Matrix TripleThr3at - TripleThr3at.net. Triple HYBRID Program. ROI 150%. PayPay, PayZa.

Status
Not open for further replies.
@RedAndWhite Em tìm được 1 cái ảnh của Pp bản cũ. Hi vọng bác đã vào đúng chỗ

Do tình hình site đang không ổn nên em cũng cảnh báo các bác 1 chút (Có thể đã biết hoặc ko biết) Nếu đã biết thì tốt :rolleyes:.

Khi các bác pay tiền PHÁSE 1 của T3T, Site sẽ set 1 mục tự động hàng tháng rút của từ tài khoản PP của bác 10$ ngay trong chính tài khoản PP của các bác.

Vì thế nên nếu bác nào chưa biết hoặc đã biết nhưng chưa cancel thì vào Cancel ngay nhé (Em cancel ngay từ ngày đầu tiên nó set)

Cụ thể vào PP rồi vào phần Paypal Setting(cho theme mới của PP) hoặc Profile (cho theme cũ)

Nó sẽ hiện ra 1 cái tương tự như sau (Em đang dùng theme mới của PP, ai dùng theme classic của PP có thể hơi khác nhưng về cơ bản là giống nhau). Chú ý phần Preapproved Payment (set trả trước) của PP ==> Click vào.

View attachment 65841
hoặc
View attachment 65847

Sau khi click vào sẽ có 1 cửa sổ như ảnh bên dưới. nếu stt của nó là "CANCELED" là OK. Ai chưa cancel thì vào cancel luôn đi nhé :). Còn vào mà không có gì tức là ko có lệnh nào được set cả thì không phải lo. Không cancel thì sau khi hết hạn 1 tháng membership bất kể tình hình site thế nào PP nó vẫn tự động trả 10$ cho thằng admin đấy :confused:

View attachment 65842

@LAMANHNGOC @RedAndWhite @badboy1295 . Các bác còn biết ai cũng chơi có thể tag vào hộ em. Em chỉ biết có 3 bác này + anh 6 đang chơi thôi

P/s: Không liên quan nhưng giờ admin mà chốt lãi cũng ăn khá đậm đấy :D

$1248589.2886

Total Earnings

$172340.0485

Total Payouts
Cám ơn bác quá, bác ko nhắc em quên nó luôn.

update mới nhất từ admin fb (admin fb nhé, ko phải 2 admin của site):)

If you have pending payments, please be patient. We are working through them.

Hi vọng 1 tương lai tươi sáng:)

Em cũng ko rõ cái setting nằm ở đâu đâu. :). Quan trọng nhất phải vào được mục MY PREAPPROVED PAYMENT. Nếu vào đó không có gì thì thôi. mọi thử ổn. Có gì thì cancel đi
Payza cũng tương tự cậu nhé. Nhờ cậu chia sẻ dùm Cancel Subscription Monthly Payza cho anh em biết luôn.
Cám ơn nhiều :)

Payza cũng tương tự cậu nhé. Nhờ cậu chia sẻ dùm Cancel Subscription Monthly Payza cho anh em biết luôn.
Cám ơn nhiều :)

Sorry bác. Lần cuối em dùng pâyz cách đây 6 tháng rồi :oops:. Em giờ còn chẳng nhớ cái giao diện PZ nó như nào nên cũng ko biết cái đấy nó chui ở mục nào nữa. bác có gì biết thì share cho anh em với :confused:

Sorry bác. Lần cuối em dùng pâyz cách đây 6 tháng rồi :oops:. Em giờ còn chẳng nhớ cái giao diện PZ nó như nào nên cũng ko biết cái đấy nó chui ở mục nào nữa. bác có gì biết thì share cho anh em với :confused:
Mình không có hình ảnh của Payza và chỉ nhớ là Subsciption Monthly --> Cancel --> Confirm --> Ok

lai giam dung ko anh em

lãi không giảm nhé. Chỉ là thời gian 1 lần chia lãi tăng lên do server quá tải thôi (hình như giờ là 7h/lần cho gói 3$, và 3.5h/lần cho gói 7$. Gói 15$ vẫn bình thường do ít người mua nó). Nó chỉ được cải thiện khi admin nâng cấp xong server mới thôi

Last edited:
Chú ý : Mình được thanh toán, tuy nhiên thanh toán này mình rút từ hôm 17-11, tức là cách đây 3 ngày, hôm nay mới được paid nhé các bạn.

Chú ý : Mình được thanh toán, tuy nhiên thanh toán này mình rút từ hôm 17-11, tức là cách đây 3 ngày nhé các bạn.

Cái này thì em có nói trong cái post cảnh báo trang trước rồi. 3 ngày nay 2 anh admin kêu bận việc không pay được nên một đống lệnh pending từ 3-4 ngày nay trên fb đang kêu rồi :)

Nhưng giờ nó đang pay theo thứ tự thì em dự là đến sáng trưa mai là sẽ hết đống lệnh pending thôi :D.

P/s: bác post proof cái cứ như em vừa thấy ánh sáng cuối con đường :D

Cái này thì em có nói trong cái post cảnh báo trang trước rồi. 3 ngày nay 2 anh admin kêu bận việc không pay được nên một đống lệnh pending từ 3-4 ngày nay trên fb đang kêu rồi :)

Nhưng giờ nó đang pay theo thứ tự thì em dự là đến sáng trưa mai là sẽ hết đống lệnh pending thôi :D.

P/s: bác post proof cái cứ như em vừa thấy ánh sáng cuối con đường :D
Anh em cứ bình tĩnh mà rút hàng ngày, nó paid đến đâu hay đến đấy. Đừng ham tái ngầu rồi lại lỡ việc, ăn ít còn hơn không có gì :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,595
172,653
Latest member
vchihhu725

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week