hello các hnay lên đây để chuyện trò trao đổi với các bác về các loại web có thể sinh lời có thể hot sắp tới mong được các bác chỉ bảo và góp ý :popo_big_smile: Nhân tiện em cũng tìm 1web bắn tiền các nhà mạng có spi kết nốiđể em kết nối choweb thẻ cào của em nhé hihi :popo_ah:
ý bác là web đổi thẻ cào của bác phỏng:popo_angry:

• Mở sòng bài
  • Mở shop bán phần mềm chuyên dụng (hoặc làm reseller, nhưng xin phép bên nhà cung cấp, cho phép thay đổi tên hình ảnh, custom các kiểu)
  • Làm web 3x, tự leak phim nhai quảng cáo
  • Làm content kiếm ref

• Mở sòng bài
  • Mở shop bán phần mềm chuyên dụng (hoặc làm reseller, nhưng xin phép bên nhà cung cấp, cho phép thay đổi tên hình ảnh, custom các kiểu)
  • Làm web 3x, tự leak phim nhai quảng cáo
  • Làm content kiếm ref
thank bác nhé em sẽ thêm khảo thêm các mảng bác nói

làm hacker thử đi bạn...... :3

mở web haiten, xong đi thuê code auto leech, hằng ngày đi leech truyện từ web hàng xóm về xong cuối tháng thu tiền

đr mình muốn thêm mục nạp tk chính các nhà mạng nữa mà chưa thấy bên nào có api để kết nối
tôi chỉ thấy rằng người ta làm app thôi và sài Google pay nhé. Cơ mà có vẻ phí hơi cao,nghe đâu 15%
Cũng có cách khác sài Stripe cũng có Gpay thì phí thấp hơn nhiều nhưng đăng ký stripe lại mệt

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,638
170,742
Latest member
dngocmai

Most viewed of week

Most viewed of week

Back