Matrix TripleThr3at - TripleThr3at.net. Triple HYBRID Program. ROI 150%. PayPay, PayZa.

Status
Not open for further replies.
Anh em cứ bình tĩnh mà rút hàng ngày, nó paid đến đâu hay đến đấy. Đừng ham tái ngầu rồi lại lỡ việc, ăn ít còn hơn không có gì :)

Hiện tại em thấy trong này có mỗi anh 6 dep thêm chứ mọi người đều Hit and Run theo đúng tỉ lệ repurchase của site cả :D. Site này khác gì HYIP ngắn ngày đâu nên em nghĩ cũng ko ai dám tái ngầu :rolleyes:

Hiện tại bắt đầu xuất hiện lại các proof trên fb rồi nhé. :D
@LAMANHNGOC Nó bắt đầu pay lại nghĩa là site lại sống và nó sẽ lại support các vấn đề liên quan đến site. Sáng mai (tức tối bên Mỹ) bác PM 2 thằng admin về vụ paid nhưng ko có tiền về nhé). Đừng đợi đến chiều nó ngủ mất ;)

Hiện tại bắt đầu xuất hiện lại các proof trên fb rồi nhé. :D
@LAMANHNGOC Nó bắt đầu pay lại nghĩa là site lại sống và nó sẽ lại support các vấn đề liên quan đến site. Sáng mai (tức tối bên Mỹ) bác PM 2 thằng admin về vụ paid nhưng ko có tiền về nhé). Đừng đợi đến chiều nó ngủ mất ;)
ok bác, mình cung vua về 1 lệnh 18 rồi. ^^ hi vọng em nó khoẻ dài dài ^^

ok bác, mình cung vua về 1 lệnh 18 rồi. ^^ hi vọng em nó khoẻ dài dài ^^

Hi vọng thế. :D. Nó đang là 1 site hiếm hoi bên cạnh TNC vẫn đang trụ vững trong cái box này. Tuy cũng có dấu hiệu hấp hối nhưng dự sẽ sống được ít nhất hết tháng này :cool:

mình thì còn trông mỗi TNC thôi, nó sống đến tết thì hết nợ ^^

TNC thì ko lo lắm. chạy mượt mà, không xảy ra lỗi vặt, không bị PP review và hàng tháng lại có 1 đống tiền membership đổ vào. Riêng TNC em tin tưởng nó sống ít nhất 3 tháng nữa. :D

lãi không giảm nhé. Chỉ là thời gian 1 lần chia lãi tăng lên do server quá tải thôi (hình như giờ là 7h/lần cho gói 3$, và 3.5h/lần cho gói 7$. Gói 15$ vẫn bình thường do ít người mua nó). Nó chỉ được cải thiện khi admin nâng cấp xong server mới thôi
Gói 15$ bao lâu 1 lần vậy bạn

Giờ site mới biến hình nhiều quá, nhìn vậy chứ nhiều site cũ ra trước mà vẫn còn ngon, site ra sau mà die trước, nhiều site chết do pp đó anh, admin đổ thừa bị pp hold tiền, limit này nọ, còn PM mà dep phải site scam là do mình đánh giá sai lầm, ko trách ai dc, khỏi nhức đầu vụ dispute. Dù sao theo anh qua nhiều site cũng học hỏi dc nhiều kinh nghiệm, thanks anh.
bác ở quảng nam ak. đồng hương @@

@HoangTraVinh Em chỉ nói hiện tại thôi nhé. Vì giờ do 2 gói kia bị lỗi nặng nề, người ta cũng đang có xu hướng đổ ra mua gói 15$ rồi. :D. Không chắc khi bác đi mua được 1 thời gian nó có tăng không.

Hi vọng bọn admin sớm nâng cấp xong server:)

Hi vọng thế. :D. Nó đang là 1 site hiếm hoi bên cạnh TNC vẫn đang trụ vững trong cái box này. Tuy cũng có dấu hiệu hấp hối nhưng dự sẽ sống được ít nhất hết tháng này :cool:
bác làm gi ko mà thức muộn thế ^^

Hiện tại gói 15$ nó đang duy trì 1h5' / 0.38% (hay 0.05$)/lần (2 tuần là xong) . 2 gói 3$ với 7$ quá tải server rồi mà số người mua ngày càng tăng nên thời gian chia lãi cũng tăng theo. :)
Lý do hay quá nhỉ. Ảo nó cũng cháy hàng đc

bác làm gi ko mà thức muộn thế ^^

Em cũng hay thức đêm. Cú đêm mà :D

Lý do hay quá nhỉ. Ảo nó cũng cháy hàng đc

Bọn admin nói thế thì em cũng trả lời thế :D Bác cứ bắt bẻ em =)) Có thể do bọn nó set thế thật nhưng server mà quá tải thì hoạt động cũng ko được chính xác mà. Giờ nó đang pay thì nó nói cái gì cũng hợp lý =)). Khi nào nó hết pay thì nói cái gì cũng là sai hết. :rolleyes:

P/s: gọi chung có dấu hiệu rồi. Nhưng ít ra nó cũng pay lại thì em và bác có cơ hội rút lãi rồi đấy @badboy1295

Thanh toán mới nhận :

Mấy hôm nay phiêu bạt khắp nơi, giờ mới có time vào forum.

Sáng nay cũng vừa nhận đc proof. Yêu cầu cách đây 3 hôm. Còn 2 cái nữa chắc hôm nay em nó paid luôn. Anh em cứ rút đều theo ngày nhé! Chúc anh em cuối tuần vui vẻ.

Dear Hoang Nguyen,
Triple Threat Marketing sent you a payment of $100.00 USD.

Vài bác dâu Tây nóng vội vãi :D Nó scam hay chưa còn chưa rõ đã mở payza dispute :rolleyes:. Thế thì chỉ có thua và bị ban thôi =))
Câu này vẫn luôn đúng "Khi chưa lấy được tiền của nó thì chưa được chửi nó" :D.

Nói chuyện ko liên quan tí thôi nhưng admin RAY vừa thông báo sẽ update sang server mới tên dreamhost Dedicated server with 128gb of RAM, 6TB SSD Drive. Hi vọng mọi chuyện sẽ đúng như lời nó bảo là các gói sẽ về đúng 3$ cho 3 ngày, 7$ 1 tuần :)
Nếu update server mới thành công và chạy ổn định , có khi em sẵn sàng đập thêm 1k ăn tiếp :rolleyes: (dĩ nhiên giờ phải rút cho bằng hết đã) :D

Vài bác dâu Tây nóng vội vãi :D Nó scam hay chưa còn chưa rõ đã mở payza dispute :rolleyes:. Thế thì chỉ có thua và bị ban thôi =))
Câu này vẫn luôn đúng "Khi chưa lấy được tiền của nó thì chưa được chửi nó" :D.

Nói chuyện ko liên quan tí thôi nhưng admin RAY vừa thông báo sẽ update sang server mới tên dreamhost Dedicated server with 128gb of RAM, 6TB SSD Drive. Hi vọng mọi chuyện sẽ đúng như lời nó bảo là các gói sẽ về đúng 3$ cho 3 ngày, 7$ 1 tuần :)
Nếu update server mới thành công và chạy ổn định , có khi em sẵn sàng đập thêm 1k ăn tiếp :rolleyes: (dĩ nhiên giờ phải rút cho bằng hết đã) :D
máu liều dâng cao :oops::oops::oops:

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,451
172,456
Latest member
hailua92