Trò chơi kinh tế không có điểm thanh toán koto-money

thuylinh6817

Senior
Reactions
525
MR
0.077
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Xin chào tất cả các bạn. Hôm nay chán offers, chán PTC rồi, mình giới thiệu đến các bạn hình thức kiếm tiền khác. Đó là hình thức đầu tư siêu lợi nhuận. Cái tên của nó cũng nói lên độ rủi ro của hình thức kiếm tiền này. Lãi suất lớn thì rủi ro lớn.

Để đăng ký các bạn vào link sau
Site đã sập mình bỏ link nha

Các bạn điền thông tin và ví payeer vào rồi đăng ký nhé
Nói qua 1 chút về mấy site dạng này. Nó là trò chơi kinh tế của nga nên cổng thanh toán thường là payeer. Người ta hay nói mấy site dạng này scam là vì nó hay reset lại dữ liệu, hoặc phải có điểm thanh toán. Mình chơi trên site của nó phải châp nhận luật của nó. Dám chơi dám chịu, liều ăn nhiều.
Video hướng dẫn

Đối với site này đã chạy đc hơn 30 ngày, không có điêm thanh toán. Theo cá nhân mình đánh giá đây không phải thời điểm vàng để nạp tiền. Nhưng mình sẽ chỉ các bạn cách chơi free kiếm vài rub lẻ. Khi đăng ký site tặng 100 rub để mua con vật. Anh em vào mua ngay 2 con 50 rub vứt đấy, mỗi ngày rảnh vào thu hoạch 1 lần đủ min thì rút , không đủ thì thôi. Site có chế đọ thưởng theo 1h, 12h,5’, 1 ngày. Rảnh nữa anh em vào nhận thưởng lấy tiền mua nhân vật cho lãi mau tăng.

Để mua nhân vật anh em vào menu “mua 1 anh hùng”
Để thu hoạch anh em vào menu “thu thập tiền xu”
Site còn bonus thêm 1 nhân vật nữa. Anh em vào “nhân vật thưởng” để nhận nhé.

Mình nhấn mạnh lại site này chạy đc hơn 30 ngày rồi thi chơi vui thôi, đùng nạp kẻo không thu hồi được vốn mất tiền mất thời gian. chúc mọi người kiếm tiền vui vẻ

Last edited:
Bạn nói không cần nạp, tại sao nó lại đòi 10 rub?

Attachments

287.2 KB · Views: 58

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,631
170,738
Latest member
Stich32123

Most viewed of week

Most viewed of week